เจ้าของ: ืnewjew
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ BB You สาขามหาดไทย

[คัดลอกลิงก์]
ทำมาแล้วสวยขนาดนี้ ทำมาเท่าไหร่จ๊ะ เปลี่ยนไปมาก
เสริมแล้วสวยขึ้น คือดีงามมาก
เสริมแล้วดูดี โชคดีจังเลยจ้าาา
เสริมมาก็สวยเลย ตัดปีกอีกหน่อยคงเป๊ะมากๆ

แสดงความคิดเห็น

คิดอยู่ค่ะ แต่ต้องศึกษานานเลย เพราะตัดแล้วมันเอากลับมาไม่ได้ เราเป็นคนปีกจมูกบานมากค่ะ ^^  โพสต์ 2015-7-23 03:01
สนใจคะ ทำมาเท่าไหร่ หมออยู่สาขาไหน
สวยหนักมากจิงๆคะ ชอบจมูก
ทำแล้วสวยนะ เปลี่ยนไปเยอะมากๆ

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2015-7-23 03:00
เสริมแล้วสวยขนาดนี้ หลังเสริมบวมมากไม๊ค่ะ

บวมสุดในวันที่3 ค่ะ แต่ไมถึงกับตาปิดนะคะ บวมปกติของคนเสริมจมูกอ่ะค่ะ ตึงๆ ตรงช่วงหว่างคิ้วค่ะ ^_____^  โพสต์ 2015-7-23 02:59
สวยจังเลยคะ เสริมแล้วน่ารักเลยเนอะ
สวยเลยอะ จมูกทำแล้วหน้าเปลี่ยนจิงๆ คือดี
ชอบจมูกคะ หน้าเปลี่ยนเลย สวยขึ้นๆ
เสริมซิลิโคนแบบไหน ดูดีจริงๆ
สวยเริ่ดมากๆ ทำมาเท่าไหร่
โดง เข้ากับหน้า ใบหน้าคมสวยเลย
สวยเลยหน้าเปลี่ยน คือดีมากมาย
หลังเสริมมีอาการบวมบ้างมั๊ยค่ะ แต่ทำออกมาแล้ว สวยดีนะค่ะ
จมูกทรงเข้ากับหน้าดีจังค่ะ สวยมากเลย อยากทำบ้างแล้วสิ
สวย อย่างกับคนละคน จมูกนี้ทำมาเท่าไหร่
สวยขึ้นเยอะเลย ขอรายละเอียดหน่อยสิค่ะ จองคิวนานรึเปล่า
ทรงแบบนี้เรียกทรงอะไรค่ะ
นึกว่าใครของจิวนี้เองสวยขึ้นเยอะเลย
สวยคะ หน้าดูคมชัดแลมีมิติขึ้น อีกอย่างดูเหมาะกับใบหน้ามากๆ
ดูโตเป็นสาว สวยขึ้นน่ารักขึ้น
สวย ค่ะคำเดียว ดูดีขึ้นจิงๆ
ทั้งทรงและปลาย มันใช่ เหมาะจิงๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้