เจ้าของ: jung_soi5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบางแบบเย็บด้านใน มาดูกันวันต่อวันเลยจร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-7-4 01:30:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาถ้าเก็บเงินถึงทำหมอชลธิศน่าจะดีกว่าค่ะ แกมีเทคนิคเติมไขมันใต้ตา ตาจะดูอิ่มและเด็ก ยังไงลองโทรสอบถามราคาดูค่ะ ราคาสูงพอตัว แต่ทำแล้วจะดูเด็กลงอีกสิบปี ^^ สู้ๆค่ะ
2#
โพสต์ 2013-7-6 09:17:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-5 23:45
ณ จุดนี้. อยากแก้ตาที่สุดเบย โอ้ย!! งึดใจแท้55
อยากทำกั ...

ตาไม่มีไขมันเลยยิ่งตัดชั้นตายิ่งตกนะคะ รอเก็บเงินก้อนแล้วแก้น่าจะโอกว่าค่ะ หรือไม่ก็ลองเข้าไปปรึกษาหมอกมลยูเนี่ยนมอร์ แกทำเทคนิคคล้ายๆหมอชลธิศ มีการใส่ไขมันที่ตาด้วยค่ะ ก็ไม่แน่ใจนะคะว่าแกจะรับทำไหม แต่ลองถามก็น่าจะดีค่ะ ราคาทำตากลางๆ ไม่สูงเท่าหมอชลธิศ
3#
โพสต์ 2013-7-6 09:17:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-5 23:45
ณ จุดนี้. อยากแก้ตาที่สุดเบย โอ้ย!! งึดใจแท้55
อยากทำกั ...

ตาไม่มีไขมันเลยยิ่งตัดชั้นตายิ่งตกนะคะ รอเก็บเงินก้อนแล้วแก้น่าจะโอกว่าค่ะ หรือไม่ก็ลองเข้าไปปรึกษาหมอกมลยูเนี่ยนมอร์ แกทำเทคนิคคล้ายๆหมอชลธิศ มีการใส่ไขมันที่ตาด้วยค่ะ ก็ไม่แน่ใจนะคะว่าแกจะรับทำไหม แต่ลองถามก็น่าจะดีค่ะ ราคาทำตากลางๆ ไม่สูงเท่าหมอชลธิศ
4#
โพสต์ 2013-7-6 23:46:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-6 22:55
ตอบได้ตรงใจเลยคะ ตอนทำครั้งแรกหมอก็บอกว่ากุ้งไม่ม ...

ลองเข้าไปคุยดูค่ะรายละเอียดไม่แน่ใจ แต่เหมือนหมอจะรับทำพวกจัดเรียงไขมันที่ตา เคยหาข้อมูลไว้ค่ะเพราะจะทำตาเหมือนกันค่ะ
มีหมอที่ดูๆคือ หมอชลธิศ หมอกมล หมอวีระพัตบางแสน แค่ตาสองชั้นกับพวกจัดเรียงไขมันนะคะ ถ้าเปิดหัวตาหางตาไม่ขอแนะนำค่ะ ลองหาข้อมูลดูให้ดีก่อนตัดสินใจนะคะถ้าจะทำ บอกเผื่อไว้ถ้าอยากจะทำค่ะ
5#
โพสต์ 2013-7-6 23:46:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย jung_soi5 เมื่อ 2013-7-6 22:55
ตอบได้ตรงใจเลยคะ ตอนทำครั้งแรกหมอก็บอกว่ากุ้งไม่ม ...

ลองเข้าไปคุยดูค่ะรายละเอียดไม่แน่ใจ แต่เหมือนหมอจะรับทำพวกจัดเรียงไขมันที่ตา เคยหาข้อมูลไว้ค่ะเพราะจะทำตาเหมือนกันค่ะ
มีหมอที่ดูๆคือ หมอชลธิศ หมอกมล หมอวีระพัตบางแสน แค่ตาสองชั้นกับพวกจัดเรียงไขมันนะคะ ถ้าเปิดหัวตาหางตาไม่ขอแนะนำค่ะ ลองหาข้อมูลดูให้ดีก่อนตัดสินใจนะคะถ้าจะทำ บอกเผื่อไว้ถ้าอยากจะทำค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้