ดู: 1391|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] จมูกโด่งพอแล้ว อยากตัดปีกจมูกช่วยแนะนำด้วยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมพอใจกับความโด่งของจมูกที่เป็นอยู่ตามธรรมชาติแล้ว แต่ปีกจมูกกว้าง เนื้อปีกจมูกเยอะ รูจมูกกว้างมากขนาดที่เอานิ้วมือนิ้วโป้งยัดเข้าไปได้เลยครับ อยากทำแค่ตัดปีกจมูกเท่านั้น หมอเค้าจะยอมทำให้มั้ยครับ ถ้าไม่เสริมด้วยแต่แค่ตัดปีก แต่จะทำที่ไหนดีครับ ที่เนียน ไม่เป็นแผลชัดเจน เพราะผมไม่ทาแป้งเลยครับ ขนาดแป้งเด็กก็ยังไม่ทาเลย ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ หรือจะหมอเฉลิมดีเค้าจะทำเนียนมั้ยครับตัดปีกเนี่ย หรือที่ไหนดีช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
ขอแนะนำคลินิกเฟิร์สเเคร์ที่นึงละกันครับ พอดีว่าเคยเห็นลูกค้าผู้ชายคนนึงที่เสริมและตัดปีกจมูกที่นี่ออกมาสวยและเนียนเลยอ่ะครับ  ลองปรึกษากับคุณหมอดูก่อนได้ครับ  ปรึกษาฟรีด้วย ^^
มีเบอร์ที่คลินิกอ่ะครับ    02-748-2526
ค่อยๆหาข้อมูลไปนะค่ะ เพราะคุณหมอแต่ละท่านก็มีฝีมือไม่แพ้กันอยู่ที่คนไข้ต้องการแนวใหนค่ะ ทำออกมาขอให้ถูกใจนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้