ดู: 2138|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวผ่าตัดปากบาง ปากบนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หาข้อมูลมานานค่ะ ดูรีวิวของหมอหลายๆท่านแต่ สุดท้ายก็มาจบลงที่หมอนกอโศกค่ะ

รูปนี้ก่อนทำค่ะ ตอนแรกลังเลอยู่นาน ว่าจะทำดีมั้ย โทรไปถามพี่ที่คลินิคอยู่หลายรอบ ส่งรูปไปปรึกษา ได้คำปรึกษามาดีมากค่ะ

สุดท้ายแล้วก็นัดวันกับพี่ที่คลินิคค่ะ เดือนทางมาจากเพชรบุรี มาถึงปุ้บพี่เค้าก็ซักประวัติ ถามแบบ ถามทรง คุยไปคุยมาจบลงที่ทรงพีคค่ะ บางหน่อยแต่พี่เค้าบอกว่าเหมาะกับกิ้ฟค่ะ เลยจัดเลยค่าา และแล้วออกมาเป็นแบบนี้ค่ะ

ถามว่า หลังทำออกมาแล้วรู้สึกยังไง บอกตรงๆบอกไม่ถูกค่ะนึกไม่ออกว่ามันจะออกมายังไง แต่เชื่อค่ะ เชื่อในฝีมือหมอว่าต้องเป้ะ ออกมาดี555ให้กำลังใจตัวเองสุดๆ 7วันผ่านไปกลับมาตัดไหมค่ะ รูปสุดท้ายด้านล่างนี้ 2สัปดาห์ค่ะ คิดว่าตัวเองยุบบวมเร็วเหมือนกันค่ะ และทรงปากตอนนี้ก็ชอบมากค่ะ เหลือแต่การนวดค่ะ ก็นวดตามที่หมอเค้าสอนน่ะค่ะ ขอบคุณคุณหมอและพี่ๆที่คลินิคที่คอยให้คำแนะนำที่ดีนะคะ

รายการต่อไปคือการปรับรูปหน้าค่ะ Plan ร้อยไหมหน้าเรียวกับที่นี่ไว้ค่ะ พอดีเพืีอนไปร้อยมาเห็นว่าเป้ะ!เลยจะจัดด้วยค่ะ จองตคิวเรียบร้อยแล้วค่า ไว้จะมารีวิวให้ดูนะค่ะ ส่วนปากที่ผ่าตัดไป ปากเข้าที่ยังไงจะเอารูปมาฝากนะคะ เผื่อเป็นแนวทางให้เพื่อนๆจ้าาา
ทำที่ไหนค่ะ
ทรงสวยเลยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-28 14:23:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-5-28 13:54
ทรงสวยเลยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

หมอนกอโศก ราคา 12,000ค่า

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณครับ^_^  โพสต์ 2013-5-28 14:54
สวยมากค่ะ เหนรีวิวที่หมอนกสวยๆเยอะเลย เปนกำลังใจให้ค่ะ
สวยมากๆ เลยคับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-28 19:36:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Enoopik เมื่อ 2013-5-28 16:55
สวยมากค่ะ เหนรีวิวที่หมอนกสวยๆเยอะเลย เปนกำลังใจให้ ...

ขอบคุณมากๆเลยค่า คุณหมอมือเบามาก ไม่เจ็บค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-29 10:59:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย EykiiZz_ เมื่อ 2013-5-28 17:33
สวยมากๆ เลยคับ

ขบคุณค่ะ
หมอนกนี่ฉีดยานอนหลับป่ะครับ หรือลงยาชาอย่างเดียวแลวบรรเลงเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้