123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Leotop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปาก หมอ ภู 1/06/2556 สดๆร้อนๆ ครับ

[คัดลอกลิงก์]
น่าจะยุบลงอีกนะคะ เพราะอย่างน้อย 15 วันค่ะ แต่ถ้าจะให้เห็นรูปปากชัดเข้าที่เลยก็ 1 เดือนค่ะ ใจเย็นๆนะคร๊
52#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-28 11:21:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gasolina เมื่อ 2013-6-27 11:39
น่าจะยุบลงอีกนะคะ เพราะอย่างน้อย 15 วันค่ะ แต่ถ้าจะให ...

จะครบเดือน ละ ยังไม่ดูไม่เข้าที่ ยังเบี้ยว อยุ่เลยครับ เดียว จะปรึษา หมอ ดู TT

มีแนวโน้ม ได้ทำใหม่ จัง
สู้ๆครับ
อยากหล่อ ต้องอดทน
บางลงบ้างยังค่ะ ลงรูปให้ดูหน่อย
รีวิวหน่อยยยคร้าาาาาา อยากชมๆๆๆ มีคิวคุนหมอภูเดือนน่าคร้าาาา ดีขึ้นยังเอ่ย???
สวยค่ะ ขอให้หายไวไวน่ะค่ะ เป็นกำลังจัยให้ค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Leotop เมื่อ 2013-6-2 17:25
วันที่ 2 รู้สึกบวม มาก TT ใครมีวิธีแนะนำ ให้หายบวมไวๆ  ...

ประคบเย็นรอบหน้า ล้างแผลด้วยการซับแผลด้วยน้ำเกลือล้างแผล ทาคาโนโลนยาทาแผลแก้ร้อนในในปาก ยาจะเย็นๆ ลดบวมได้ดีค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Leotop เมื่อ 2013-6-2 17:25
วันที่ 2 รู้สึกบวม มาก TT ใครมีวิธีแนะนำ ให้หายบวมไวๆ  ...

ประคบเย็นรอบหน้า ล้างแผลด้วยการซับแผลด้วยน้ำเกลือล้างแผล ทาคาโนโลนยาทาแผลแก้ร้อนในในปาก ยาจะเย็นๆ ลดบวมได้ดีค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้