เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
351#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-15 22:26:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาหาน้องเนี้ยบน้า
แต่ว่าม่ายอยู่ อิอิ
ปล. ฝากบอกล่ะกานว่า คิดฮอทหลาย คิ คิ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-14 21:01

มาแล้วค๊า คิดฮอดหลายคือกันเด้อ

ฮ่าๆๆๆ

ม๊วฟๆ
มาแล้วค๊า คิดฮอดหลายคือกันเด้อ

ฮ่าๆๆๆ

ม๊วฟๆ
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-15 22:26

หายไปหนายมา

คิดฮอดหล๊าย หลาย หุหุ
เอาเข้าไป เอาเข้าไป คิ คิ
น่ารักมากมายค่ะ  แอบชอบ อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น้องเนี้ยบเจ้าไปอยู่ไส
พี่คิดถึงเน๊อะ.....
แก้ไขล่าสุด PERFECT เมื่อ 2009-7-20 00:25

แจ้งข่าว เจ้าของกระทู้ไปหัวหินและอัมพวา ไปถ่ายรูปกับทะเล  ไวๆ นี้จะเอาภาพมานำเสนอ แถมความดำกลับมา แต่ยังสวยเหมือนเดิม eiei
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
359#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 01:55:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ้่วว พี่โฟร์ ไวมาก

ฮ่าๆ ดำขึ้นแล้วละ แย่แล้ววว ทีนี้ก็สเป็คฝรั่งสินะ T^T

คิดถึงพี่ๆจัง จุฟๆ พี่โอเปิ้ล พี่กั้ง พี่ซี พี่โฟร์ ฯลฯ
ชอบรูป avartar ของคุณเนี๊ยบมากเลยอ่ะ
เท่ดีครับ
โอ้่วว พี่โฟร์ ไวมาก

ฮ่าๆ ดำขึ้นแล้วละ แย่แล้ววว ทีนี้ก็สเป็คฝรั่งสินะ T^T

คิดถึงพี่ๆจัง จุฟๆ พี่โอเปิ้ล พ ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-20 01:55

มาๆ พี่ชอบจังเรย จุฟๆ เนี่ยคิคิ

{:13_852:}
แจ้งข่าว เจ้าของกระทู้ไปหัวหินและอัมพวา ไปถ่ายรูปกับทะเล  ไวๆ นี้จะเอาภาพมานำเสนอ แถมความดำก ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-7-20 00:23

ทำหั้ยอยากเหนเรยย์อ่าพี่โฟร์
สวยๆๆครับ  ทำเเล้วดูดีขึ้นจิงๆๆ ทำได้เเค่ดีใจด้วยนะ อิอิ
อิอิ มาแอบรอดูรูป^^

ดันๆๆ อยากเหงรูปไปเที่ยว และจมูกงามๆๆ แล้วคร่า... {:13_945:}
365#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-24 03:58:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หุหุ ใส่ทูพีชด้วยนะ แว่นกะหมวกไง ฮ่าๆ
หุหุ ใส่ทูพีชด้วยนะ แว่นกะหมวกไง ฮ่าๆ
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-24 03:58

สวยจัง  อิจฉาแล้วน่ะนี่

เราเองก้พึ่งไปแก้จมูกมาตอนนี้ยังบวมตุ่ยอยู๋เลย

สวยๆมากมายเลยอ่ะ
มารอดูรูปคุณเนี้ยบ

เรามันประเภทชอบชมโฉมงาม
รูปทูพีทอ่า (แว่นตากับหมวก)
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-24 03:58

หา.............................ใส่แค่แว่นกะหมวก
แค่นั้นอ่าหรอ อยากเหนซะแร้วสิน้องเนี้ยบ อิอิ
สวยมากค่า เห็นแล้วอยากทำมั่งจัง

แอบเก็บข้อมูลอยู่ค่า
สวยค่ะสวย ไม่เวอร์
เก็บข้อมูลอยู่เหมือนกาน
มีรูปแบบจมูกแบบหยดน้ำไหมครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้