เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
251#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 14:20:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถูกดี เนี๊ยบ ของอะไรครับ roach ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-2 16:04

ไม่รู้ยี่ห้ออะไร ลืมขอหมอดูอ่ะ รู้แต่อยู่ในขวดเล็กๆ เด้ววันอาทิตย์ไปหาหมอ เด้วลองขอหมอดู งิงิ
คุณหนูเนี้ยบ เมื่อไหร่จะลงภาพใหม่ให้ดูอีกค่ะ แฟนๆ รอชมนะ โปรแกรมลงโรงได้แล้ว ตีตั๋วรอดู ไปซื้อ popcorn นั่งรอทำตาปริบๆ จะได้เกิดกิเลส (การให้รางวัลตัวเองเป็นการสร้างความสนุกให้ชีวิต) คิดถึงดาราอ่ะ อิอิ
คุณหนูเนี้ยบ เมื่อไหร่จะลงภาพใหม่ให้ดูอีกค่ะ แฟนๆ รอชมนะ โปรแกรมลงโรงได้แล้ว ตีตั๋วรอดู ไปซื้อ popcorn นั่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-7-3 14:47

คิดเหมือนกานเรยคับพี่โฟร์

ทำงานมาเหนื่อยแล้ว

ก็ให้รางวัลกับตัวเองบ้าง อะไรบ้าง
มานั่งรอดูคนสวยอัพเดทความงาม

ซักวันนึง เราต้องสวยแบบนู๋เนี้ยบให้ได้ เอิ๊กๆๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไม่ชอบเป็นการส่วนตัวนี่ก็คงไม่หนักศีรษะใครนะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ramina เมื่อ 2009-6-30 23:24

เปนคนที่มารยาทงามเหมือนจิตจัยเลยเน๊อะ
แต่ก้อม่ายว่ากานหรอกคัฟ
เพราะว่าอาราย ๆ ก้อรู้ ๆ กานอยู่
โอเปิ้ลหั้ยอภัย
เพราะว่าการหั้ยอภัยเปนทานที่ดีที่สุดคัฟผม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณหนูเนี้ยบ เมื่อไหร่จะลงภาพใหม่ให้ดูอีกค่ะ แฟนๆ รอชมนะ โปรแกรมลงโรงได้แล้ว ตีตั๋วรอดู ไปซื้อ popcorn นั่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-7-3 14:47

อย่าว่าแต่พี่โฟร์รอเลยคัฟ โอเปิ้ลก้อรอน้องเนี้ยบอัพเดทล่าสุดมาตั้งหลายวันล่ะเนี่ย อิอิ
มานั่งรอดูคนสวยอัพเดทความงาม

ซักวันนึง เราต้องสวยแบบนู๋เนี้ยบให้ได้ เอิ๊กๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 10:26

อย่างปลาตอนนี้อ่านะ สวยจนม่ายรุจะบอกว่างัยแล้วคัฟผม
สงสัยตอนนี้แฟนรัก แฟนหลง อย่างแรงแน่ ๆ อิอิ
260#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-4 12:03:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหยยยย ทุกคนกดดันสุดพลังอะ

กลัวว่าถ้าเอารูปลงตอนนี้มันก็คงเหมือนเดิมอ่า

เด้วจะเบื่อกัน รึเปล่าาาา นะ

แง T^T
มารอดูรูปใหม่ด้วยคนอ่ะน้องเนี๊ยบ เมื่อไหร่จะเอารูปสวยๆ มาอัพให้ยลกันอีกเนี่ย

เข้ามารอดูทุกวันเลยอ่า
โหยยยย ทุกคนกดดันสุดพลังอะ

กลัวว่าถ้าเอารูปลงตอนนี้มันก็คงเหมือนเดิมอ่า

เด้วจะเบื่อกัน รึเปล่าาาา นะ

...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-4 12:03

ม่ายเบื่อ อยากให้อัพทุกวัน
เข้าบอกว่าม่ายเบื่อเลย{:13_923:}
ดูคนสวย ๆ เนี่ยะ
เนอะ อยากดูรูปนู๋เนี้ยบมากๆเรยอ่ะ
เพื่อนกั้งก้อว่าไปเนอะ รอดิชั้นหำใจได้ก่อง อาจจะมีทำตาอีกสักรอบ - -* ทีนี้เกาหลีจิงหละ

โอเปิ้ลก้อชมเกินป๊าย เจอตัวจิงม่าไหร่ มีเดินหนีปลาอ่ะ แหงมๆเรย
เดินหนีไปเอาตาข่ายมาดักปลาอ่าดิ
แบบว่าม่ายหั้ยไปไหนเลยงัย อิอิ
เนอะ อยากดูรูปนู๋เนี้ยบมากๆเรยอ่ะ
เพื่อนกั้งก้อว่าไปเนอะ รอดิชั้นหำใจได้ก่อง อาจจะมีทำตาอีกสักรอบ - -* ท ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-7-4 17:30

ปลาพูดลามกอ่ะคับ คิคิ
กั้งตาดีจิงๆ

อิ อิ

น่าจะทำฝ่ายพิสูจน์อักษร

อิ อิ
ขำ พี่ซี กะ พี่ก้องตะวัน สุดหล่อ

^ ^
กะเรามะกล้า ไฮไลน์ นิ เด๋วเด่นไป

รีบน ทราบนามสกุลกั้งด้วยเหรอคับ อิอิ
เนี๊ยบ วันหน้า รูปอะ เอาหน้าตรงๆ เเบบมะต้องเซนเซอร์นะ

สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ใส

น่ารักมาก ขอเต็มๆๆ ซักเวอร์ชั่นนะค่ะ

สวยค่ะ
274#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-6 19:39:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด้วไปดูหนังก่อนเด้อ กลับมาแล้วมาอัพรูปนะจ๊าาาาาาา

^^
เด้วไปดูหนังก่อนเด้อ กลับมาแล้วมาอัพรูปนะจ๊าาาาาาา

^^
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-6 19:39

ค้าบ

มานั่นรอเรยนะเนี่ย คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้