ดู: 40396|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูก โดยคุณหมอ ชลธิศ ธีรพร การแพทย์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนชาวดั่งโด่งทุกคน วันนี้จะมารีวิวการทำจมูก ของคุณหมอ ชลธิศ อยากบอกว่าก่อนที่จะเข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นมากๆเรยค่ะ แต่ก่อนทำก็โดนยาชาไปก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเรย พอนอนลงกับเตียงเท่านั้นแหละค่ะ นึกถึงดาราในดวงใจ คุณ ชมพู่ อารยา ไว้ในหัวสมองอย่างเดียวเรยค่ะ 5555 คิดว่าชั้นต้องสวยๆๆ หลังจากเสร็จแล้ว อยากบอกว่าคุณหมอมือเบามากๆค่ะ คุณหมอบอกสวยๆ เหมือนชมพู่ แน่ๆ 555 หนูก้รีบยิบกระจกมาเรยค่ะ สวยจริงค่ะ ปลื้มมาก ชอบ และพอใจกับทรงจมูกมากคุณหมอทำแบบธรรมชาติ เป้นทรงที่หนูชอบมาก ๆ ปลื้มค่ะ อยากจะบอกว่าไม่ช้ำเรย บวมอยากเดียว ไปล้างแผลทุกวัน ลุ่้นทุกวันเมื่อไหร่จะหายบวม อยากสวยแล้วนะ พี่ๆที่คลินิค น่ารัักมากๆค่ะ คุณหมอก็ใจดีมากๆ 3วันแรกหนูก้เดินช๊อปปิ้งแล้วค่ะ เพราะมันบวมอย่างเดียว สุดยอดไปเรยย ไม่เจ็บด้วยย รู้งี้ทำนานแล้วว ตอนนี้ผ่านไป1อาทิดเต็มๆค่ะ หายบวมบ้างแล้ว อยากบอกว่าคนที่รู้จักทักว่าสวยขึ้น หน้าคม หนูยิ้มแก้มปริเรย ^___^ ทุกวันนี้บอกเรยหนูมั่นใจตัวเองมากขึ้น มีความสุขมากๆค่ะ จะได้เลิกโดนล้อสักทีว่าดั้งแหนบ 555 ถ้าเพื่อนคนไหนสนใจทำจมูกก้ขอแนะนำเรยค่ะ มาที่ ธีรพร การแพทย์ และคุณจะไม่ผิดหวัง สวย เป๊ะ แน่นอนค่ะ  ติต่อสอบถามได้นะค่ะที่เบอร์พี่แก้ว 0892238444 แต่ตอนนี้เริ่มอยากทำตา2ชั้นกับคุณหมอแล้ว ขอกระซิบบอกว่าคุณหมอเก่ง ชลธิศ เก่งเรื่องทำตา2ชั้นมากๆค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ก่อนทำพื้นดีอยู่แล้วอ่า C:
ค่าทำสวยเท่าไรอ่อ ?
ปล.เห้ยรูปชมพู่นี่หว่า 55 หน้าเหมือนพี่ชมพู่มากๆเบย

แสดงความคิดเห็น

เห้นด้วยจ้า  โพสต์ 2013-5-28 18:39
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 19:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย art23331 เมื่อ 2013-5-27 19:43
ก่อนทำพื้นดีอยู่แล้วอ่า C:
ค่าทำสวยเท่าไรอ่อ ?
ปล.เห้ย ...

ขอบคุณมากๆค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-27 19:56:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เอ็ดซ่า เมื่อ 2013-5-27 19:48
หน้าใสมากคร้าบ

ขอบคุณค่ะ
สวยอยู่แล้วก็สวยขึ้นไปอึกนะ แต่เราว่าตาก็สวยอยู่แล้วนะจะตะเอง
นี่เพิ่งเห็นเป็นรีวิวแรกจมูกกับคุนหมอชลทิศ ปกติจะเห็นแต่ตา เราก้อไปทำตากะคุนหมอมาเหมือนกัน คิดอยากทำจมูกพร้อมแต่ตอนนั่งรอทำตาคนที่มาทำเหมือนกันเขาแอบบอกว่าคุณหมอทำจมูกไม่สวย เลยได้แต่ตาอย่างเดียวตอนนี้กำลังหาที่ทำจมูกอยู่ชักลังเลแล้วซิจะกลับไปหาคุณหมอเหมือนเดิมดีไหมหนอ แล้วคุณหมอทำจมูกราคาเท่าไหร่ค่ะ
หน้าสวยมาก เหมือนชมพู่ อารยาเลย ครับ

แสดงความคิดเห็น

ยกมืออีก1เสียงคับ  โพสต์ 2013-5-28 19:43
คล้ายชมพู่เลยค่ะ จมูกเนียนเข้ากันหน้า ผิวก็ใสกิ๊ก ตาหวานเชียวค่ะ  เริ่ศ.....
ดูสวย คมขึ้นมากเลยคับ
ตาสวย คิ้วก้สวย จมูกทำมาแล้ว ก้น่ารักเข้าไปใหญ่เลยอะจ้า อิอิ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-29 00:38:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคอมเม้นมากๆค่ะ >/////< ถ้าเพื่อนๆคนไหนอยากทำตา อยากทำจมูก แนะนำเรยค่ะที่ธีรพร การแพทย์ คุณหมอ ชลธิศ เก่งเรื่องตากับจมูก หรือติดต่อสอบถามราคาได้ที่เบอร์พี่แก้ว0892238444
น้องชมพูเลยค่ะ ชอบคิ้วด้วย  
หน้าเหมือนชมพู่เลยนะคะ
สวยจริงๆค่ะ
ทำมาเท่าไหร่คะ ? สวยมากกกกกก -
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-11-3 20:34:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกๆคนที่มาคอมเม้นนะค่ะ เราทำมาประมาน5เดือนแล้วค่ะ เราทำมา 55000 แต่จมูกสวยจิง คอมเฟริม คุณหมอมือเบามาก ไม่ช้ำไม่บวม มั่นใจได้ค่ะ เราทำมาจนทุกวันนี้ปลื้มมากค่ะมีแต่คนชม >///< ถ้าเพื่อนๆคนไหนสนก้ติดต่อพี่แก้วได้เรยนะค่ะพี่แก้วเป้นผู้คุฯหมอสามารถโทรมาปรึกษาได้นะค่ะ0892238444
น้องคนนี้สรุปเอาหน้าชมพู่มาเป็นแบบแน่เลย อิอิ เหมือนมาก
ขอดูรีวิวจมูกปัจจุบันนี้หน่อยสิคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kapookaomsinza เมื่อ 2014-6-24 10:08

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kapookaomsinza เมื่อ 2014-6-24 10:05

เราไปทำมาเหมือนกันค่ะ  ขอทำแบบไขมัน  สุดท้ายพอไปถีงคลีนิค หมอและ บรรดาพยาบาลเจ้าหน้าที่ในคลีนิค  กล่อมให้ทำแบบซิลิโคลน
บอกไม่มีทางทะลุแน่นอน  แล้วให้จับตัวอย่าง พนักงานที่เคาท์เตอร์  รุมเราใหญ่เลย  สุดท้ายเราเลยได้เออ ออ ตามน้ำ   
ยอมรับว่าหมอแผลไม่ช้ำค่ะ   แต่ ของเรา สันโอเค  แต่ปลายบานมาก  ทรงสวยไม่เสร็จยังไงไม่ทราบ จะสวยก็ไม่สวยก็พอถูไถได้  แถมดันปลายเบี้ยวค่ะ

เราเลยไปที่คลีนิค   ขอบอกว่าก่อนทำ-หลังทำ  เจ้าหน้าที่นี่หน้ามือ  หลังมือเลยนะค่ะ  

ถ้าเป้นเคสแก้จะไม่ค่อยสนใจ    วันที่เราไปให้ดูว่าเบี้ยว ขนาดนัดหมอแล้ว  สุดท้ายต้องไปนั่งรอ

เพราะพอหมอมาถึง หมอเข้าผ่าเลย แล้วบอกมีธุระต้องไปต่อ T^T  เรานั่งรอทั้งวันค่ะ จน  เกือบ 1 ทุ่ม  กลัวรถหมด เลยกลับบ้านก่อน  เพราะเราเดินทางมาจากระยองเลย

ตอนนี้ ปลายที่เบี้ยวมันเริ่มดันเนื้อให้เห็นลางๆ แถมด้านในจมูกเห็นเป็นขาวๆ ไม่แน่ใจว่าซิลิโคลนดันกระดูกอ่อนโผล่  หรือ ซิลิโคลนโผล่เอง

กำลังจะหาหมอแก้ค่ะ

เราพยายามจะอัพสภาพดั้งให้ดู ดูเหมือนว่าไฟล์มันจะใหญ่ไป
ชลทิศทำตา และจมูกไม่สวย มดเคสแก้จมูกที่นี้เหมือนกันคะราคา75000 (จริงราคานี้เราควรได้จมูกที่สวยแล้วนะคะ แต่ทำจมูกมามีแต่คนว่าไม่สวย)
คุณหมอให้ใส่ไขมัน ได้จมูกทรงเหี้ยมากไขมันยุบไม่เท่ากัน บอกจะจัดทรงให้เสียแค่ค่าซิลิโคนคิดเพิ่ม10000 พอเราจะเข้าไปจัดทรงตามที่หมอรับปากไว้ บอกราคาเป็น35000 ราคาที่นี้แล้วแต่อารมณ์ คุณหมอคะ แต่รู้สึกคุณหมอไม่มีจันยาบรรณเลย คิดผิดที่แก้จมูกที่นี้ แพงมาก ใครจะทำคิดให้ดีก่อนทำนะคะ นี้คือเพื่อนร่วมชะตากรรมอันเลวร้ายกับที่นี้คะ สามารถเข้าไปอ่านโพทย์ได้คะ http://dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=48310
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้