123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nanny_p
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ทำปากมาแต่บางจนเห็นฟันหุบไม่สนิทเครียดมาก ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ความเห็นส่วนตัวนะคะ เราว่าปากทรงสวยนะคะ ปัญหาน่าจะอยู่ที่ฟันใหญ่มากกว่าคะ

ลองไปทำฟันให้เล็กลงน่าจะช่วยได้นะคะ
จัดฟันคะ นานหน่อยแต่ชัวส์ สวยแน่คะ
แล้วน้องมีทางออกยังคับตอนนี้เจอหมอเก่งๆยังคับ0857913636มีอะไรปรึกษาได้นะคับเปงกำลังใจ
นวดแบบดึงลงแล้วก็บี้ๆให้แผลข้างในมันขยายคะเพราะยังไม่ถึงเดือนของเราเหมือนกันแต่เราบางบนหนาไม่ใด้รูปบอกหมอว่าตัดออกน้อยที่สุดแค่เป็นปากกระจับเราก็หุบได้สบายมีไตและยังตึงเพอตัดใหมเราก็จะนวดๆบี้ๆตรงแผลให้มันเท่ากันให้มากที่สุดคือตรงใหนเล็กไม่สมดุลเราก็จะเน้นมากทุกครั้งออกกำลังกายเราทำวันละ2ชม ทำที่มันก็เจ่อ ลองไม่แตะมันก็ยุบลง ลองดูนะคะ
อยากเหงหน้าด้วยอะ บางทีอาจไม่ได้ดุน่าเกลียดอย่างที่คิดก็ได้นะคะ แต่ดูรวมๆก็ดูน่ารักเหมือนที่หลายๆคนว่า เหมือนพีคอะ
ของเราแค่จัดฟันอ่า รูปปากดูเปลี่ยนและเข้ารูปมากๆๆๆ คุณน่าจะไปจัดฟันน่ะ  ปากน่ะสวยแล้วค่ะ เหลือแค่ฟันไม่เข้ากับปาก ถ้าจัดฟันหุบปากมันจะดีขึ้นจ้าาาาา  เพราะฟันไม่ดันปากออกมา เป็นกำลังใจให้นะคะ
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ เพิ่งทำมาได้9วัน
หุบปากไม่สนิท กินข้าวเม็ดข้าวก็หกแถมมีเสียงดังจ้อบแจ้บ กินน้ำจากแก้วก็หก ใช้หลอดดูดก็มีเสียง เพราะหุบปากไม่สนิท เคลียดมากค่ะ นวดปากจนไหมหลุด แดงทั้งริมปาก  เหมือนคนปากแหว่งหน้าตาเปลี่ยนไปแย่เลยค่ะ ไม่น่าทำเลย
เเล้วเวลานั่งหรือยืน น้ำลายก็จะไหล ต้องดูดน้ำลาย
น่าเกียจด้วย  ทำไงดีค่ะ
อุส่าห์เลือกหมอดีแล้ว
เป็นเหมือนกันค่ะ ต้องดูดน้ำลายตลอดเพราะหุบปากไม่สนิท กินข้าวๆก็หก กินนเำก็หก ใช้หลอดดูดก็มีเสียงลมออก ไม่กล้านั่งกินกลับใครเพราะหุบปากไม่สนิท ยิ่งเวลาหน้านิ่งๆยิ่งน่าเกลียดมาก เหมือนคนปากแหว่ง
ทำกับ รพ ดัง หมอดังด้วย  / แม่ป่วยก็ไท่กล้าไปเยี่ยม กลุ้มใจมากเลย
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้