ดู: 1488|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากทำจมูก แต่ไม่รู้จะได้ทรงไหน และที่ ที่น่าสนใจ ในโคราช ช่วยแนะนำหน่อยน่ะคร

[คัดลอกลิงก์]
อยากหล่อ  เหมือนเพื่อนๆเค้า  เลยอยากทำบ้าง  แต่ไม่ค่อยมั่นใจในสถานบริการ  และได้ข้อมูลสถานบริการยังไม่พออ่ะครับ  แต่เพื่อนๆที่แนะนำมาในโคราช  ก้อมีที่ ครบุรี  หมอสวัส  แมโมเรีย  แล้วผมเองเป็นคนน่ากลม  เนื้อจมูกไม่มาก  ไม่น้อย  น่าจะเอาทรงไหนถึงจะเข้ากับรูปหน้าอ่ะครับ  ขอคำแนะนำหน่อยน่ะครับ
แนะนำหมอสยามคับ เพราะได้ข่าวว่าทำของผู้ชายสวยทุกคนแถมดังด้วยเรื่องจมูกผู้ชาย ผมเองก็จะไปแก้กับหมอคนนี้เลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-8 23:52:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ภราดร เมื่อ 2013-5-8 16:12
แนะนำหมอสยามคับ เพราะได้ข่าวว่าทำของผู้ชายสวยทุกคน ...

อ่อครรับ  ข้อมูลหน่อยได้มะยครับ  ยุแถวไหนอ่ะครับ
หมอชาตรี สยามคลินิก เพรชบุรี ซอย7
ทำจมูกผู้ชายสวย ราคา10,000 - 12,000 บาท
ท่าโด่งขึ้นมาอิกนิดนึง น่าจะ หล่อขึ้นนะเนี่ย
โด่งขึ้นมาสักนิดนึง นะหล่อเลยพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้