เจ้าของ: lovelykritty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 11 วัน 320 ลูกสาวหมอเทพ^^

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-5-30 08:53:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนมสวยมากๆเลยค่ะดูนิ่มเป็นธรรมชาติ เราไปทำมาแล้ว หมอให้
2#
โพสต์ 2013-5-30 09:14:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอให้375 เราเคยฉีดมาหมอก็ถามๆ บ่น ๆตอนทำไม่เจ็บนะแต่หนาวมากๆ หนาวสั่่่นไปทั้งตัวไม่หยุดไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไรออกมาก็ยังสั่น แล้วก็ฟื้นตั้งแต่ยังไม่ผ่าเสร็จนะ แต่ไม่เจ็บสะรืมสะรือเห็นเตียงผ่าข้างร้องโอยๆ เขาก็ฉีดมาหมอน่าแซว พยาบาลที่นี้พูดไม่เพราะนะ แต่ก็จริงใจ ขอบคุณทุกคนทีใน dungdong ที่ทำให้สำเร็จ รวมถึงเจ้าของกระทู้เป็นแรงบันดาลใจให้ค่ะ เราไม่เจ็บมากเหมือนที่ขอไว้จริงๆ เรากินยาแก้อักเสบ ยาหยุนนาน ไปเหย่า ยาใบบัวบก ลืมไม่ได้ยาแก้ปวดโกเฟน ทุก4-6ช.ม ไม่ปวดเลยจ๊ะ ขออนุญาติบอกเผื่อเพือนที่กำลังไปทำดูแลตัวเองดี ออกกำลังกายกินเยอะๆก่อนเวลาเว้นผ่า จะดีมากๆเขียนยาว เพราะเรากะไม่ลงรูปลงไม่เป็นนะ

แสดงความคิดเห็น

ยินดีกันน้อมนมคู่ใหม่กิ๊กจ้ะ ^^  โพสต์ 2013-5-30 09:29
3#
โพสต์ 2013-5-31 16:43:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำหลังผ่ากินYunnan paiyao กล่องละ 250บาท ซื้อแถวศิริราช และก็ยาแก้ปวดกูเฟน ช่วงแรกที่ปวดมากค่ะ ตอนนี้ไม่ปวด กินพาราธรรมดาเวลาปวด ไปไหนมากไหนได้ปกติ แต่ระวังไม่เอื้อมไม่ยกแขนสูง ของหนัก กำลังจะแอบแฟนไปทำรีแพร์ที่เลอลักษณ์ จะได้พักทีเดียว เพื่อนบอกไม่เจ็บมากกลับได้เดินได้ แอบมาบอกเพือนว่าอย่าหยุดสวย แต่ขออีกอย่างอะ เพราะลูก 3 ปิดอู่แล้ว อยากให้ทุกคนสวยสมปราถนาจ้า

แสดงความคิดเห็น

ดีจริงน้าๆหยุนหนาน ช่วยได้เยอะจริงๆคร้า^^  โพสต์ 2013-5-31 23:09
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้