ดู: 11546|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ 6วัน..หมอเกมส์ BB You^^

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ...จากที่เคยตั้งกระทู้ก่อนไปทำจมูกแล้วนะค่ะ คือทำวันที่15 มิ.ย ตอนนี้ก็ทำเสร็จละ ชอบมาก ทำกับคุณหมอเกมส์ BB You ที่เชียงรายค่ะ ช่วงโปร 7900 + ค่ายา 500
......................ก่อนอื่นขอเล่าแบบรวบรัดเลยนะค่ะก็คือ...เราได้เข้าห้องผ่าตัดเวลา09.40 น่ะ ไปถึงก็นอนบนเตียง คุณหมอก็จะถามว่าอยากได้แบบไหน เราอยากได้โด่งๆ แต่เนื้อจมูกเราค่อนข้างน้อย ก็เลยบอกเอาโด่งเท่าที่เนื้อจมูกจะรับได้ก็แล้วกันค่ะ คุณหมอก็บอก "งั้นเอาแบบโด่งสวยก็แล้วกันเนอะ" เราก็โอ คุณหมอพูดดีมาก ใจดีด้วย เสร็จเค้าก็มัดแขนกะลำตัวแล้วคุณหมอก็วัดจมูกเราแป็ปนึง แล้วเค้าก็ฉีดยาสลบ หายใจลึกๆสองสามครั้งยังไม่ทันเอาเข็มฉีดยาออกเลย หลับซะละ ตื่นมาอีกทีคุณหมอคงเย็บอยู่ แต่ไม่เจ็บนะ และก็เสร็จในเวลาแค่20นาที เราตื่นมาแอบงง.......เสร็จแล้วเหรอ ไวจัง ไม่เจ็บเลย...... พอยาชาหมดฤทธิ์ ก็ปวดตึงๆแต่ไม่มากนะ ปวดแค่สองวันแรกเอง ของเราบวมสุดแค่สามวันไม่ช้ำด้วย ตอนนี้ 6 วันละชอบมากๆ  เลยอยากแชร์ประสบการณ์เผื่อเพื่อนๆชาวดั้งโด่งจะได้เอาไปประกอบการตัดสินใจกันนะ โชคดีกันทุกคนน้าาาาาา^^

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่าา^^  โพสต์ 2013-6-21 11:32
สวยครับ^_^  โพสต์ 2013-6-20 22:36
น่ารัก ดูดีแล้วค่ะ
สวยๆน่ารักด้วยจร้า
โดยรวมดูดีค่ะ สวยขึ้น
ชอบค่ะ สวยเลย
น่ารักอยู่แล้ว ยิ่งทำยิ่งน่าัรัก
สวยยยยยยยยยยยยยย
ิอยากเห็นรูปตอนก่อนทำจังค่าาา
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
ทรงจมูกสวยมากเข้ากับ จขกท มากๆเลยค่ะ
สวย ดูดีขึ้นเลยอ่า
จมูกสวยมั๊กๆเลยค่ะ
สวยดูดีจร้าา
สวยค่ะ  ตอนนี้กำลังศึกษาหาคุณหมอทำจมูกอยู่

แสดงความคิดเห็น

ใช่ค่ะ ศึกษาให้มากๆเพราะคุณหมอแต่ละท่านทำไม่เหมือนกัน ^^  โพสต์ 2013-7-31 13:44
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-22 11:55:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Ben5s เมื่อ 2013-7-17 20:42
ชอบมากๆ สวยมากค่ะ อยากได้ดั้งใหม่บ้างจัง ทุนเดิมชอบ ...

ขอบคุณค่าา
ชอบมากๆ สวยมากค่ะ อยากได้ดั้งใหม่บ้างจัง ทุนเดิมชอบหมอเกมส์อยู่แล้วด้วย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-5 14:50:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย comemiaw เมื่อ 2013-7-5 14:52

สามอาทิตย์แล้ววววว ชอบมากๆ ขอบคุน หมอเกมส์ค้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้