ดู: 2019|ตอบกลับ: 1

[ทำจมูก] เสริมจมูกbb you หมอวิทูสินี กับหมอพัทยา คนไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
(เพิ่งเคยตั้งกระทู้เป็นครั้งแรกค่ะ)
คือเราอยู่เชียงรายค่ะ bb you clinicมาเปิดคลีนิคใหม่มีโปร 7,900+ค่ายา500บาทค่ะ คิวคุณหมอเกมส์กับหมอชัยรัตน์เต็มค่ะ
ทางคลีนิคบอกว่า เหลือคุณหมอ2ท่าน คือหมอผู้หญิงวิทูสินี กับหมอเบียร์ พัทยาค่ะ
เราหารีวิวหมอทั้งสองคนนี้พอจะมีของหมอวิทูสินี อยู่บ้างนิดหน่อย (ในรีวิวไม่ได้อยู่ในคลินิคbb youค่ะ แต่คิดว่าน่าจะใช่คนเดียวกัน) แต่หมอเบียร์ พัทยา ไม่เจอเลยค่ะ
***อยากขอคำแนะนำหน่อยค่ะ เคลียดนิดหน่อย555+
โพสต์ 2013-8-10 12:03:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำที่ BB YOU สาขา มหาดไทกับหมดชัยรัตน์ ตอนนี้ทำได้ 16 วันแล้วขอบอกว่าเสียความรู้สึกมากๆ
หมอทำซิลิโคลสั้นกว่าจมูกจริงของเรา เพื่อนทักทุกคนเลยว่าทำไมปลายจมูกขึ้นไปอยู่บนนั้นอ่ะ (ไม่มีใครไม่ทักเลยแม้แต่คนเดียว)
พอวันตรวจครบ 7 วันสอบถามพยาบาลหน้าห้องที่คอยตรวจว่าทำไมปลายจมูกถึงสั่นกว่าจมูกจริง
นางไม่ตอบแถมยังเปลี่ยนเรื่องอื่นคุยอีก เราก็เลยไม่รู้จะบอกยังไงรู้ว่าต้องหาที่ทำใหม่ ที่ดีกว่านี้
"" เราก็เห็นว่าคลีนิคดังอยู่เหมือนกันแต่ทำแล้วออกมาเป็นแบบนี้ก็ไม่ไหวนะ""
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้