เจ้าของ: lovelykritty
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 11 วัน 320 ลูกสาวหมอเทพ^^

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-2 00:15:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tipagon เมื่อ 2013-6-1 20:49
ยังไม่ถึงเดือน น้องนมก็สวยมากๆแล้ว ผิวก้อส้วยๆ โชคด ...

ดีใจกับน้องนมคุร Tipagon ด้วยนะคร้า แหม เห็นภาพคราวก่อนก็สวยไม่เบา แถมยังนิ่มอีกน่าอิจฉาสุดเลยจ้ะ ของเรายังไม่ได้ฉีดเลยค่ะ เพราะแผลข้างที่ปริยังไม่ได้ตัดไหมเลยค่ะ ครั้งนี้พี่พยาบาลบอกว่าเอาไหมไว้นานๆหน่อยเพราะเย็บรอบสอง กว่าจะได้ตัดก็วันที่สี่หรือห้าโน่นจ้ะ แต่แผลดีมากแล้วจ้ะ ปิดสนิทเริ่มตกสะเก็ดแล้ว ค่อยโล่งอกหน่อย....ต้องบอกปรบมือดัังๆให้คุณหมอและทีมงานค่ะ พอเรามีปัญหาปุ๊บดูแลเราอย่างดี...จนตอนนี้อาการทุกอย่างปกติดีค่ะ น้องนมเราก็เข้าที่เข้าทางมากขึ้น ไว้ตัดไหมแล้วจะมารีวิวเพิ่มเติมนะค่ะ ขอบคุณสำหรับคำชมนะจ้ะ ....สงสัยช่วงนี้ดื่มน้ำเยอะมากๆเพราะหลังผ่าคุณมิวล์แนะนำให้ดื่มน้ำมากๆเพื่อช่วยล้างพิษจากยาเบลอ ผลที่ได้คือ ผิวดีขึ้นเลยค่ะ เมื่อก่อนไม่ค่อยดื่มน้ำผิวจะแห้งๆหน่อย ตอนนี้พยายามดื่มน้ำมะพร้าว น้ำมะนาวที่เค้าบอกว่าล้างพิษและดื่มน้ำเปล่าเยอะมากๆ ผลพลอยได้คือผิวดูสวยขึ้นจริงๆค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆนี่ดีจริงๆน้าาา
เหนือหรือใต้จ้ะ
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 01:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Amiko262 เมื่อ 2013-6-3 00:31
เหนือหรือใต้จ้ะ

จริงๆความตั้งใจแรกเราว่าจะทำใต้จ้ะ แต่ด้วยความที่มีเนื้อพอสมควรเลยกลัวว่าจะเป็นสี่เต้า เพราะเหตุผลที่จะทำใต้คือเราเคยมีประวัติในการผ่าซีสต์ที่หน้าอกค่ะ แต่เป็นก้อนไขมันเฉยๆไม่ใช่เนื้อร้าย ก็คิดว่าน่าจะทำใต้ ก็เลยลังเลระหว่างนใสี่เต้ากับซีสต์จะมาหรือเปล่า สุดท้ายเลยไปถามหมอค่ะว่าเราเคยผ่าซีสต์จะมีปัญหาไหม หมอเลยบอกว่าไม่มีปัญหาเพราะในครอบครัวไราก็ไม่มีใครมีประวัติการเป็นมะเร็งเต้านม เลยโ,่งอกค่ะ สรุปคือ...ทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะเพราะไม่อยากมีนมสี่เต้า หมอบอกไม่ต้องห่วงเราก็ไม่ห่วงแล้ววว^^ ตอนนี้น้องนมนิ่มมากค่ะ ชิดกำลังดี ต้องบอกว่าหมอเค้าเก่งจริงๆเคาะมาแบบพอดีๆพื้นที่พองาม เพราะเราตัวบางค่ะ ตอนนี้วัดได้ 34 -24-35 กำลังชอบเลยค่ะ ยังไม่ได้ลองใส่บราเลยไม่รู้ว่าน่าจะประมาณไหนค่ะ เด๋วจัดการกับเจ้าโทรศัพท์จอมเกเรก่อนแล้วจะมารีวิวภาพเพิ่มเติมนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

ใหญ่จัง ของเราทำ350ccตอนนี้จะ5เดือนแล้ววัดได้ไซส์32เองอ่ะ เศร้าเลย  โพสต์ 2013-8-5 14:23

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-3 01:04
จริงๆความตั้งใจแรกเราว่าจะทำใต้จ้ะ แต่ด้วยความที่ ...

ว้าวดีใจด้วยนะคะ สวยจิงๆ แต่ว่านมสี่เต้าเป็นยังไงคะ เราก็จะผ่าใต้กล้่มเนื้ออะจ้า
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 10:20:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Amiko262 เมื่อ 2013-6-3 01:57
ว้าวดีใจด้วยนะคะ สวยจิงๆ แต่ว่านมสี่เต้าเป็นยังไงค ...

คนที่มีเนื้อนมอยู่เยอะหน่อยจะค่อนข้างเสียวกับปัญหานี้ค่ะ คือเมื่อหมอเจอะโพรงวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อถ้าขนาดและตำแหน่งซิลิโคนพอดีก็จะไม่ค่อยมีปัญหาระค่ะ แต่ถ้าตำแหน่งและขนาดไม่พอดีกัน ซิลิโคนจะดันขึ้นมาเป็นคนละส่วนกับเนื้อนมเดิม คือมองเห็นว่ามีเต้าเดิมอยู่ด้านหน้าของซิลิโคนทำให้มองเห็นน้องนมเป็นสองขั้นหรือสองเต้า รวมสองข้างก็เป็นสี่เต้าค่ะ บางคนสามารถแก้ไขโดยการนวดได้ แต่บางคนต้องให้หมอแก้โดยการวางซิลิโคนใหม่เลยค่ะ คุณ Amiko เลือกคุณหมอไว้หรือยังเอ่ย ทำวันไหนจ้ะ ยังไงก็ขอให้นมสวยๆ ชิดๆ นิ่ม ๆให้แผลหายไวๆนะจ้ะ ถ้าเตรียมร่างกายจิตใจให้พร้อมการผ่าตัดนมไม่ได้น่ากลัวค่ะ สู้ๆนะค่ะ
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-3 11:54:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูป 18 วันแล้วจ้าาาา

น้องนมนิ่มขึ้นม๊ากกก..มาก พรุ่งนี้จะไปตัดไหมที่แผลปริแล้ว แผลปิดสนิทดีค่ะ(แต่แผลไม่สวยอ่า ) นอนตะแคงได้สะดวก ทับนมไม่มีอาการปวดแล้วจ้ะ มาดูภาพเลยน้

สวยสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ว๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  โพสต์ 2013-7-10 18:49
ขอบคุณจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-4 22:12
อุ๊ต่ะ สวยเซ๊ะซี่ฝุดๆเลยค่ะ  โพสต์ 2013-6-4 15:02
ขอบคุณจ้ะ ^^  โพสต์ 2013-6-3 14:35
น้องนมคล้อยสวยจังเลย ^^  โพสต์ 2013-6-3 13:24
ว้าววววว สวยมากๆเลยคะ รอชมแล้วไม่ผิดหวังจริงๆคะ สวยมากๆๆเลย นะคะ (เป็นแนนคงเห้อ ใส่แต่เกาะอกแน่ๆเลยคะ)สวยมากกๆคะ สู้ๆนะคะ

พรุ่งนี้ตัดไหมที่ไปเย็บรอบสองค่ะ ไว้รีวิวแผลเพิ่มเติมนะค่ะ ^^  โพสต์ 2013-6-3 17:17
ขอบคุณจ้ะคุณแนน...แต่แผล แบบไม่ให้ความร่วมมือมากเลยT^T  โพสต์ 2013-6-3 17:16
ผิวดี น้องนมดูสวย เข้ากะหุ่นมากเลย

ขอบคุณจ้ะ^^ ฝีมีดหมอ..เอ้ย ฝีมือยอดเยี่ยมที่สุดค่ะ รักหมอเทพมากค่ะ  โพสต์ 2013-6-4 21:24
โหยยย ได้ทรงสวยฝุดๆ ><"
45,000 ป่ะ เห็นรุ่นพี่ไปทำบอก 45000ขาดตัว ><

ให้ได้ขนาดนี้หมอเทพคนเดียวค่ะรับผิดชอบทุกกรณีปัญหา รักหมอเทพมว๊ากค่  โพสต์ 2013-6-4 21:27
ขาดตัวเลยจ้ะ แถมเราแผลปริ เย็บใหม่ ฉีดยาใหม่ แก้ไขทุกปัญหา...ฟรี  โพสต์ 2013-6-4 21:25
สวยมากกกก ครีมกันแตกลาย6เดือนนะคะไม่แตกก็สวยเป๊ะเบย

จ้ะคุณมิวล์ แถมชะโลมน้ำมันมะพร้าวทุกครั้งหลังอาบน้ะเลยจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-4 21:29
น้องนมกลมสวยมากเลยค่ะ  ไม่ทราบว่า นน สส เท่าไหร่คะ เตรียมตัวเปนลูกสาวหมอเทพเหมือนกันค่ะ ได้คิว18 มิย. นี้ ตื่นเต้นไม่รุ้ว่าจะทำกี่cc ดี
62#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 21:50:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mapiingk เมื่อ 2013-6-4 17:11
น้องนมกลมสวยมากเลยค่ะ  ไม่ทราบว่า นน สส เท่าไหร่คะ เต ...

น้ำหนัก 45ส่วนสูง 158 จ้ะ ตอนนี้วัดได้ 34-24-35 ชอบหุ่นตัวเองสุดๆเลยค่ะ น้องนมก็นิ๊ม นิ่ม วันนี้ไปนั่งแต่งหน้าคนที่เคาท์เตอร์แต่งหน้า เค้าแต่งหน้าไปดูนมเราไป สุดท้ายก็ถาม นี่นมจริงหรือนมทำ ฮ่าๆๆ บอกเค้าว่าทำมาค่ะ ยี่สิบวันแล้วที่หมอเทพ เค้าบอกดูนิ่มเนอะ จับได้ปะ เราก็ให้จิ้มน้องนมดูค่ะ เค้าบอกนิ่มยังกะนมจริง ของเค้าก็ทำมาที่ ล. คลีนิคจะเดือนกว่าแล้วไม่นิ่มแถมทรงไม่สวย เค้าจ้องหาที่จะแก้อยู่ค่ะ เลยแนะนำท่านหมอเทพไปเรียบร้อยแล้ว คุณ Mapiingk  ไม่ต้องกังวลนะค่ะ หมอเทพอัดเแน่นจริงๆเรื่องประสบการณ์ ถ้าเราเตรียมร่างกายให้พร้อม เตรียมใจให้ดี รับรองว่าไม่น่ากลัวแน่นอนจ้ะ สิบล้ออะไม่มีทับนะค่ะ ...แค่รถจักรยานเด็กขี่ผ่านเท่านั้นเอง  ล้อเล่นนะจ้ะ อย่าเครียดๆ งดอาหารก่อนผ่าให้พอดีๆก้พอนะค่ะ อันนี้กูรูคุณมิวล์แนะนำมาค่ะ เพราะถ้าเราอดอาหารนานเกินไปจะทำให้ร่างกายเพลีย...ฟื้นตัวช้าค่ะ ส่วนตอนผ่าไม่น่ากลัวค่ะ ตอนโดนยาเบลอ.....เราก็ไปเที่ยวไปไหว้พระมา สนุกมากหมุนๆ ไม่มีอะไรน่ากลัวจริงๆค่ะ หมอน่ารักใจดีค่ะ แต่แอบปากร้ายนิดหน่อย เทียบกับผลงานแล้วให้อภัยค่ะ หุหุ ว่าแต่ว่าคุณน้ำหนักส่วนสูงประมาณเท่าไหร่จ้ะ วันที่ทำอยากได้ใหญ่หรือพอประมาณบอกหมอเลยนะค่ะ แกเคาะเลขอะไรรับรองไม่พลาดจ้ะ อย่างเราขอแบบไม่ใหญ่มากค่ะ แค่เซ็กซี่เล็กน้อยก็พอ...หมอเคาะเลย 320 เราก็โอเคเลยค่ะ เชื่อหมอ วาดๆๆๆ แล้วก็ขึ้นผ่าเลยค่ะ ช่วงเวลาสั้นๆต้องใช้ให้คุ้มนะค่ะ บอกหมอสั้นๆกระทัดรัด ชอบใหญ่ อยากใหญ่บอกไปเลยค่ะ แกจัดให้เต็มมากๆ หรือชอบแบบพอดีๆแบบเราก็บอกว่าสวยแบบพอดีตัว และเซ็กซี่หน่อยๆ (คือถามเยอะบางทีแอบดุหน่อยค่ะ).....สู้ๆนะค่ะ เป็นกำลังใจให้นะจ้ะ พิมพ์ซะยาวเลย อ่านหมดหรือป่าวจ้ะ^^
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 22:05:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากเล่าคร้า....วันนี้ไปที่คลีนิคมาค่ะเพื่อไปตัดไหมที่เย็บแผลปริ เราก็เข้าไปรอที่ห้องค่ะ ทีแรกน้องเค้ากำลังตัดไหมเราอยู่ได้ยินเสียงหมอเทพห้องข้างๆ(ในใจนึกว่าอาจวาดนมคนอื่นอยู่) และแล้ววววว แท๊น...แทน เดินตรงดุ่มๆมาหาเราค่ะพร้อมอุปกรณ์เสริมเอ่อ...เรียกว่าอะไรดี เหมือนกล้องที่ทหารใส่เวลาดูในที่มืดอะค่ะ และแล้วหมอเทพก็แปลงร่างเป็นทหารตรงมาที่จุกกะแร้ของเราแล้วส่องก่อนสักครู่ เอ่อ...(ตอนนั้นคิด หนูอายนะค่ะ อย่าจ้องค่ะ รู้ว่ามันดำเพราะอับชื้นนนน ) แล้วลงมือตัดไหมค่ะ ฉับๆๆ แล้วน้องที่เจ้าหน้าที่ก็ชี้....เอ่อ หมอตรงมุมยังมีค่ะ เป็นปมๆอยู่ หมอตอบว่านั่นไม่ต้องดึง เดี๋ยวหลุดเอง รีบดึงเดี๋ยวปริ...อีก  (ม่ายอาวววว ไม่ปริแล้วน้าาาา) สรุปหลังจากหมอทหารส่งข้างขวาเสร็จแล้วก็พยายามมาส่องข้างซ้าย เราก็บอก หมอค่ะ ข้างนี้ไม่มีปัญหาค่ะ แต่เอิ่ม....เปิดจุกกะแร้อีกข้างดูเอง(หมอได้ยินอิฉ้านนนไหมค่ะ) สรุปแล้วคือ......เรารู้สึกถึงการดูแลที่น่ารักจากหมอคนนี้มากค่ะ ถึงขนาดตัดไหมเอง เปิดจุกกะแร้ดูเอง นี่คงเป็นความจำที่ขำๆน่ารักๆที่เราจะบันทึกให้หมอคนนี้ค่ะ..หมอเทพ และอยากบอกว่าหนูรักหมอเทพมว๊ากกกกก

ป.ล. เราเจอมิสทิฟฟานี่และรองด้วยวันนี้ ทั้งสองเิอากระเช้าเข้ามาที่คลีนิคน่าจะเข้ามาขอบคุณหมอเทพ เห็นนางสองคนแล้วแบบบ....ตะลึง ตึ๊งๆๆๆ งามแท้ สูงแท้ (ต้องแหงนคอเกือบตั้งฉาก ) น่ารักมาก ยิ้มสวยประทับใจสุดๆ วันนี้ไปคลีนิคหมอ ประทับใจจริงๆค่ะ

ตัวเองเข้าไปที่คลินิคประมาณกี่โมงคะถึงได้พบหมออ่ะ อยากเจอหมอมั่งค่ะ  โพสต์ 2013-6-11 10:59
สวยจัง ทำเสร็จแล้วรอบอกเท่าไหร่ คัพอะไรคะ อยากทำมากๆ
65#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-4 23:29:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ki_kiez เมื่อ 2013-6-4 23:15
สวยจัง ทำเสร็จแล้วรอบอกเท่าไหร่ คัพอะไรคะ อยากทำมาก ...

ขอบคุณสำหรับคำชมนะจ้ะ ตอนนี้รอบอกอยู่ที่ 34 จ้ะ เมื่อก่อนใส่สามสิบสี่บีแบบไม่ค่อยเต็ม ตอนนี้น่าจะได้ สามสิบสี่ซีแบบล้นๆจ้ะ อยากทำก็ทำได้เลยนะค่ะ ทำมาแล้วสุขใจมากค่ะ ใส่เสื้อผ้าก็เป็นรูปทรงมากขึ้น เมื่อก่อนคนดูแต่สะโพกค่ะ เพราะเป็นคนตูดใหญ่ ตอนนี้ได้สัดส่วนมากขึ้นค่ะ ตัวเลขอยู่ที่ 34-24-35 ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยขึ้นค่ะ ต้องขอปรบมอดังๆให้คุณหมอเทพผู้เลื่องชื่อที่เนรมิตนมคู่นี้ให้เราจ้ะ อยากทำ...ทำเลยน้า เป็นกำลังใจให้ ตอนนี้ขนาดยังไม่นวดนมเรานิ่มมากค่ะ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ รีบๆตามมาสวยนะค่ะ
อยากเป็นลูกสาวหมอเทพ ม่ะไหวแร๊ววววววววว><
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-10 16:06:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย BBikinismille เมื่อ 2013-6-10 14:13
อยากเป็นลูกสาวหมอเทพ ม่ะไหวแร๊ววววววววว> ...

มาไวๆเลยจร้า ลูกสาวหมอเทพคนนี้ขอคอนเฟริมอีกทีว่ายอดเยี่ยมฝุดๆ ตอนนี้น้องนมนิ่มขึ้นมาก ทรงก็งามอย่างที่ตั้งใจไว้เลยค่ะ แผลที่หมอเย็บให้รอบสองติดสนิทและตกสะเก็ดแล้ว ลูกสาวหมอเทพแกไม่ทิ้งทุกกรณีปัญหาเลยค่ะ เราว่าตอนเลือกหมอเราตัดสินใจได้ดีที่สุดเพราะผลตอนนี้แฮปปี้สุดๆค่ะ ตามมาไวๆนะค่ะ ขอให้น้องนม(ในอนาคต)คุณBBikinismile สวยๆ ชิดๆ แผลงามๆนะค่ะ เราคนหนึ่งที่มั่นในฝีมือหมอตั้งแต่ก่อนผ่า....ผ่าไปแล้วมีปัญหา(แผลปริ)แกก็แก้ให้ฟรี สุดยอดมากค่ะ มารับน้องนมคู่ใหม่เป็นลูกสาวหมอเทพเร็วนะจ้ะคนสวย
คุนเลิฟลี่ไม่มีปัญหาสิวขึ้นหรอค๊ะ

เค้าทำไงน้อ ถึงไม่มีสิวขึ้นอ่า แอบมาขอเคล็ดลับด้วยจ้า ^^  โพสต์ 2013-6-11 11:00
นมดูธรรมชาติมากเลยสวย ๆ  โพสต์ 2013-6-11 10:51
นมส๊วย สวย ชิดกว่าชมอีกอ่ะ
70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 11:31:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย janyyy เมื่อ 2013-6-11 10:51
คุนเลิฟลี่ไม่มีปัญหาสิวขึ้นหรอค๊ะ

ยังไม่มีนะค่ะสาวๆ แอบมีผดๆบ้างเวลาใส่สปอร์ตบรานานๆค่ะ เหมือนช่วงนี้เราดื่มน้ำเยอะ อากาศร้อนเลยเหงื่อออกเยอะค่ะ ชั้นในเลยอับไวหน่อย จะเป็นแค่ผื่นๆบริเวณที่บรารัดมากๆเช่นใต้รักแร้ค่ะ นอกนั้นปกติดีนะค่ะ ส่วนเจ้าผื่นเราจัดการด้วยแป้วเต้าเหยียบโลกที่ปกติใช้ทาจุกกะแร้แต่เห็นข้างขวดเขียนว่าผดผื่นด้วย จัดเลยค่ะ ทาๆอีกวันก็ดีขึ้น แต่ถ้าใส่บรานานๆก็เป็นอีกค่ะ เลยหลีกเลี่ยวด้วยการปิดนิปและใส่เสื้อสายเดี่ยวตัวหลวมๆแทนค่ะ ช่วยได้เยอะค่ะน้องผดไม่มารังควาน...แล้วเรื่องน้องสิว...คงเพราะเราดื่มน้ำเยอะค่ะ สองขวดเป็นอย่างต่ำก็น่าจะประมาณสามลิตรแล้วก็ดื่มพวกน้ำมะนาว น้ำมะพร้าวด้วยค่ะ ดื่มแบบเยอะๆเคร่งๆก็ช่วงสองอาทิตย์แรกค่ะ ช่วงนี้น้ำเหล่าลดลงเหลือประมาณขวดครึ่งค่ะ และน้ำมะพร้าวมะนาวก็ตามโอกาสจ้ะ(เคล็ดลับนี้ได้จากท่านกููรูมิวล์จ้ะ) เหมือนจะช่วยได้เยอะน้า ผิวก็ไม่แห้งด้วยค่ะ ลดโอกาสของผิวแตกได้เหมือนกันนะจ้ะ แล้วช่วงอาทิตย์แรกหลังการถอดผ้าเราก็ใช้น้ำเกลือหนึ่งรอบ และโทนเนอร์สิวของclean&clear ใน 7-11 ค่ะ ขวดละสี่สิบกว่าบาทเองมั้งค่ะ เช็ดทำความสะอาดด้วย น้องสิวเลยไม่พาคณะมาเยี่ยมเยียนเราค่ะ อลงดูนะค่ะ วิธีเหล่านี้อาจช่วยได้ เป็นกำลังใจให้ลูกสาวหมอเทพทุกคน...สวยแน่นอนค่ะ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 12:12:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย gattawa' เมื่อ 2013-6-11 11:14
นมส๊วย สวย ชิดกว่าชมอีกอ่ะ

ขอบคุณนะจ้ะ ชิดกว่าชมได้เพราะพ่อหมอเทพคร้า ฝีมีด....เอ๊ย ฝีมือยอดเยี่ยมเลยได้มา ชิดกว่าชมแบบยังไม่ต้องดันเลยจ้ะ หุหุ^^
สวยมากเลยค่ะ อยากทำออกมาแล้วสวยแบบนี้จัง ตอนนี้กำลังหาข้อมูลพอดี กำลังคิดว่าอยากใส่สัก 350 cc แก็แอบกลัวเล็กไป เราน้ำหนัก 45 สูง 163 พอมีใครแนะนำได้มั้ยเอ่ย
73#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-6-11 15:19:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Belle.nimit เมื่อ 2013-6-11 15:02
สวยมากเลยค่ะ อยากทำออกมาแล้วสวยแบบนี้จัง ตอนนี้กำลั ...

น้ำหนักเท่าเราเลยแต่เราตัวเตี้ยกว่าแค่ 158 เองจ้ะ รูปร่างน่่าจะผอมหน่อยใช่ไหมค่ะ รอบอกเดิมประมาณเท่าไหร่เอ่ย  ของเราเดิมจะใส่บราที่ประมาณ 34 B แบบไม่ค่อยเต็มจ้ะ เลยมีเนื้อยู่เดิมหน่อย หมอเลยเคาะตัวเลขให้ได้ 320 จริงๆตอนทำเราบอกหมอว่าไม่เอาใหญ่มากจ้ะเพราะเราตัวเล็กจริงแต่ตูดใหญ่ ถ้าทำมาใหญ่เกินแล้วจะดีแปลกๆค่ะ คุณ Belle.nimit  รอบอกเดิมอยู่ที่เท่าไหร่เอย เพราะกูรูมิวล์เคยบอกว่าถ้าใครอกประมาณ คัพเอปลายบี ทำมาทรงกลมจะได้ทรงประมาณหยดน้ำคล้ายๆของเราจ้ะ มันจะไม่กลมบ๊อกเพราะเนื้อเก่ายังมีพื้นที่ เลยไม่มีปัญหาเรื่งเกินฐานค่ะ ตัวซิลิโคนจะคล้อยลงมาเป็นทรงแบบนี้พอดีค่ะ จริงๆแล้วถ้ามีเวลาลองเข้าไปปรึกษาหมอก่อนได้นะค่ะ สายตาหมอเทพแกเป๊ะจริงๆ ถ้าอยากได้แบบใหญ่ๆเลยแนะนำว่าบอกไปเลยค่ะ หมอตามใจอยู่แล้วจ้ะ แราคิดเหมือนคุณน้าว่า 350-380 น่าจะกำลังดีสำหรับคนรูปร่างค่อนข้างผอมค่ะจะได้ดูสวยแบบกำลังงามแต่แอบเซ๊กซี่ค่ะ เผื่อมีเวลาว่างลองไปพบหมอดูนะค่ะ จะได้รู้ตัวเลขเบื้องต้นแล้วเอามาคิดก่อนว่าชอบไหม โอเคหรือป่าว วันผ่าจริงก็จะได้ตกลงกับหมออีกทีนะค่ะ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะค่ะ รีบตามมาสวยไวๆน้า ทำกับหมอเทพเรามั่นใจประสบการณ์ความรวดเร็ว(เราจะไม่ช้ำเยอะมากค่ะ) และจรรยาบรรณของท่านที่รับผิดชอบทุกกรณีปัญหาค่ะ ลองดูนะค่ะ ตัดสินใจได้วันเมื่อไหร่ก็บอกกันน้า จะส่งกำลังใจช่วยไปเป็นกระบุงๆเลย สู้ๆๆนะค่ะ ความสวยสมัยนี้ต้องไขว่คว้าค่ะ อิอิ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ต้นฉบับโพสต์โดย lovelykritty เมื่อ 2013-6-11 15:19
น้ำหนักเท่าเราเลยแต่เราตัวเตี้ยกว่าแค่ 158 เองจ้ะ รู ...

รอบอกเดิม 32B ไม่เต็มคัพเหมือนกันค่ะ พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้างค่ะ

ถ้ามีเนื้อหน้าอกทรงออกมาน่าจะคล้ายๆกันนะค่ะ สวยสมใจแน่นอนจ้ะ ^^  โพสต์ 2013-6-11 16:07
สวยมากกกก

ขอบคุณจ้ะ^^  โพสต์ 2013-6-12 12:18
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้