เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
76#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-20 20:47:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคๆๆๆๆค๊า สัยญา เด้วอาทิตย์หน้าจะเอารูปใหม่ๆมาให้เบิ่งกันเป็นขวัญตาอีกรอบ

ฮ่าๆๆๆ

ขอไปทำสวยก่อนละกัลลลล

ฮ่าๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เข้ามา confirm อีกคนอ่า
ว่าน้องเนี้ยบ เนี้ยบเจง ๆ คัฟผม อิอิ
แวะมารอดูด้วยคนค่ะ แหะ แหะ
ธรรมชาติ ดีคะ ไม่ทราบว่าหมดไปเท่าไหร่ บอกหน่อยค๊าาาาาาาาาาา
วันนี้นึกว่าเดินกับดาราแน่ะ คิคิ

เนี๊ยบน่ารักจังอ่า{:13_867:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
filacoment สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
สวยครับ ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมนะครับ
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 01:09:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหยยยย พี่โอเปิ้ล พี่กั้ง พี่ซี

อย่าชมเนี้ยบเยอะ

เขินนนนนน

เด้วเหลิงใหญ่ๆ

555

เนี้ยบก้อชอบพี่ๆเหมือนกันคะ สนุกๆๆๆ

อยากนั่งเม้าท์อีก หุหุ

^^
86#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 01:11:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ธรรมชาติ ดีคะ ไม่ทราบว่าหมดไปเท่าไหร่ บอกหน่อยค๊าาาาาาาาาาา
ต้นฉบับโพสโดย peena เมื่อ 2009-6-20 21:21

555

หมดแค่ค่าทำจมูกเองคะ

หุหุ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 01:19:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีจ้าน้องเนี๊ยบ เป็นยังไงบ้าง สวยวันสวยคืน อิอิ พี่โฟร์ใต้ตายังเหลืองอยู่เลย ตุงๆ ตรงจมูก ตรงปลายจม ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-6-19 12:36

พี่โฟร์อย่าคิดมากนะ

อย่างที่พี่กั้งพี่โอเปิ้ลพี่ซีบอกอ่าาา

รอหายบวมนะพี่
อยากเจอตัวจิงมั่งจังอิอิ เห็นรูปและก้อน่าสนใจนะหมออภิชาญ แต่ทรงจมูกของเนี๊ยบ มันเนี๊ยบอยู่ก่อนแล้วอ่ะ แล้วถ้ามีแค่เสริมกับตัดปีกอย่างเดวแอนว่ามันแก้ปัญหาจมูกแอนมะได้ อย่างที่กั้งบอกแหละไม่อยากตัดปีกเด๋วเปงจมูกหมู หุหุ แต่เด๋วว่าจะลองโทไปถามดูว่าเค้ามีใช้วิธีเย็บกระดูกอ่อนตรงปลายจมูกได้เปล่าถ้าได้จะได้ลองไปคุยดู อยากสวยไวๆๆๆๆ เหมือนกัน อิอิ
ขอโทษนะคะเข้ามาตอบช้า เมื่อคืนกลับบ้านสลบเลย เจ็บตะหมูกไม่รู้เป็นเพราะตัดไหมหรือเปล่า ตื่นมาเข้ามาตอบเลย พี่โฟร์เข้ามานั่งยัน นอนยันอีกคนเลยค่ะ ว่าตัวเป็นๆ น้องเนี๊ยบสวยและน่ารักมากๆๆ นิสัยก้อดี ให้คะแนนเต็ม 100 เลย ตอนที่เจอกับน้องเนี๊ยบครั้งแรกที่คลีนิค แอบอิจฉา wow superstar eiei เหมือนที่น้องกั้ง น้องโอเปิ้ล น้องซีบอกเลย ว่าเนี๊ยบสมชื่อเลย อย่าลืมโพสรูปมาเยอะๆ นะคะ ดูรูปคนสวย เจริญอาหาร อิอิ
พี่โฟร์อย่าคิดมากนะ

อย่างที่พี่กั้งพี่โอเปิ้ลพี่ซีบอกอ่าาา

รอหายบวมนะพี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-21 01:19

ขอบคุณสำหรับกำลังใจมากนะจ๊ะน้องเนี๊ยบ ตอนนี้ก้อกังวลเรื่องที่มันบวมอยู่หว่างคิ้ว ไม่รู้มันบวมน้ำหรือซิลิโคน แอบภาวนาขอให้เป็นอาการบวมน้ำ แงๆ ได้กำลังใจจากน้องเนี๊ยบรู้สึกดีขึ้นนะคะ สู้ต่อไป ต้องสวยๆ อิอิ วันนี้ว่าจะเข้าไปปรึกษาคุณหมออีกที คิดถึงนะคะ คราวหน้าเจอกันที่เยาวราช 555 ให้น้องโอเปิ้ลเป็นไกด์พาทัวร์เยาวราช ชวนน้องกั้งกับน้องซีไปด้วย
เนี๊ยบ น้องสวยมากนะครับ จมูกตัวจริงก็ได้ทรงสมส่วน รับกะหน้า

ขอยกเครดิตให้แก่คุณหมออภิชาญครับ

โดยรวมหน ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-6-20 21:02

น้องกั้ง พี่โฟร์ขอบอกว่าตัวจริงเราน่ารักกว่าในรูปนะ ดูหวานกว่าเยอะเลย ในรูปยังดูดุ หน้าไม่เห็นบานอย่างที่บอกเลยส่วนจมูกสวยทำได้ออกมายาวและมีหยดน้ำดูธรรมชาติสวยดีคะ เหมือนที่น้องเนี๊ยบบอกเลยว่าทุกคนน่ารัก ถ้าไม่มาเสียดายแย่ พี่โฟร์คงจิตตกอีกนาน อิอิ ที่สำคัญนิสัยน้องกังน่ารักมากๆ friendly สุดๆ ทำให้ทุกคนได้ฮากันได้ตลอด ตรงดีชอบๆ  นึกแล้วยังขำอยู่เลย 5555
เข้ามา confirm อีกคนอ่า
ว่าน้องเนี้ยบ เนี้ยบเจง ๆ คัฟผม อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-20 21:08

เห็นด้วยอีกคนคะน้องเนี๊ยบ น่ารักและเนี๊ยบสมชื่อ...เราก้อไม่เบานะน้องโอเปิ้ล หล่อมากๆ หน้ายังกะดาราญี่ปุ่นเลย หน้าคมจมูกสวยมาก ผิวขาว สาวๆอิจฉาเลย ไม่ต้องใช้กลูต้าเลย  เชื่อแล้วตัวจริงดูดีกว่าในรูปทุกคนเลย นิสัยก้อน่ารัก ไม่มีใครหวงความรู้เรื่องศัลยกรรมเลย ใครรู้มีอารายแนะนำแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน ได้ความรู้มากๆ ทำให้คิดก่อนที่จะตัดสินใจทำเลย ขอบคุณมากๆ นะคะ สำหรับความรู้และมิตรภาพที่น่ารักทุกคน และก้อทีลืมไม่ได้ เกรงใจทุกคนมากๆ น้องกั้ง น้องซี น้องโอเปิ้ล อุตสาห์รอนานมากกๆๆๆๆ อิอิ ไม่มาเสียดายแย่
ดีจัยมั่ก ๆ เลยน้าคัฟที่ได้รู้จักพี่โฟร์ กั้งกะน้องเนี้ยบ
รู้สึกว่าโอเปิ้ลเอ้ย.....ทำมัยตัวเองถึงได้โชคดีน้า
เจอคนนิสัยดี หน้าตาดีอีกตะหาก อิอิ
ครายบอกว่าสังคมออนไลน์ม่ะมีคนดีเน๊อะพี่โฟร์ กั้ง น้องเนี้ยบ
ถ้ามาเยาวราชม่ะไหร่ก้อโทรมาได้เรยย์น้าคัฟ
เด๋วโอเปิ้ลจัดไปคัฟผม อิอิ
ขอโทดด้วยน่ะคัฟ ที่เมื่อวานไม่ได้แวะมาเจอ เพราะไม่ทราบจิงๆว่า เพื่อนๆในบอร์ดมาด้วยอ่าคัฟ

แล้ว ก็ย้ายที่ทำงานจากเดิมอยู่ถนนสีลม ย้ายไปอยู่ อื้อจือเหลียง เส้นพระรามสี่อ่าคัฟ

เมื่อวาน ไปทำที่นั่นวันแรก ร้อนมาก และไกลมาก มีเวลาพักทานข้าวแปปเดียว

ก็เลยไม่ได้โทรไปชวนกั้งออกมาทานข้าว

ก็ไม่นึกว่าจะนัดกันไว้แล้วตั้งหลายคน เสียดายจังเลย

ที่ม่ายได้เจอ กั้ง พี่โฟร์ คุณเนี๊ยบ พี่โอเปิ้ล ซี

ไว้คราวหน้าเอาไว้นัดอีกน่ะคัฟ แต่ขอเปนข้าวมื้อเยนจะได้มั้ยคัฟ

จะได้นั่งชิวๆ ยาวๆ หลังเลิกงานได้

อิ อิ
ดีจัยมั่ก ๆ เลยน้าคัฟที่ได้รู้จักพี่โฟร์ กั้งกะน้องเนี้ยบ
รู้สึกว่าโอเปิ้ลเอ้ย.....ทำมัยตัวเองถึงได้โชคด ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-21 10:01

พี่โอเปิ้ล ณ เยาวราช

อาตี๋ดั้งโด่ง

อิ อิ
เรียกอั้วทามมายอาบ๊อบบี้อ่า
97#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 11:12:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอโทดด้วยน่ะคัฟ ที่เมื่อวานไม่ได้แวะมาเจอ เพราะไม่ทราบจิงๆว่า เพื่อนๆในบอร์ดมาด้วยอ่าคัฟ

แล้ว ก็ย้ายที ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-6-21 10:35

จัดไปเลยคะพี่บ๊อบบี้

กินข้าวร้านอาม่าปากซอยร้านเขียวแดงเน๊อะพี่โอเปิ้ล
สวยเริ่ดมากกกกกกๆๆๆค่ะ เก๋กู้ดด
รู้สึกว่าโอเปิ้ลเอ้ย.....ทำมัยตัวเองถึงได้โชคด ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-6-21 10:01

จัดไปนี่เลี้ยงด้วย ช่ายป่าว {:13_976:}
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-21 22:08:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จัดไปนี่เลี้ยงด้วย ช่ายป่าว {:13_976:}
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-21 11:24

นั้นไง พี่ซี เปิดประเด็นมาละ

งี้พี่ต้องเลี้ยงแล้วละ ก้อพูดกันกง กง เลย

ฮ่าๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้