12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nachapa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนเพื่อนๆช่วยแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับจมูกที่เราไปทำมาด้วยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย Nachapa เมื่อ 2013-5-23 23:06
^____^ ดูอิ่มขึ้นนี่ยังไงนะคะ อิอิ ขอบคุณมากนะคะที่มา ...

คือดูจากรูปเก่าอ่ะครับ มองหน้าแล้วจะได้ความรู้สึก ขาดๆอย่างบอกไม่ถูก แต่ทำมาแล้วดูปลายจมูกกลม แต่ถ้าจะแบบถูกใจผมจริงๆต้องงุ้มเล็กน้อยอ่ะครับ แต่โดยรวมแล้วผมว่า OK เลย
สวยค่ะ  เปรี้ยวจี๊ดเชียว  ชอบๆ
เพราะเราก็ทำมาที่เดียวกับคุณ  เราก็อใจนะ  แต่เราได้ทำกับหมอปริญ เราก็บอกหมอปริญไปว่า  อยากดูดีขึ้น แต่ยังมีคาร์แรคเตอร์ของตัวเอง  ไม่งั้นเดินไปไหน  หน้าเหมือนกันหมดก็ไม่เอานะคะ  ของเราก็ได้ไม่โด่งเท่าคุณเลย  เนื้อน้อย   สวยแล้วจ้า  เดี๋ยวพอนานไปมันรัดแกนก็ชัดขึ้นอีก  ค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 00:01:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย SummerMT เมื่อ 2013-5-24 18:15
เพราะเราก็ทำมาที่เดียวกับคุณ  เราก็อใจนะ  แต่เราได้ท ...

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ตอนนี้เริ่มพอใจกับจมูกตัวเองแล้ว ^_^~ คงไม่แก้แล้วคะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-26 00:02:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tuberculosis เมื่อ 2013-5-24 17:06
สวยค่ะ  เปรี้ยวจี๊ดเชียว  ชอบๆ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่มาแสดงความคิดเห็นคะ ;))
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้