ดู: 24213|ตอบกลับ: 107
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ 380cc เหนือกล้ามเนื้อ 04/05/56 : ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Dissayarin เมื่อ 2013-5-6 10:46

สวัสดีค่ะทุกคน จขกท. เป็นหญิงแท้ มีลูกแล้ว 1 คนนะคะ

เพิ่งไปเสริมหน้าอกกับหมอเทพได้ครบ 2 วันนะคะ ขอรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่เคยทำนมกับหมอเทพมาให้คำแนะนำและแสดงความคิดเห็นเพื่อเป็นประโยชน์ในการดูแลตัวเองของ จขกท. ต่อไปค่ะ. ได้ทำนมกับคุณหมอเทพเป็นคิวแรกเลยค่ะ คุณหมอใจดีมาก ถึงจะโผงผาง พูดตรงๆ แต่รับรองได้เลยว่าคุณหมอมีเมตตาและใส่ใจคนไข้เสมอค่ะ ก็ตาม step ที่เพื่อนๆคงรู้กันว่าหมอจะถามว่าเราทำงานอะไร จขกท. ทำงานในสถานกงสุลค่ะ (ขออนุญาติไม่เปิดเผยว่าเป็นของประเทศอะไรนะคะ) หมอเทพก็บอกว่า ถ้ารับราชการไม่ต้องเอาใหญ่มากหรอก ไม่ดี ไม่สุภาพ น่าเกลียด มันดูโป๊ (555!!!)

จขกท. เสริมว่า แต่ช่วงกลางคืน จขกท. รับงานพิเศษเป็นดีเจเปิดแผ่นในผับด้วยค่ะ. หมอเทพร้อง...อ๋อออออ! งั้นเอาไปแบบ sexy sexy ไม่ต้องเอาใหญ่เกินตัวนะ เอาไป 380cc ไม่เล็กหรอก สวยเลยแหล่ะ จขกท. ถามหมอต่อว่า ไปถึง 400cc ไม่ดีเหรอคะ หมอเทพบอกว่า 400cc ใหญ่ไปสำหรับจขกท. ทำออกมาแล้วจะไม่สวยเลย จขกท. ก็ยิ้มแล้วยกมือไหว้ขอบคุณ บอกว่า... หนูเชื่อหมอค่ะ.

วันนี้ จขกท. เพิ่งเริ่มประคบเย็นตามที่คุณอ้อนแนะนำค่ะ. ทั้งๆที่เตรียม cold gel pack มาแล้วตั้งแต่ก่อนผ่าตัด แต่โดนพยาบาลที่คลินิคดุว่าไม่ให้ประคบเด็ดขาด บอกตรงๆ ว่าเพลียหน้าพยาบาลที่นั่นมากๆค่ะ แล้วจะมา update ความคืบหน้าในโอกาสต่อไปนะคะ

ขอบคุณ คุณกุ้งที่คอยเป็นห่วงเป็นใย ส่ง Line มาสอบถามอาการตลอดเวลานะคะ ขอบคุณ คุณอ้อนด้วยค่ะสำหรับคำแนะนำในการดูแลตัวเอง

แสดงความคิดเห็น

คุณ lukkun ชมซะ จขกท. ตัวลอยตามลมไปเลยค่ะ รีบๆไปทำจะได้สวยเหมือนกันนะจ๊ะ  โพสต์ 2013-5-21 22:42
ตัวเองทำแล้วสวยเป๊ะเวอร์เราอิจฉาจังเราจะทำเหมือนกันรอแฟนว่างก่อนจ้  โพสต์ 2013-5-20 15:31
#
โพสต์ 2013-6-28 17:28:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วถ้าบอกเปนแม่บ้านอยุ่บ้านเลี้ยงลูกเฉยๆ หมอจะบอกกับเราว่าอะไรเนี้ย

แสดงความคิดเห็น

หรือจะบอกไปว่าทำงานที่ต้องโชว์ร่างกายดีคะ ถ้าคุณอยากได้ใหญ่ๆ นะคะ  โพสต์ 2013-6-28 23:14
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้