ดู: 13799|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] หน้าผากแบน หน้าไม่มีมิติ ไม่ใช่ปัญหาอีกต่อไปค่า กลับมาลงรูปตามคำเรียกร้อง!!

[คัดลอกลิงก์]

กลับมารีวิว เรื่องความสวยความงามตามคำเรียกร้องนะคะ
ส่วนหลายๆคนยังไม่เคยได้เห็นรีวิวของใหม่ จะลงรูปก่อน-หลัง ให้ดูนะคะ
ที่ไม่อยากลงทีเดียว ไม่ได้กั๊ก ไม่ได้หวงที่ทำสวยเลย
แต่ว่าใหม่ ค่อยๆทำปรับเปลี่ยนใบหน้า จนคนที่ไม่ได้เจอกันนานจำไม่ได้!

ภาำพก่อนทำ

อยากจะบอกว่าภาพนี้ภูมิใจนำเสนอสุดในเมื่อก่อน
เพราะแต่งเต็มที่แล้ว

หลังทำแล้วก็ออกมาเป็นแบบนี้

ที่เอารูปกับเพื่อนๆ มาด้วยเพราะว่าหลายๆคนอยากเห็นในหลายๆมุม

ที่ได้รีวิวไปแล้ว คือ
จมูก ทำที่คุณหมอ ปริญ ที่Town in Town
ปลายจมูก ทำที่ Bonita Clinic @เกษตร
ตา ทำที่คุณหมอนก อโศก
วันนี้จะมารีวิว หน้าผากและคาง ว่ามันทำให้ใบหน้าเราเปลี่ยนและมีความมั่นใจมากขึ้น

หน้าผากใหม่ฟิลเลอร์ เพราะเห็นพี่สาวคนสวย คุณนกตีสิบทำแล้วเวริค
คาง ฟิลเลอร์ เพราะกลัวทำแล้วเยอะเกินไป เป็นแม่มดบ้างที่สำคัญยังจัดฟันอยู่
ส่วนสถานที่ทำ Bonita Clinic@เกษตร

หลังจากทำแล้วรู้สึกหน้ามีมิติ ได้รูปมาก จากที่พยายามโบทอคให้หน้าเล็ก
แต่มันก็ยังไม่เรียวเพราะเป็นคนหน้าสั้น เลยจัดFillerคางไป
เดี๋ยวยังไงครั้งหน้าใหม่จะมารีวิวให้ดูเรื่อยๆนะคะ
สำหรับใครอยากรู้ อะไร เทคนิค เคล็ดลับ หรือวิธีดูแล ถามได้ที่กระทู้
หรือ ติดตามได้ที่ https://www.facebook.com/pucca.peemaii
และ IG Pm_peemaii นะคะ ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ารักมากเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ หน้าหวานขึ้นเยอะเลย
อยากทำมั้งจัง สวยค่ะ
หน้าผาก เท่าไหร่คะ >< สวยจิงๆ
หน้าผากเท่าไหร่คะ น่าสนใจ
ฟิลเล่อหน้าผากราคาเท่าไรค่ะ สนจัยมากๆค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-8 12:33:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Filler หน้าผาก 30000บาทค่ะ
สวยมากๆๆ ขอบอกจากจัย…อยากทำๆ
ฉีดครั้งเดียวอยู่ได้กี่เดือนค่ะ  รบกวนตอบด้วยนะค่ะ  ขอบคุนค่ะ
ฟิลเลอร์เราไปฉีดหน้าตอบมา อยู่ไม่ถึงเดือนเลย ขนาด 2 รอบนะ
สวยดีค่ะ หน้าตาคล้ายนางเอกเกาหลี นัมกยูริ(Nam Gyu Ri)
ทำที่ไหนมาค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ ^^
เคยเห็นรูปผู้หญิงคนนี้ในกระทู้ทำจมูกที่วีคูณ เอ๊ะ ยังไง
สวยมากเลยคร้าอิจฉา ฟุดๆ
ค่าเสียหายเท่าไรค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้