ดู: 7234|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ดูดไขมัน Laser Liposuction ที่ The skin clinic บ้าง ไปดูดมาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ไปดูดมาแ้ล้วที่ The skin clinic มาแล้วค่า ต้นขา รอบขาเลยค่ะ ครั้งแรกดูดขาด้านในกับด้านหน้า เมื่อเดือน ก่อนสงกรานต์ ครั้งที่2 ดูดต้นขาด้านนอกกับต้นขาด้านหลัง เมื่อกลางเดือน พ.ค.  ณ เวลานี้ขาหายเป็นปกติแล้ว ไม่เขียวช้ำ ไม่เจ็บ แล้ว .. แต่ปัญหาคือ เรา่รู้สึกว่าขนาดขาไม่ลงเลย เท่าเดิม ทั้งๆที่เวลาดูดเราก็เห็นขวดไขมันที่หมอดูดออกทั้ง 2 ครั้ง ไปคุยมาเค้าก็บอกว่าต้องรอ 4-6 เดือน ถึงจะรู้ผล รู้สึกไม่ค่อยดีเลย ส่วนหมอที่ทำให้ก็ไม่ได้วัีดขาก่อนหรือหลังเลย ไม่มีการถ่ายรูป ไม่มีการวัดปริมาณของไขมันที่ออกไป  ใครเคยไปดูดที่นนี่บ้าง เล่าประสบการณ์กันหน่อยจ้า ไม่มีรีวิวเลย แต่ที่เราไปทำก็มีคนรอทำกันเยอะนะ
กำลังจะไปค่ะ เห็นด้วยที่ไม่มีรีวิวของที่นี้เลย คุณ saifonzabzaa ไปทำกับหมออะไรคะ ต้องใส่ผ้ารัดรึเปล่า
ทำมาแล้วเจ็บตัวเสียตังค์ฟรี
ทำมาแล้วเหมือนกันค่ะ รอบแรกขาหน้ากับขาในได้ไขมันรวมเลือดน้ำเกลือ1600เมื่อ13พค  รอบ2ขาหลังกับขานอกได้600เมื่อ26มิ.ย ตอนทำก็เห็นไขมันออกมาเยอะนะคะ คื่อเป็นคนตัวเล็กสูง150 นน.43 ไขมันสะสมเยอะใส่กางเกงติดสะโพกกับต้นขา แต่พอทำมาใส่กางเกงรู้สึกไม่ค่อยอึดอัดแล้วแต่ความรู้สึกมันลงไปนิดเดียวเองเหมือนกัน ที่เห็นชัดจะเป็นขานอกตรงช่วงปีกคะไม่แบะแล้ว  ลองวัดเองก่อนทำกับหลังทำลดลงแค่เกือบ1นิ้วเองก็งงเหมือนกันว่าทำไมน้อยจังหรือว่าผิวไม่กระชับเพราะก่อนทำขาย้วยมาก ใช่ค่ะหมอไม่วัดรอบขาให้ก่อนทำแต่หมอบอกจะทำให้ทั้งขา เราก็ขอย้ำกับหมอว่าเอาให้เล็กที่สุดตอนทำหมอก็บอกว่านี่ทำให้จะติดกล้ามเนื้อแล้ว ตอนทำหมอก็ดูใส่ใจดีนะคะ ถ่ายรูปตอนทำได้ครังที่2ค่ะ ครั้งแรกลืมเอากล้องเข้าไป จากทำรอบ2ก็ครบ2เดือนแล้วยังไม่ได้เข้าไปให้หมอดูเลยว่าจะเข้าไปคุยกับหมอเหมือนกันค่ะ
กำลังจะไปเหมือนกันงั้นคิดดีดีก่อนดีกว่า
เราทำต้นแขนมา ใช่หมอคนเดียวกันป่าวคะ ชื่อหมอท๊อป เราว่าหมอใจดี ต้นแขนเราดูดออก 600 cc หมอก็ไม่วัดให้นะ
สรุปว่าดูดไขมันที่ the skin clinic ดีมั้ยค่ะ ลดมั้ยอ่ะ
น่ากลัวไหมค่ะ
ทำมาแล้วเหมือนกัน ไม่วัด ไม่ถ่ายรูป ออกมาเว้ง ต้องแก้เซงมากกก เหมือนเสียตังฟรี เซง
ตกลงว่าไม่okayใช่ไหมค่ะ
กำลังว่าจะไปทำ ตอนนี้มีโปรพอดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้