12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Pitchy_berry
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูก :)

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-13 11:23:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ouou เมื่อ 2013-7-4 12:42
อยากเห็นรูปเพิ่มค่ะ สวยมาก

แนะนำดูเพิ่มเติมทางเฟสนะคะ pmt closet คะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ นอกเรื่องนิดหนึ่ง ทัมยังไงถึงขาวขึ้นค่ะ
สวยๆๆค่ะ ขอรูปเพิ่มบ้างสิค่ะ ด้านข้าง ด้านตรง แบบขัดๆอ่ะค่ะ
เราก็เคยอยู่สำโรง สมุทรปาราการค่ะ ทุกวันนี้ก็ยังไปบ้างไรบ้างค่ะ
เราขอแอดไลน์น่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
สวยมากจร้าหมิว
สวยมากค่ะ  ชื่อคลินิกอะไรค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bonita_zz เมื่อ 2013-7-21 05:47

สวยมากกค่ะ ชอบ ๆๆ
น่าจะบอกชื่อคลีนิคด้วยน้าาา
ไม่เห็นบอกเลยย :)
เป่นหมอจริงๆหรือป่าวค่ะ แล้วรับแก้ใหม พอดีกลัวๆเห็นเขาจับหมอเถื่อนเลยกลัวค่ะ แล้วใช้สิริโคนอะไรอ่ะค่ะ ทรงสวยดี
ขอดูรูปเพิ่มได้ไหมค่ะ
คลินิกอยู่แถวไหนหรอคะ   สนใจอีกคนค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ  อยากทำจังเลยค่ะ ขอคำปรึกษาหน่อยได้มั้ยค่ะ
เราเพิ่งทำเสดที่อุบไท่ะอใจอย่างยิ่งหมอบอกเนื้อเราน้อย ทำให้นิดเดียวเอง ขนาดผ่านไป ม1 อาทิดยังไม่ยุบมีแต่คนทักนี้ทำแล้วหรอ เซง จิดตกเลย
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้