ดู: 2070|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] หน้าอกหมอเทพ

[คัดลอกลิงก์]
ถ้าสูง 165 หนัก 44 ควรจะขอขนาดหมอเท่าไหร่ดีนะ 380 หรือ 400 นี่จะเยอะไปไหม พอดีีเพือนสาวประเภทสองไปทำมาค่ะแต่เขาสูงพอกะเราแต่หนักเยอะกว่าทำ 38 มา เลยไม่แน่ใจ อยากให้เเพือนๆที่เคยมีประสบการณ์ช่วยแชร์หน่อยคะ ว่า น้ำหนักส่วนสูงเท่านี้ควรของหมอเท่าไหร่ดี
หน้าอกเดิม 32A ยังไม่ค่อยจะเตมเลยเพราะผอม เศร้าจิงๆ TT
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yingmoi เมื่อ 2013-6-24 17:06

มันขึ้นอยู่กับเนื้อหน้าอกของคุณว่ามีเยอะมากน้อยแค่ไหน
สาวสองกับสาวแท้ เนื้อหน้าอกจะต่างกัน สาวแท้ เค้ามีหน้าอกเป็นทุนเดิม ทำเท่าไรยัดเท่าไร ก็ไม่โป๊ะ
แต่สำหรับสาวสอง ต้องถามว่า เทคยาเยอะแค่ไหน เนื้อหน้าอกนูนออกมาเยอะเพียงใด  สาวสองเมื่อเอามาเทียบกัน
ความสูงเท่าๆกันหรือไล่เลี่ยกัน ก็ไม่สามารถที่จะตอบได้ว่า ทำมาเท่ากันแล้วจะสวยเหมือนกัน  เพราะต้องดูฐานนม
หรือฐานหน้าอกของแต่ละคนด้วยว่า มีเนื้อหน้าอกรองรับซิลิโคนก้อนใหญ่ได้มากน้อยเพียงใด จะมาบอกว่า คนนั้นได้
380 แต่ทำไมอีกคนถึงได้ 400  ทำไมถึงต่างกัน ทั้งๆที่ตัวก็เท่ากัน
อันนี้หมอเค้าจะดูความเป็นไปได้ของเนื้อหน้าอก
เดิมของคนๆนั้น เป็นหลัก   เช่นกัน หากคุณไม่มีเนื้อหน้าอกเลย อกแบนๆ ฮอร์โมนไม่ถึง ไม้กระดานเหมือนผู้ชาย ต่อให้ยัด 400 เท่ากับอีกคน ที่มีเนื้อหน้าอกเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว คุณว่า 400 ถ้าเอามายัดเข้าไปในตัวคุณ
มันจะสวยมั้ยล่ะ?   ยกตัวอย่างนะ สาวสองบางคน ยาไม่เทค แต่มีเงินเสียอย่าง เห็นเพื่อนทำ ก็ไปทำตาม ทำมา นมเป็นบล็อคเลย เป็นก้อนกลมๆแข็งๆ ยังกะลูกมะพร้าว แข็งๆทื่อๆไม่ย้อยไม่อะไรใดๆทั้งสิ้น  เนื้อหน้าอกไม่มี สุดท้าย นมแข็งเป็นหิน เพราะพังผืดเกาะ แล้วเอาหมอไปนินทาเสียๆหาย ว่าหมอไม่มีฝีมือ ทำมาไม่สวย ?

นานาจิตตัง   
400 เลยเผื่อยุบ แต่อันนี้ก้ออาจหยุกับดุลยพินิจของหมออีกด้วยนะ เพราะเนื้อหนังมังสาของคนเราไม่เท่ากัน เนื้ออกหนาบ้างบางบ้าง ใส่ใต้ใส่เหนือกล้ามเนื้อล้วนแล้วแต่เคสแต่ละคนอ่ะนะ หมอจะเป็นคนพิจารณาอีกที แต่ใจอยากให้ใส่ใหญ่หน่อยนะเผื่อยุบบ้างไรบ้างแบบว่าทำแล้วพอใจไม่เครียดเจ็บครั้งเดียว มะใช่มาคิดทีหลังว่ารุ้งี้ให้หมอใส่ใหญ่กว่านี้ดีกว่า เราเสียเงินทั้งทีแลกกับความสุขใจบางทีขัดใจหมอเล็กๆต่อรองนิสนุง ถ้าหมอมะว่ากระไรก้อคงทำได้ ถ้าต่อรองมากเกินไปจริงๆหมอก้อจะบอกเองว่าใหญ่กว่านี้มะได้แล้ว 555 บอกหมอไปเลยว่าทำอาชีพที่ต้องโชว์ความสวยงามของร่างกาย อิอิ หมอจะได้ใส่ให้ตู๊มๆๆ
400 เลยค่ะ เผื่อยุบ เพื่อนสาวสองที่ว่ารอบอกหลังทำเยอะ เพราะเดิมรอบตัวเค้าอาจใหญ่กว่าเรา ทั้งโครงร่างนะค่ะ เเนะนำ 400นะค่ะ ไม่ใหญ่ไปหรอกค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-24 16:58:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 16:50
400 เลยเผื่อยุบ แต่อันนี้ก้ออาจหยุกับดุลยพินิจของหมอ ...

ขอบคุนคร่าาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-24 16:58:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย meganeth เมื่อ 2013-6-24 16:54
400 เลยค่ะ เผื่อยุบ เพื่อนสาวสองที่ว่ารอบอกหลังทำเยอะ ...

ขอบคุนมากๆนะคะ ^^ เราเปนพริตตี้บ้างบางครั้งค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-24 16:59:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย yingmoi เมื่อ 2013-6-24 16:50
มันขึ้นอยู่กับเนื้อหน้าอกของคุณว่ามีเยอะมากน้อยแค่ ...

ขอบคุนนะคะ แต่เหนลูกค้าหมอเทพทำมาสวยเยอะค่ะ ยังไม่ได้ว่าฝีมือหมอไม่ดีค่ะแต่เรากลัวว่าจะใหญ่ไปน่ะค่ะ ถ้าเข้าใจผิดประการใดก็ขออภัยด้วยนะคะ
เราสูง169 หนัก 53 อยากได้ใหญ่ๆเลย 32A ไม่เต็มเหมือนตัวเลย แต่แย่กว่าตรงที่อกเค้าเป็นซี่โครงเลยอ่ะ โครตน่าเกลียดไม่รู้300 จะได้รึป่าว
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2013-6-24 18:14
เราสูง169 หนัก 53 อยากได้ใหญ่ๆเลย 32A ไม่เต็มเหมือนตัวเล ...

สูงขนาดนี้ 400 อัพไปเร้ย เราสูง171 หนัก 57 ยังคาดว่าน่าจะใส่ 450-500 เลยนร๊า(แอบคิดไปเอง) 555 ยังไงลองเข้าไปหาหมอเพื่อปรึกษาแนวทางก่อนน่าจะได้นะค่ะ แต่จะเสียเวลาในการรอพบหมอในแต่ละที่นานมาก แบบว่ารอเปง ช มๆแต่พอพบแล้วคุยแค่10 นาที อันนี้คงต้องทามจัย ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 18:22
สูงขนาดนี้ 400 อัพไปเร้ย เราสูง171 หนัก 57 ยังคาดว่าน่าจ ...

555 ใจเราก็หวังมัน500 นู้นเลย เขินๆ แต่มันติดตรงซี่โครงนี่แหละ เรานัดวันทำแล้วค่ะ กลางเดือนหน้ารอเชือดเลย ตัวเองทำเมื่อไรค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2013-6-24 18:47
555 ใจเราก็หวังมัน500 นู้นเลย เขินๆ แต่มันติดตรงซี่โคร ...

55 เอา500 เลยหราระวังมันแน่นอกนะ อิอิส่วนซี่โครงนี่มันเป็นตัวปัญหาด้วยหราเนี่ยมะรุเลย เกรงว่าตะเองน่าจะเป็นคนเนื้อบางอ่ะป่าว...ส่วนเค้ายังมะได้ติดต่อหมอเทพเลยเพราะว่าค่อยๆศึกษารายละเอียดแล้วก้อเลือกหมอหยุแต่คิดว่าน่าจะจบที่หมอเทพแน่ๆ คิวตะเองโทรไปนัดมามะไหร่ถึงได้คิวกลางเดือนอ่ะ เค้าว่าจะโทรไปหาหมอสามสี่วันนี้ล่ะจร้า
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 19:07
55 เอา500 เลยหราระวังมันแน่นอกนะ อิอิส่วนซี่โครงนี่มั ...

500 นี่เผื่อลดเลย เห็นเค้าบอกว่ามันจะลดลงไซด์หนึ่งนะ ตอนแรกได้คิวต้นเดือนวันที่ 2 กรกฎานี่แหละ แต่เลื่อนไปวันที่ 19 กรกฎา ไม่มีคนไปรับหลังทำนะเลยเลื่อน เค้าอยู่ต่างจังหวัดอะไรๆก็ลำบาก ทำทั้งที่เอาเบิ้มๆเลย ที่ผ่านมามีแต่คนทักอกเล็กๆ ทำเสร็จนี่จะเอานมไปฟาดปากมัน 55(ล้อเล่น)
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2013-6-24 20:03
500 นี่เผื่อลดเลย เห็นเค้าบอกว่ามันจะลดลงไซด์หนึ่งน ...

555 ฟาดมันเดี๋ยงนมแตกนร๊า เอิ๊กๆๆ เค้าก้อหยุ ตจว หน่ะ แต่จังหวัดติดต่อนะ เค้าบอกตะเองว่าคิวว่างตั้งแต่วันไหนเป็นต้นไปอ่ะ พูดถึงว่าคิวก้อได้เร็วดีเนอะ ขนาดเค้าทำตาที่รังสิตคิวยังเกือบเดือนเบนนร๊า ตอนไปคนก้อเยอะมากของเค้าคิวที่ 4 ไปตอน 10 โมงยังได้ทำตอนบ่าย 3 นอนรอหงายเงิบ ทีหลังว่าจะพกหมอกับผ้าห่มไปล่ะ กร๊ากๆนอนรอความสวยมันเร้ยยย
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2013-6-24 20:03
500 นี่เผื่อลดเลย เห็นเค้าบอกว่ามันจะลดลงไซด์หนึ่งน ...

ลืมถาม ลดลงไซส์นึงเลยหรา งึมๆแล้วตะเองหยุ ตจว วันที่หมอนัดไปนั่นทำเลยชิมิๆ มีเวลาคุยกะหมอเพื่อตัดสินใจก่อนบ้างไหมอ่ะ พอดีว่าเราก้ออยากไปคุยกะหมอก่อนทำ แต่กัวว่าตอนไปคุยจะต้องนั่งรอเปนวันๆเพื่อคุยแค่ 15 นาทีอย่างนี้ไม่เวิร์ค 555 เปลืองค่าน้ำมันรถ สงสัยต้องนัดแล้วไปทำเลยเหมือนกัน 55
ต้นฉบับโพสต์โดย junjira_news เมื่อ 2013-6-24 20:19
ลืมถาม ลดลงไซส์นึงเลยหรา งึมๆแล้วตะเองหยุ ตจว วันที ...

ส่องกระทู้คนอื่นแล้วเค้าบอกลดลงทั้งนั้นนะ เค้าอยู่ต่างจังหวัดไม่ได้เข้าไปคุยก่อนเลยใช้วิธีดูกระทู้คนอื่น หมอทำออกมาดีนะ คนส่วนใหญ่เห็นมีปัญหาที่ไม่ได้นวดบ้าง แผลปริบ้างนิหน่อย ได้ยินมาว่าหมอมีความชำนาญมากก็จะเจาะรักแร้นี่แหละ ที่สำคัญราคามัน 45,000 ทุกไซด์เลย เค้าอยู่เชียงใหม่หมอที่เชียงใหม่ทำไซด์ใหญ่ๆ ราคา 8xx,xxx เห็นราคาแล้วยอมนมแบนอ่ะ ลองดูก่อนนะค่อยๆดูไป คนที่ไปทำส่วนใหญ่ยังเจอหมอแป๊ปเดียวเลย หมอคิวทอง คนเยอะ เวลาเจอเลยสั้นลงมั้งคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย fahcha เมื่อ 2013-6-24 20:29
ส่องกระทู้คนอื่นแล้วเค้าบอกลดลงทั้งนั้นนะ เค้าอยู ...

555 ตามนั้น..ดูกระทุ้คนอื่นมาเยอะเหมือนกันค่ะ ^^ คงจะหมอนี้ล่ะ ให้ใจไป 80%แล้วคร่า อย่าลืมมาอัพให้ดูด้วยนะค่ะ อิอิ
400 ไปเลยจ้าาาาาาา ให้หมอเลือกให้ แต่400ขึ้นไปเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้