ดู: 6328|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] แก้ไขแก้มตอบที่ไหนดีค่ะอยากหน้าอิ่มๆ นะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเคยรีวิวไปหลายครั้ง หลายกระูทู้แล้วไม่ว่าจะเปนจมูก หรือจะเปนการสอบถามเรื่องแก้มตอบ แต่ครั้งนี้เร้าตัดสินใจจะไปทำ แต่ยังหาข้อมูลไม่ได้เลย คือเราเปนคนที่หน้าเลก แต่แบบแก้มเราตอบมากเปนเพราะเราดัดฟัน แล้วเราก้อผอมมาก เลยทำให้หน้าดูไม่อื่ม หน้าดูแบบเหี่ยวๆ ถ้าไม่แต่งหน้านี่แบบหน้าดูโทรมมาก  ครั้งนี้เลยตัดสินใจจะไปจัดการกับมันแล้วหลังจากที่บ่นๆ อยากทำอยู่นาน  แต่อย่างที่บอกค่ะ คือหาข้อมูลไม่ได้เลย มีแค่ี่กระทู้เดียวที่เราเคยดูรีวิว คือที่วีพลัส คลินิค(บางแสน) แต่เราอยากดูี่อื่นๆบ้าง เพราะที่นั่นราคาค่อนข้างสูง เพื่อนๆ คนไหนพอมีข้อมูล รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ  ขอบคุนมากๆ เลยค่ะ  ปล. ไม่ได้ลงรูปเพราะถ้าถ่ายรูปหน้าจะค่อนข้างอิ่มเหมือนไม่ได้มีปันหาอะไร แต่แบบตัวจิงหน้าตอบมาก มีแต่คนทัก รบกวนเพื่อนๆ หน่อยนะค่ะ
เห็นมีของหมอศรัณย์คลีนิคที่ทำแบบฉีดไขมันตัวเองเหมือนที่วีพลัส คลีนิค แต่ราคาไม่รู้เท่าไร ถามคนที่มาโพส์ตในกระทู้ไม่ตอบ ถามในเฟชบุคก็ไม่บอกราคา ต้องเข้าไปให้หมอประเมิน เราอยู่คนอยู่ต่างจังหวัดงี้แย่เลย ไม่รู้ราคาจะตัดสินใจทำก็ไม่ได้ ที่วีพลัส คลินิคนี่เค้าประเมินจุดเติมที่หน้าเราให้เลยนะ แบบคราวๆ 3 จุดขึ้นไป คิดจุดละ15,000 นี่แหละ ไม่ได้เป็นหน้าม้านะ เพราะเค้าหาข้อมูลจะทำเหมือนกัน เท่าที่รู้มาก็แค่นี้แหละค่ะ ส่วนที่ไหนทำสวยกว่าดีกว่าไม่รู้จริงๆ เพราะดูรูปคนที่ทำหน้าดีขึ้นทั้งสองที่เลย ฟิลเลอร์ปรัปนี่เห็นผลข้างเคียงเยอะเกินยังไงเค้าก็ไม่เอา แต่บางคนทำแล้วสวยดี แล้วแต่สถานที่ด้วยมั้งค่ะ ตัวเองได้ทำที่ไหนเอามาบอกกันด้วยนะ
ลองไปที่ชนกานต์ คลีนิคดูน่ะค่ะ cc ละ2000 เอง เราก้อฉีดมาดูรีวิวได้น่ะ เข้าใจคนงบน้อยเหมือนกัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-3 22:11:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย picha^^ เมื่อ 2013-7-2 01:00
ลองไปที่ชนกานต์ คลีนิคดูน่ะค่ะ cc ละ2000 เอง เราก้อฉีดม ...

เราไม่อยากใช้ฟิลเลอร์อ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

https://www.facebook.com/DrkBeautyClinic  โพสต์ 2013-7-25 14:28
ต้นฉบับโพสต์โดย Wow_Aoomzz เมื่อ 2013-7-3 22:11
เราไม่อยากใช้ฟิลเลอร์อ่ะคะ

อ้องั้นก้อต้องเสียเยอะน้อย อ่ะค่ะ มีที่ยันฮีใช้ไขมันตัวเองฉีดเข้าไป แต่แพงมากๆน่ะ

ส่งผิดช่อง ขอโทษทีคะ  โพสต์ 2013-7-25 14:28
https://www.facebook.com/DrkBeautyClinic  โพสต์ 2013-7-25 14:27
ลองปรึกษาที่พรีมาดอนน่าคลีนิคดูสิค่ะ เห็นเพื่อนๆเราไปทำกันเยอะทำออกมาแล้วสวยราคาไม่แพง สนใจลองเข้าไปปรึกษาดูได้นะค่ะ
ขอแจมด้วยคนน๊ะ  เราเองก็สนใจอยากจะเติมเต็มแก้มที่ตอบด้ยไขมันตัวเองเหมือนกัน พอดีของเรา  แก้มตอบหลังจาก กำจัด  ฟิลเลอร์ออกจากแก้มอ่ะค่ะ  เลยทำให้แก้มตอบ/  กำลังหาขัอมูลอยุุเลยค่ะ
ลองหาดูในเน็ต DRK คลีนิคคะเห็นเขียน 35,000ทั่่วหน้านะคะไม่แน่ใจลองหาดูนะคะ
เคยฉีดฟิลเลอร์ แร้วเอาออกเหรอคะ ทำไมเอาออกคะ เพราะอะไร
มีปัญหาเหมือนเจ้าของกระทู้เลยค่ะ แก้มตอบ + โหนกแก้มใหญ่ จนหน้า 2 ข้างไม่เท่ากัน เคยหาข้อมูลของ V - Plast ที่บางแสนเหมือนกัน แบบใช้ไขมันตัวเอง ส่งรูปไปทาง FB ให้หมอประเมิณ ประมาณ 8 จุด ราคาเกือนแสน เลยว่าจะไปปรึกษาคุณหมออนันต์ แถวลาดพร้าวดู

เกือบแสนราคาเท่าที่เกาหลีเลย งั้นไปเกาหลีดีกว่ามั้ย  โพสต์ 2013-10-9 13:10
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้