ดู: 11983|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] ไปฉีดแก้มตอบมาแล้วค่ะ หน้าบวมๆอูมๆ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้เพิ่งไปฉีดแก้มตอบมาค่ะ ตอนนี้หน้าดูบวมๆอูม รู้สึกตัวเองบานฉึ่งยังไงบอกไม่ถูก
เราเป็นคนหน้าตอบมาก แถม 2 ข้างไม่เท่ากัน คุณหมอเลยฉีดให้อีกข้างนึงน้อยอีกข้างนึงมาก (กลัวหน้าเบี้ยวจัง)
ตอนแรกบอกคุณหมอว่าอยากให้ฉีดตรงพวงแก้มให้หน่อย แต่คุณหมอบอกว่าตรงนั้นหมอไม่ฉีดให้ เพราะเดี๋ยวมันจะย้อย
เลยอยากทราบว่าถ้าเป็น Collagen จริงๆมีโอกาสจะย้อยมั้ยคะ
แล้วยิ่งนานไปมันจะยิ่งบวมขึ้นหรือแฟ่บลงคะ ตอนนี้กลัวหน้าบานแทน
อ่อ  ช่วงแรกๆมันเป็นอย่างนี้แหล่ะครับ
รอๆๆ  
คลอลาเจนมันเป็นโปรตีนครับ  มันจะสลายตัวไปเรื่อยๆ เดี๋ยวจะดีเอง
อยากฉีดเหมือนกันค่ะ..ไม่ทราบว่าไปฉีดที่ไหนหรอคะ...

เพราะแก้มและขมับตอบเหมือนกันอ่ะค่ะ

>"<
อยากเห็นรูปจังเลยค่ะ อยากฉีดเหมือนกัน
รูปๆๆ

อยากเหงๆๆ
แก้มตอบเหมือนกันค่ะ หาที่ฉีดกะรีวิวอยู่

ช่วยรีวิวด้วยน๊า

นะคะๆๆๆๆ
อยากฉีดด้วยคน...
รอๆๆๆๆ อยากเห็นรูปค่ะ
อยากเห็นรูปจังค่ะ เพราะเค้าก้อเป็นคนมีโหนกแก้ม
อยากเห็นรีวิวเหมือนกันค่ะ หาข้อมูลอยู่

พลีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส
เราก็ทำมาค่ะ คุณหมอวีระพันธ์ V-plass มาเหมือนกันค่ะ

ฟางแก้มตอบ13วัน.jpg (48.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 30)

รอดุรุปด้วยคนจ้า
มีรุปตอนยิ้มก่อนทำ หลังทำมะคะ อยากเห็น ราคาเท่าไหร่คะ
ฉีดแล้วสวยขึ้นนะคะ โอมากเลย
ฉีดมาราคาเท่าไหร่คะ...รบกวนด้วยค่ะ
อยากรู้ราคาคะ แล้วที่ฉีดไปเป็นคอลลาเจนหรอคะ ฉีดที่ไหนคะ
อยากทำเร็ว ๆ จัง  ทำแล้วจะสวยแบบนี้ป่าวน้า
คุณฟางทำมาเท่าไหร่คะ เรากำหนดเองได้ไหมว่าจะฉีดกี่จุด ถ้าให้คุณหมอประเมิณราคากัวแพงเกิน งบน้อยนะค่ะ แต่อยากทำมากๆๆๆๆๆ เพราะขมับ+แก้มตอบมาก
ขอคำปรึกษาด้วยนะคะที่ tana_1425@hotmail.com ขอmailคุณฟางด้วยก็ดีค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
อยากฉีดสลายอ่ะค้ะ ราคาเท่าไหร่มีที่ไหนบ้างคะ
อยากฉีดบ้างค่ะ แอนก็เป็นคนแก้มตอบเหมือนกัน เครียดมากๆๆๆๆ คุณฟางฉีดคอลลาเจน หรือไขมันตัวเองคะ ราคาประมาณ
เท่าไหร่คะ จะได้ไปฉีดบ้าง
คุณฟางฉีดเป็นไขมันของคุณฟางเองคะ(ขออนุญาติตอบแทนนะคะ เพราะเข้าไปอ่านกรุทู้คุณฟางมาแล้วคะ)
สวยคะ จำราคามะได้น่าจะ13000บาทอัพ-20000บาทคะ
ไม่แน่ใจ ขอโทษด้วยคะ เห็นคุณฟางบอกว่าคุณแนะนำให้ฉีดเป็นไขมันเจ้าตัวเองดีกว่า เพราะไม่เป็นอันตราย สลายเองได้ ธรรมชาติดีคะ ส่วนบรรดาสารต่างๆก็ต้องศึกษาเยอะๆคะ
ฉีดแก้มมาสามวันบวมมากๆ จายุบไหมหนอกัวหน้าบานเหมือนกันเลยนะเราทีนี้
ใครเคยฉีดไขมันที่แก้มอาการเป็นไง ช่วยมาปลอบใจเราหน่อย ตอนนี้เริ่มกังวลบวมมากมายกลมดิกเลย กลัวหน้าบานมากกว่า เพื่อนๆน้องๆพี่ๆ เข้ามาบอกทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้ามากค่ะ
ฉีดมาแล้วเหมือนกัลลล เป็นคอลลาเจน ตอนฉีด รวดร้าวที่ซู้ดดดดดดดดดดด
พอฉีดเสร็จ สวยยยยยยยยย อิอิ
กำลังหาข้อมูลเหมือนกันค่ะ
อยากฉีดไขมีนตัวเองบ้างจัง แต่เราต้องดูดไขมันเราออกมาก่อนหรอคะ ราคาดูดเท่าไหร่ ใครรู้บ้างช่วยแนะนำหน่อย เราขมับตอบ แต่ก้อไม่กล้าฉีดฟิลเลอร์ กลัวใช้เยอะ เพราะแพง และกลัวฉีดแล้วไม่เห็นผลดีขึ้น ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้