เจ้าของ: ananan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] กัน เดอะสตาร์6 ทำจมูกมาแล้วหล่อจัง

[คัดลอกลิงก์]
หล่อขึ้นเทพเลยหละคนนี้อ่า
กัน หล่อ  กว่าเดิม เยอะเลย

สุดยอดดดดด
ตอบกลับ 53# mawmiaw

หล่อ & รำคาญเหมือนเจ๊นีคนนั้นเบา ๆ

***ลาวหรอ....ชิ๊ส์ บ้านเกิดเราชัยภูมิ 55555+++++
อยากรู้ จัก น้องเค้าทำหมอไหน หล่อขึ้นมากๆๆๆๆๆ เพื่อน เดาสิ หรือใครรู้ช่วยบอกที
ดูดีมากเลย อะเข้มมาก
ดีใจกะน้องกัน ได้ไปต่อคับ
ที่อยากรู้ตอนนี้คือ  กันทำหมอไหนเนี่ยยย  ใครรู้ช่วยบอกหน่อยยย  กรีสสส  ทำสวยจริง ๆ
หล่ออ่ะคัฟ  ทำไมผมเรียนที่เดียวกันไม่เคยเจอเรยย

สงสัยจะไม่ได้ไปเรียน 555+ ผมนะ ไม่ใช่กัน

เออเด๋วเปิดเทอมนีต้องไปเดินๆ แถวเศรษฐศาสตร์ บ้างแล้วละคัฟ

ไว้จะถ่ายรูปคู่มาอวดนะคัฟ 555+ หน้าหนามากผม  
เหนตอน กัน ล้างหน้าก็ล้างปกตินะคะ ไม่เห็นเค้ากลัวอะไร เป็นเพราะ?
ใครรู้มั่ง ครับ กัน ทำจมูก กับหมอคนใหน

จมูกสวยมาก
จริงปะเนี้ย ว่าแล้วทำไม ถึงดูดีมี ราศี จริงๆ
ก็แหม ได้เทพตัวพ่อขนาดนี้ ใครจะปล่อยให้หลุดมือ ลงทุนไม่เท่าไหร่ ได้กลับมามากกว่านั้นกี่สิบก็ไม่รู้ครับ แต่ก็รักกันอ่ะ เอิ๊กๆๆๆ หลงเสียงของน้องเขาไปแว้ว
พี่เขาดัดฟันด้วยนี้ค่ะ
ทำให้รูปหน้าพี่เขาดูดีขึ้นมากมายเลยค่ะ
พี่เขาเสียงดีจิงๆตอนประกวดโหวตให้ตลอดเลยค่ะ
ตอนแรกคุยกันกะแม่ว่า กันมีเชื้อแขกรึป่าว?

พอมีข่าวนี้ออกมาก็อ๋อกันเลยทีเดียว

คนอะไรหล๊อ หล่อ ค๊ม คม  อิอิ
คอนเฟิร์มว่าหล่อสุดๆ
หล่อกว่าตอนที่ไม่ได้ทำเยอะเรยย
คิดว่าหล่อจากธรรมชาติซะอีก.......
กัน ร้องเพลงดีเพราะมากมาย หล่ออีกด้วยๆๆๆๆ
หล่อขึ้นมากจริงๆ
เห็นครั้งแรกก็คิดว่าทำแน่นอน แอบคิดว่ากรีดตาด้วย แต่เพื่อนไม่เชื่อ ประเด็นนั้นไม่สำคัญแต่ประเด็นที่ยังคาใจอยู่ทุกวันนี้คือ
กันไปทำจมูกที่ไหนสวยมากกก อยากไปทำมั่ง ยังไม่มีข้อมูลที่ยืนยังได้ 100% เลย อยากรู้ใจจะขาดแล้ว
อิจ ฉา จัง  ครับ  อยาก หล่อ ขั้น เทพ  บ้าง แหะ ๆ ๆ

ทำ  ที่  ไหน  หนอ  อยาก รู้  จัง
โฮ๊ะๆๆ..เกาหลีสามแสน..

โอ้มายก๊อด...
เดี๋ยวจ่าไปทำมั้ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้