ดู: 2383|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] review: vaser liposection เหมือนเกิดใหม่เรยยย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gibzz2233 เมื่อ 2013-6-9 09:32

หลังจากศึกษารายละเอียดมานานเปนปี ได้เวลาเปลี่ยนแปลงตัวเองสักที
ตัดสินใจ ดูดไขมันที่ต้นขาที่ยสยาคลีนิค
เปนคนที่กลัวเจ็บมาก วันทีาทำพาเพิ่ลๆไปหั้ยกำลังจัย 4คน
เดินเข้าคลีนิค พนักงานอธิบายรายละเอียดประมาน10นาที และขึ้นไปเปลี่ยนชุดนั่งๆนอนเล่นรอคุณหมอมาด้วยความตื่นเต้น  เริ่มมียาหั้ยทานก่อนเข้าห้องผ่าตัด ฟังดูเรียกงี้น่ากัว5555
เข้าไปเจอทีมพนักงานประมานเกือบ7 คน บรรยากาศกันเองมาก  เปิดเพลงเบาๆ และเสียบสายน้ำเกลือหั้ย หลังจากนั้นม่ายทราบละคะ
หลับยาววววววววว
เหนเพิ่ลเล่าว่า ทีมพนักงานที่ยศยาน่ารักคะ รอส่งเราจนถึงเกือบ2ทุ่มเพราะเราหลับยุโซฟาน่าเค้าเตอร จนเพิ่ลมาหิ้วปีกปัย เรามาตื่นอีกทีตอนถึงบ้าน
เรื่องจิงเรยคะ ชิวก่าศัลยกรรมอื่นมาก เราเกลียดการทำ คาบอกซี่ม่กเราทนม่ายได้
แต่vaser liposection ต้องบอกว่ามันชิวมากกก
อายุ23คะ ต้นขาใหญ่ไม่สมส่วน  ทำตามงบ จบที่3จุดต่อข้าง
ขาใน ขานอก ขาข้าง คุนหมอใจดีแอบแถมขาหน้าด้วยย

*******ปีคศ บนภาพรีวิว 2013 เราหลงๆลืม หั้ยอภัยน้า*********

ค่าเสียหายทั้งหมดเท่าไหร่คะ
ค่าเสียหายเขาคิดยังค่ะ อยากทำบ้างจังค่ะ

ขอให้สวยวันสวยคืนน่ะค่ะ
ทั้งหมดเท่าไรค่ะ เห็นแร้วอยากจิ้มบ้างจัง!!!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้