ดู: 1182|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ค่ะ อยากปรึกษาพี่ๆ ใจดีทุกคน >,<

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดีเปน สมาชิกใหม่  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน๊ะค่ะ  ^^"

มีเรื่องอยากจะถาม พี่ๆๆๆ ทุกคนเลยยย
พอดีว่า อยากจะทำจมูก แล้วก้ออยากจะดัด ฟัน ด้วยหน่ะค่ะ

จะทำ ทั้ง 2 อย่าง ในเวลาไล่เลี่ย กันได้มั้ยค่ะ???

ถ้าจะรอดัด ฟันนี่ ต้องรออ อีก 2-3 ปีเลยย ใจก้ออยากจะทำเร้วๆ  Y^Y

อยาก รบกวน พี่ๆ ช่วยให้คำปรึกษา ด้วยน๊ะค่ะ

ขอบคุณ พี่ๆที่ใจดี  ที่เวปนี้ทุกคนเลยค่า ^^
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 02:24:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าจะรอดัด ฟันนี่ ต้องรออ อีก 2-3 ปีเลยย   >>  หมายถึง รอให้ดัด ฟันเส็ด น่ะค่ะ

^^"
ทำได้คับ

ไม่ต้องรอดัดฟันจนเส็ดก็ทำจมูกได้คับ
สองอย่างนี้คนละส่วนกันคะ  แต่จะส่งผมถึงกันบ้าง
คือค้าจัดฟันให้ดันเข้าไปข้างใน(มาก) จะทำให้จมูกดูโด่งขึ้น แล้วเชิดคะ
(แต่ก็ขึ้นอยู่กับรูปจมูกเดิมด้วย)

เสริมจมูก รูปปากเราก็จะเปลี่ยนนิดหน่อย ปากบนจะยกขึ้นนิด ๆ คะ

ถ้าจะได้ดีที่สุดก็ รอไปก่อนคะ  หรือถ้ารอไม้ไหว จะเสริมจะมูกเลยก็ไม่เป็นผลมากอะไร
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 19:14:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณน๊ะค่ะ  ^^

แล้วว มีอีกนิดด นึง คือว่า เคยทำจมุกมาแล้ว อ้ะค่ะ  เปนซิลิโคนน๊ะ

แล้ว ใจร้อน อยากจะแก้จมูกอีก  เลยโทรไปถามคิวที่ฟอร์จูน แต่ว่า คิวยาวมากกก  แล้วพอดีว่าเรียน อยู่ เชียงใหม่อ่ะค่ะ

จะกลับ กทม ที ก้อช่วง ปิดเทอม เท่านั้นนน   

ก้อเลยไปฉีด คอลลาเจน เสริมจมูกอ่ะคะ (ด้วยความใจร้อน)
แล้วว ตอนนี้ อยากจะ ไปแก้ กับคุณหมอ เฉลิมม  จะได้หรือเปล่าค่ะ

คือตอนนี้ในจมูก มีทั้ง ซิลิโคน แล้วก้อคอลลาเจน (ตรง ระหว่างคิ้ว และ ก้อ หยดน้ำ ค่ะ )

รบกวน  พี่ๆ   ช่วยตอบด้วยน๊ะค่ะ

ขอบคุณมากๆ ๆๆๆๆๆ อีกครั้งค่า  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้