เจ้าของ: lovelykritty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 11 วัน 320 ลูกสาวหมอเทพ^^

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังเลยคะ แต่ดูเหมือนจะยุบลงไปเยอะเหมือนกันนะคะ (รึป่าวไม่รู้) สู้ๆนะคะ

แสดงความคิดเห็น

ยุบไปพอประมาณไม่เยอะมากจ้ะ ตอนนี้ได้ 34 C จ้ะ เทียบกับเอว 24 แล้ว ok มากจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-21 21:10
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-3 10:20
คนที่มีเนื้อนมอยู่เยอะหน่อยจะค่อนข้างเสียวกับปัญห ...

เค้ายังไม่ไปทำเลยอะจ้า ดูรายการศึก12ราศีบอกว่า ราศีเค้าศัลยกรรมจะทำพิษเลยแอบกลัว แงงงง ยัง/งก็ขอบคุนนะจ้ะ นมสวยจิงงง เหนละอยากกก

ราศี อะไรค่ะ ใช้ราศี สิงห์เปล่าค่ะ  โพสต์ 2013-6-24 21:11
เสริมด้วยบุญก่อน รอซักนิด ก็จะได้สวยแบบสบายใจจ้ะ^^ สู้ๆๆน้า  โพสต์ 2013-6-21 21:13
ใจเย็นๆก่อนก็ได้ค่ะหมอลักษณ์ก็แม่นได้เรื่องอยู่เหมือนกัน ทำบุญเสริม  โพสต์ 2013-6-21 21:12
สวยมากๆเลยค่ะ

ขอบคุณจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-26 00:09
นมสวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วก็อยากไปทำเร็วๆ แต่คงต้องรอเพราะไม่ได้อยู่เมืองไทย กลับอีกทีเดือนตุลา ไม่ทราบว่ามีใครพอจะให้คำปรึกษาได้มั้ยคะ คือของเราเนี้ยเคยเสริมมาแล้วค่ะ แล้วก็อยากอัพไซ้ค่ะ แล้วก็อยากตัดหนังหน้าท้องด้วยไม่รู้คุณหมอจะทำให้มั้ย ถ้าทำพร้อมกันทั้งสองอย่าง ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ถ้าทำเยอะไปร่างกายอาจช้ำและฟื้นตัวได้ช้าค่ะ ถ้ามีเวลาค่อยๆทำดีไหมจ้  โพสต์ 2013-6-26 00:11
เห็นด้วยจ้ะปรึกษาหมอก่อนดีกว่าค่ะเพราะผ่าตัดต้องมีการพักฟื้น  โพสต์ 2013-6-26 00:10
ทำพร้อมกัน 2 อย่างเกรงว่าจะหนักไปนะคะ ไม่ไหวหรอกคะ โทนัดคิวหมอก่อนจะดี  โพสต์ 2013-6-24 21:15
สวยม๊ากกกกกกเลยคร่าส์

ขอบคุณมากจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-26 00:11
ตัวเองเป็นไงมั่งคะ ช่วงนี้ไม่เห็นเข้ามาเลย คิดถึงจ้า (รอชมน้องนมด้วย สวยไปถึงไหนแล้วน้ออ) อิอิ

อัพเพิ่มแล้วจ้ะคุณอ้อ^^  โพสต์ 2013-8-3 21:18
107#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-3 23:36:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aor.sayu07 เมื่อ 2013-7-3 13:41
ตัวเองเป็นไงมั่งคะ ช่วงนี้ไม่เห็นเข้ามาเลย คิดถึงจ้ ...

สบายดีจ้ะ พอดีช่วงนี้ไปต่างจังหวัดเลยหัวหมุนนิดหน่อยจ้ะ เดี๋ยวหาเวลาว่างจะมาอัพน้องนมให้ดูนะจ้ะ ตอนนี้นมนิ่มมากจ้ะ เด้งดึ๋งๆตอนเดินได้แล้วจ้ะ ไว้เค้าจะมาอัพเดทเพิ่มนะตัวเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-7-3 23:36
สบายดีจ้ะ พอดีช่วงนี้ไปต่างจังหวัดเลยหัวหมุนนิดหน ...

เวลาเดินของเค้าก้เด้งดึ๋งๆๆ เลยต้องคอยอุ้มน้องนมตลอด อิอิ

^^  โพสต์ 2013-7-7 21:59
นี่สิสวยจริง ไม่ใหญ่เวอร์
สวยมากๆจ้า  หายไวๆนะจ้ะ
รอชมค๊าสวยมาก ๆ ดูธรรมชาติดีค๊ะ
112#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-9 20:41:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาแล้วจ้ะ น้องนมอายุเกือบสองเดือน นิ่มๆ ดึ๋งๆ  นวดเล็กน้อยแาศัยนอนทับนอนตะแคงช่วยจ้ะ ตอนนี้ไม่มีอาการแทรกซ้อนหรือปวดแปล๊บๆใดๆแล้วจ้ะ เอามาลงเำิ่พิ่มเติมเป็นกำลังใจให้สาวๆที่ตั้งใจจะทำแล้วอาจยังกลัวๆกล้าๆน้าาาา รีบตัดสินใจเลย ทำแล้วไม่ผิดหวังแน่นอนจ้ะ^^

คุนเลิฟลี่โนบราบ่อยไปป่าวค๊ะรู้สึกว่าลงมาเยอะจัง แต่ก็สวยอยู่ดี  โพสต์ 2013-7-10 09:59
ดูธรรมชาติมากเลยค๊า  โพสต์ 2013-7-10 09:58
รบกวนถามหน่่อยค๊ะหน้าอกเดิมมีเยอะมั้ยค๊ะมีรูปตอนไม่ทำมั้ยค๊ะ คุนเลิฟลี่ขอคุนหมอเท่าไรค๊ะตอนนั่น
114#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-10 12:38:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-7-10 10:11
รบกวนถามหน่่อยค๊ะหน้าอกเดิมมีเยอะมั้ยค๊ะมีรูปตอนไม ...

มีรูปนะค่ะรบกวนให้เข้าไปดูกระทู้เก่าๆเนอะ เรามีพอประมาณเลยจ้ะ ใส้ชั้นในก็ 34 B จ้ะ ตอนนี้ก็34 C แบบล้นๆจ้ะ ส่วนเรื่องโนบราเราโนบราตลอดค่ะ ใส่แค่เกาะอกกับปิดนิปเท่านั้นจ้ะ ภาพที่ถ่ายจะดูคล้อยกว่าของจริงจ้ะ เพราะแฟนยังอยากให้คล้อยมากกว่านี้ค่ะ ไม่ได้ขอหมอว่าเม่าไหร่นะค่ะแค่บอกว่าไม่ต้องใหญ่ค่ะ แค่พอดีตัวหมอก็เคาะออกมาตัวเลข 320 ได้อย่างที่ต้องการเป๊ะจ้ะ เพราะเราตะวเล็กจ้ะเอว 24 ทำซีซีเยอะจะไม่เข้ากับตัวเองค่ะ ตอนนี้พอใจหุ่นขนาดนี้มากมายค่ะ

ออค๊ะ หุ่นก็ดีผิวก็สวยด้วย  โพสต์ 2013-7-10 15:36
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-7-9 20:41
มาแล้วจ้ะ น้องนมอายุเกือบสองเดือน นิ่มๆ ดึ๋งๆ  นวดเล ...

คล้อยเร็วมากๆ ใส่บรามีโครงได้ยังคะ แต่ก็สวยๆ ทรงสวย

ขอบคุนเจ้า ^^  โพสต์ 2013-7-31 11:51
เมื่อวานเปิดไปดูคุฯอ้อมใส่บรากาว พระเจ้าจอร์จจจ สวยมาก เลือดกำเดาไหล^^  โพสต์ 2013-7-10 21:39
ยังไม่ได้ใส่เลยจ้ะคุณอ้อม แฟนอยากให้คล้อยอีกนิดจ้ะ^^  โพสต์ 2013-7-10 21:38
สวยคะ ติดตามยู๋ นะคะ อยากให้เอาลงเวลาใส่บราหรือใส่เสื้อผ้าอะคะ อยากดูว่ามันใหญ่หรือลอกตาไปไหม ขอบคุณนะคะ ติดตาม เรื่อยๆๆเลยคะ

ที่บ้านเรายังไม่รู้เลย ว่าทำนมมา คือไม่ได้เตะตามากมายขนาดนั้นจ้ะ^^  โพสต์ 2013-7-10 22:01
ไม่ใหญ่ค่ะ ด้วยความที่เราตัวเล็ก ถ้าไม่ใส่เน้นจริงๆจะไม่เห็นค่ะ  โพสต์ 2013-7-10 21:41
รบกวนถามหน่อยได้ไหมคะ เค้าจะไปทำเสาร์นี้แล้ว ต้องเตรียมตัวอะไรพิเศษไหมคะนอกจากงดวิตามิน พักผ่อนให้พองดอาหาร7ชม. เค้านัดหมอกะทันหันมาก ไม่รู้จะต้องเตรียมตัวอะไรบ้างอ่ะคะ อีกไม่กี่วันจะทันไหมอ่า กังกล ตื่นเต้นสุดๆ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ ^^

ปล. น้องนมสวยมากกกกคร่าาาา =]
ว๊าวๆๆ สวยเซ๊กซี่สุดๆๆๆ อยากได้บ้างจังเลย ช่วยเเนะนำข้อมูลก่อนไปทำบ้างซิคะ วันนี้อ่านรีวิวทั้งวันๆๆๆ มึนหัวไปหมดเเล้วค่ะ T_T
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-3 11:54
อัพเดทรูป 18 วันแล้วจ้าาาา

น้องนมนิ่มขึ้นม๊ากกก..มาก  ...

อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆ

เชื่อฝีมีด เอ้ย ฝีมือหมอเทพ...ได้หน๊มนมคู่งามแน่นอนจ้ะ^^  โพสต์ 2013-7-10 22:10
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-17 21:54
มาลงรูปเพิ่มเติมจ้ะ ครบเดือนนึงแล้วค่ะ กล้องไม่ค่อย ...

สวยมากๆๆๆๆ ยิ่งนานยิ่งสวย เค้าเเอบอิจฉาอ่ะ ^_<
คุณหมอใช้ ซิริโคน ยี่ห้ออะไรให้อ่ะคะ

เเองจี้อยากทำบ้าง สูง 157 หนัก 48 มีเนื้อหน้าอกนิดหน่อย ใส่บรา 32 บีค่ะ
เเนะนำเขาด้วย
ต้อนนี้เงินพร้อมเเย้วๆๆๆๆๆ
เหลือเเต่เเอบคุณสามีไปทำ อิอิอิ

ไปทำคนเดียว เค้ามีล๊อคเกอร์ให้เก็บของมั้ยคะ ????

ขอบคุณมากๆนะคะ

เเองจี้ ^__<
121#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-10 22:00:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หลายคนอยากรู้ เอ..เรามีของเดิมเท่าไหร่น้า อยากได้ทรประมาณนี้ เราเลยเก็บภาพเก่าๆมาให้ดูจ้ะ ก่อนนห้านี้มีเนื้อพอสมควรค่ะ เต้าไม่ห่างมากพอทำมาจะได้ทรงประมาณนี้แหละจ้ะ ลองเปรียบเทียบกันดูได้นะจ้ะ ว่าหมอเทพ..เทพสมชื่อ เนรมิตนมคู่ใหม่ "ฉไลสมใจกว่าเดิมแบบเป๊ะๆเลยจ้ะ อ้อ เผื่อคนไม่ได้อ่านแต่แรกน้า เราทำมา 320 ซีซี เหนือกล้ามเนื้อ ซิลิโคนยี่ห้อ เมนเทอร์จ้ะ มาดูความเปลี่ยนแปลง ณ บัดนาววว

ถอดมาหลายภาพแระ มาดูใส้เสื้อเสียหน่อยดีไหม

สัดส่วนตอนนีิ 34-24-35 เรียกว่าปลื้มสุดๆ แต่งตัวก็ง่ายมากขึ้น เด๋วนี้หันมาออกกำลังกายมาขึ้นเพราะำม่อยากสวยแค่นม หุหุ มาเติมสวย..เติมความมั่นใจกันดีกว่าน้าาา สาวๆ

ขอบคุณจ้ะ^^  โพสต์ 2013-7-14 21:10
ของเดิมเค้าสวยนี่เองทำแล้วเลยสวยหนัก  โพสต์ 2013-7-14 11:20

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

122#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-10 22:09:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Aomamm123 เมื่อ 2013-7-10 15:56
รบกวนถามหน่อยได้ไหมคะ เค้าจะไปทำเสาร์นี้แล้ว ต้องเต ...

ไม่ต้องกังวลมากค่ะ งดวิตามันก่อนผ่าเพื่อป้องกันเลือดไหลไม่หยุดเนอะ ทานอาหารพวกที่เป็นโปรตีนจากนมไว้ก่อนก็ดีค่ะเสริมความแข็งแรงของร่างกาย ออกกำลังกายพอสมควรให้กล้ามเนื้อร่างกายแข็งแรงนะค่ะ หลังผ่าจะได้ช่วยตัวเองได้ดี และจะทำให้ร่างกายเราฟื้นตัวเร็วด้วยค่ะ เตรียมช่วงใกล้ผ่าก็กินยาหยุนนานได้นะค่ะ แต่เรากินหลังผ่าแล้ว เค้าบอกว่ากินก่อนผ่าผลจะดีกว่าจ้ะ นอกจากนี้ไม่ต้องกังวลอะไรมากจ้ะ พักผ่อนเยอะๆ พยายามอย่าวิตกเนอะ ขอให้เชื่อมือหมอ บางคนวิตกเครียดทำให้ร่างกายแย่ได้นะค่ะ ทำจิตใจดี ร่างกายแข็งแรงก็มีชัยไปกว่าครึ่งค่ะ ที่สำคัญก่อนผ่ากะเวลาให้พอดีนะจ้ะ อย่าอดอาหารนานเกินไปเพราะนอกจากร่างกายฟื้นตัวยากแล้วเราจะเพลียและอ๊วกได้ง่ายค่ะ พยายามให้อยู่ในช่วง 7-9 ชั่วโมงนะค่ะ ไม่ต้องเผื่อเยอะไม่งั้นเราเองจะแย่จ้ะ หลังผ่าถ้าเข้าห้องน้ำสะดวกแล้วก็พยายามดื่มน้ำมะพร้าว น้ำมะนาว(ถ้าสะดวก)เยอะหน่อยนะค่ะ น้ำเปล่าดื่มไปเลยวันละสามลิตรเพื่อขับยาเบลอออกจากร่างกายค่ะ(อันนี้กูรูมิวล์แนะนำมาใช้ได้ผลดีนักแล) เอาเป็นว่าไม่ต้องกังวลค่ะ ทานอาหารมีประโยชน์ พ้กผ่อนให้เพียงพอ อดอาหารในเวลาที่พอเหมาะ แเท่านี้ก็เตรียมตื่นมาเจ๊อะกับน้องนมคู่ใหม่ไฉไลกว่าเดิมได้แล้วจ้ะ

ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่ะ หายกังวลไปเยอะเลย ^^~  โพสต์ 2013-7-10 23:37
123#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-10 22:18:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-7-10 19:03
สวยมากๆๆๆๆ ยิ่งนานยิ่งสวย เค้าเเอบอิจฉาอ่ะ ^_<
คุณหม ...

ขอบคุณจ้ะคุณแองจี้ หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ผิวเรียบค่ะ ขนาด 320 ซีซีจ้ะ ส่วนสูงเราใกล้เครียงกันเลยน้า ของเราสูง158 หนัก45จ้ะ มีเนื้อนมอยู่แล้วนี่ได้เปรียบน้า...ทรงออกมาจะธรรมชาติมากขึ้นค่ะ ของคุณแองจี้อยากได้ประมาณเท่าไหร่ค่ะ บอกหมอได้เลยนะจ้ะเด๋วแกจะเคาะตัวเลขงามๆเหมาะกับความต้องการของเราได้จ้ะ ส่วนเรื่องไปทำคนเดียวไม่ต้องกลัวนะจ้ะ มีพี่ดูแลของให้ด้านล่างแต่ไม่มีล๊อคเกอร์นะจ้ะ แนะนำว่าอย่านำของมีค่าติดตัวดีกว่าจ้ะ เอาเท่าที่ต้องจ่ายกับค่าเดินทางจิปา๔ะอีกหน่อยก็พอจ้ะ จะได้ไม่ต้องกังวลอะไรมากเนอะ ที่สำคัญคือถ้าเราไปคนเดียวเค้าจะดูอาการเราค่อนข้างเยอะค่ะ อย่างเราไม่ได้นอนโรงแรมนะค่ะ นอนที่คลีนิคเพราะไปทำคนเดียว แล้วสงสัยเค้าเห็นเราเป็นพวกไฮเปอร์กลัวปล่อยออกไปอยู่คนเดียวแล้วจะขยับเยอะไป มีขู่เราด้วยนะค่ะว่าเด๋วก็เลือดตกหรอก(คือเค้าไม่อยากนอนคลีนิคอะ เตียงมันแคบ แถมหนาวมากด้วย)แต่สรุปก็ได้นอนค่ะ เค้าไม่ยอมให้กลับ ตอนเช้าได้กินข้าวแล้วเค้าก็มาส่งขึ้นแท๊กซี่ค่ะ ไม่ต้องห่วงนะค่ะเจ้าหน้าที่ดูแลดีมากค่ะ(ตรงข้ามกับคำพูดห้วนๆและหน้าตาดุๆของพวกเค้าค่ะ) ไม่ต้องกังวลน้า เตรียมกายพร้อม ใจพร้อม..ก็แอสามีไปทำเลยจ้ะ เอาใจช่วยน้าาา
ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-7-10 22:18
ขอบคุณจ้ะคุณแองจี้ หมอใช้ซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ผิว ...

ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับคำเเนะนำ น่ารักจุงเบย   เขียนให้ระเอียดมากๆ ปลื้มใจจังเลยค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งนะคะ

ใจดีเเบบนี้นี่เอง ถึงได้โชคดี ได้หน้าอกคู่งามกลับบ้านๆๆๆๆ สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

วันที่ได้คิวผ่าตัดเราจ่าย 45000฿ เเล้วก็ทำได้เลยใช้มั้ยคะ หลังจากพบคุณหมอครั้งเเรก

ขอให้หน้าอกสวยวันสวยคืนนะคะ จะติดตามนะคะ

ถ้าวันไหนได้ไปทำจะมารีวิวบ้าง

( หน้าอกเเองจี้ตอนนี้ เท่าภาพที่ก่อนทำอ่ะค่ะ เหมือนกันเลย อิอิอิ ) ตอนนี้ใส่ดูมๆๆๆอยู่ ใครๆก็คิดว่าหน้าอกเราใหญ่ เพราะเราดันจนทะลัก หุหุหุ
ต้นฉบับโพสต์โดย Angie009 เมื่อ 2013-7-10 23:29
ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับคำเเนะนำ น่ารักจุงเบย   เ ...

ลืมบอกว่าอยากได้สัก 400 ซีซี ไม่รู้จะใหญ่ไปป่ะ ต้องถามคุณหมอ อิอิอิ ชอบๆๆๆๆๆxxxxxxxค่ะ

ขอบคุณมากๆอีกครั้งนะคะ สำหรับคำเเนะนำดีๆ อ่่านไปยิ้มไปค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้