ดู: 1342|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีแต่คนบอกทำจมูกสวย แล้วตาละคับ

[คัดลอกลิงก์]
คือ ตอนนี้ค
จะทำ กับหมอ เฉลิม น่ะคับ เรื่องจมูก
แต่ตา เน๊๊ยะ ไม่รุ้ว่าหมอทำ ออกมาให้ผู้ชายเป็นอย่างไรบ้าง
กลัวจะ ออกมาเป็นลิเก น่ะคับ
เพราะทำตาแก้ไม่ได้ เลยอย่างถามเพื่อนๆๆที่ทำตาของผู้ชายกับหมอเฉลิม เป็นอย่างไร บ้างคับ
ตาลิเกเป็นไงครับ

ผู้ชายทำตากับคุณหมอเฉลิมเยอะนะครับ

มีบางคนทำตาก่อน ความจริงน่าจะทำจมูกก่อนตา

เท่าที่เห็นมาหลายเคสก็สวยนะครับ

แผลก็เนียนมาก เสียดายที่ปีที่แล้วทำกับหมอท่านอื่นไปแล้ว

ไม่งั้นก็จะทำตากับหมอเฉลิมด้วยเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-8 06:43:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห่อะ ๆๆๆ ผมหมายภึงกรีดตา ลึก ไปน่ะคับ
กลัวเหมือนผู้หญิง ก็เลยไม่รู้ว่าเทคนิค ของการกรีดตาของหมอเฉลืม เป้นแบบไหน
อย่างว่าและคับ กลัวไปสะหมด
อิ อิ

ส่วนตัวก็พึงพอใจมากอ่ะคัฟ

ถ้าอยากเหนเคสตา ก็มาดูได้คัฟ บอบกับหนึ่งเองก็ว่าจะไปวัด ปทุมฯ วันพุธนี้คัฟ

มาดูตัวเป็นๆ เลยดีมั้ยคัฟ

อิ อิ
เห่อะ ๆๆๆ ผมหมายภึงกรีดตา ลึก ไปน่ะคับ
กลัวเหมือนผู้หญิง ก็เลยไม่รู้ว่าเทคนิค ของการกรีดตาของหมอเฉลืม เป ...
ต้นฉบับโพสโดย kimjiboi เมื่อ 2009-6-8 06:43

ไม่หรอกครับ

วันก่อนแวะไปคลีนิคหมอเฉลิม

เห็นน้องผู้ชายคนนึงพึ่งทำเสร็จออกมาจากห้องผ่าตัด

เลยขอเค้าดู สวยครับ เค้าก็พอใจแล้วยังแนะนำให้พี่ทำเลย

รอยกรีดไม่ลึกไม่ตื้น ที่สำคัญแผลสวยกว่าตอนพี่ทำกับหมอท่านอื่นมากๆ

ดีนะที่ตอนแผลหายแล้วตาพี่ก็โอเค ไม่งั้นต้องได้ทำกับคุณหมอเฉลิมแน่ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้