ดู: 3580|ตอบกลับ: 26
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อัพเดทข่าวจากคลีนิคคุณหมอเฉลิมครับ

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจากผู้ที่ต้องการมาขอคำปรึกษามีมากขึ้นทุกวัน

ทางพี่แดงจึงขอความกรุณาจากผู้ที่จะมาขอคำปรึกษาโทรแจ้งวันเวลาที่จะมาล่วงหน้า

เพื่อความเป็นระเบียบและจะได้จัดคิวได้ง่ายขึ้น ไม่ต้องมารอจนล้นออกไปนอกคลีนิค

และจะได้ไม่มารอเก้อ เพราะ เวลาที่ให้คำปรึกษามีจำกัด

และเคสทำก็มีมาก จึงขอความร่วมมือจากทุกๆคนด้วยนะครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้นก็เพื่อประโยชน์ของคนที่จะมาขอคำปรึกษาจากคุณหมอเองนะครับ

ขอบคุณครับ:)

โทร. 026411862
มือถือ 0816588161
เปิด 11:00 - 20:00 น.
หยุดวันอาทิตย์

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ล้นคลีนิคเรยเหรอ อู้ววววว {:13_880:}
ดันให้ทราบทั่วกันครับบบบ

พรุ่งนี้ถึงคิวผมแล้วครับ ตื่นเต้นจัง
อ้าวววววววว  แล้วอย่างนี้ทรายจะมีคิวมั้ยเนี่ย  

เพราะว่าทรายจะเข้าไปหาคุณหมอจะเอาจมูกไปให้คุณหมอดูอ่ะ  ...

ทำไงดีอ่ะเนี่ยยย   พรุ่งนี้จะต้องขับรถออกจากอุตรดิตถ์แต่เช้าไม่มีเวลาโทรด้วยทำไงดีน้า.......
ดันไว้คับ

เผื่อบางคนยังไม่ทราบ  กัวไปเก้อ
  ช่วยๆๆ กันดันดัน
อยากไปปรึกษาเหมือนกันแต่ยังไม่มีโอกาสเลยแล้วมีใครบ้างอะครับที่ปรึกษาวันทำจมูกเลย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 01:22:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากไปปรึกษาเหมือนกันแต่ยังไม่มีโอกาสเลยแล้วมีใครบ้างอะครับที่ปรึกษาวันทำจมูกเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย hanabiki เมื่อ 2009-6-11 21:38

ก็น่าจะมีบางเคสนะครับ

แต่ใจเย็นๆไปปรึกษาหลายๆหมอก่อน

จะได้เห็นความต่างและมั่นใจว่า ตนเองตัดสินใจไม่ผิดนะครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-12 01:23:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ้าวววววววว  แล้วอย่างนี้ทรายจะมีคิวมั้ยเนี่ย  

เพราะว่าทรายจะเข้าไปหาคุณหมอจะเอาจมูกไปให้คุณหมอดูอ่ะ   ...
ต้นฉบับโพสโดย zinezoda เมื่อ 2009-6-9 22:38

เป็นไงบ้างครับคุณทราย

มาเล่าให้ฟังด้วยนะครับ

ได้ปรึกษารึยังครับ
โหยแบบนี้ไม่รอคิวเป็นเดือนเลยรึนั่น
รอคิวเป็นเดือน - 2 เดือนได้คับ

ดันไว้คับ จะได้ทราบโดยทั่วกัน
ช่วยเข้ามาดันคัฟ
อยากจะทราบ ๆ กันทั่วหน้า
โอม จงขึ้น ขึ้นไป
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-18 04:45:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ว่า นัดคิวปรึกษาคงไม่ต้องรอนานเท่าคิวผ่าตัดนะครับ

ยังไงก็ลองดู อย่าเพิ่งถอดใจกันซะก่อน

ถึงต้องรอ พี่ก็ว่า คุ้มกับการรอคอยนะครับ
มา อัฟเดท ข้อมูล ครับ
วันนี้ ไป คลีนิคมา เจอ แต่ สาม สาว สุดสวย
ได้ ความว่า คุณหมอ ไม่อยู่ ไปเกาหลี นะครับ กลับมา วัน อังคาร นะ
ใครจะ เข้าไป พบ คุณหมอ อย่าเพื่งไปนะ ครับ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 01:32:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาดันกระทู้นี้ไว้ไม่ให้ตก

กลัวคนไปเก้อ

ขอบคุณคุณ pond ด้วยนะครับ
ช่วย พี่ โอม ดันอีก ครับ

มีข่าวมาฝากอีกครับ
ช่วงที่ คุณหมอ ไม่อยู่ยาว ทางคลีนิค ได้ ทำความสะอาด ครั้งใหญ่ครับ
ล้าง พื้น โต๊ะนั่ง เฟอนิเจอร์ เครื่องมือ  ทั้งหมด เช็ด ฆ่าเชื้อโรค ด้วยน้ำยา
สะอาด ปลอดภัย มั่นใจได้เลยครับ

ผมไปถึงเห็น พี่แดง กำลัง ถูพื้นเองเลย พี่แดงบอก รอก่อนนะ ขอล้างคลีนิคก่อน
ผมเลยไปเดินเล่นก่อน  ไป นวดฝ่าเท้า 1 ช ม  กลับมา เห็นยังทำความสะอาดกันอยู่
เลยไม่ได้เข้าไปรบกวน  เดินเลย คลีนิคไป หน่อย ตี สนุกเกอร์เล่น อีก 1 ชม ( มาร์กกี้ สวยดี ชวนมาเล่นด้วย  อิ อิ  )
รวม ๆแล้ว รอ 2 ช ม กว่า ๆ  ชิว ๆเลย
   แนะนำเพื่อน ๆว่า เวลาไป คลีนิค ถ้าต้องรอ นานหน่อย
ทำใจให้ สบาย อารมณื ดี ๆเข้าไว้นะครับ รับรอง ได้ สวย ได้ หล่อ กัน แน่ ๆครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คิวเต็มถึงกันยาค่ะ ไปล่าสุดมา
ดีคับจะได้เก็บเงินรอ 555
แล้วคิวปรึกษายาวไหมอะครับยังไม่ได้จองคิวปรึกษาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้