เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 02:26:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด happi_alone เมื่อ 2009-6-10 02:27
รูปจมูกเดิมสวยอยู่แล้วนะคะ แต่พอทำออกมาสวยกว่าเดิมอีก เริ่ด!

แล้วหมอนี่ดังมั๊ยอ่ะคะ? อยากทำบ้างแต่กลัว ...
ต้นฉบับโพสโดย evelyn_eve เมื่อ 2009-6-10 01:20

มาแล้วค๊าๆ

มาแล้วค๊า

คุณหมอชื่อ อภิชาญ พงศ์พัฒนานุรักษ์

จำประวัติไม่ค่อยได้ แต่จบแพทย์มหิดลคะ

เราว่ายังไม่ค่อยเป็นที่รู้จักในวงกว้าง เหมือนคุณหมอที่ทำมานานบางท่านคะ

แต่เรายอมรับในฝีมือคะ

ลองไปปรึกษากับคุณหมอก่อนได้นะคะ

คุณหมอใจดีมากๆๆ

แล้วถ้าแก้ จะคิดเท่าไหร่อ่ะคะ มีเบอร์ติดต่อไหม
ทำออกมาธรรมชาติและสวยมากๆเลยค่ะ

แต่จขกท.สวยด้วยแหละ หน้าใสมากๆเลยค่ะ

แล้วทำไมถึงไปทำที่นี่คะ มีใครแนะนำหรือเปล่า
ราคาแพงไหมครับ ผมอยากทำจมูกเหมือนกัน เพราะคิวหมอเฉลิม คงอีกนานมากๆ อยาก ทำเดือนน้าครับ
55#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 13:14:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วถ้าแก้ จะคิดเท่าไหร่อ่ะคะ มีเบอร์ติดต่อไหม
ต้นฉบับโพสโดย plastic_surgery เมื่อ 2009-6-10 11:20

แก้จมูก(เอาซิลิโคนเก่าออก)ราคา5,xxx ใส่ซิลิโคนใหม่9,xxx

รวมแล้วประมาณหมื่นกว่าๆคะ

ส่วนเบอร์ติดต่อ 02-748-2526 คะ คลินิค First Care
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 13:15:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาแพงไหมครับ ผมอยากทำจมูกเหมือนกัน เพราะคิวหมอเฉลิม คงอีกนานมากๆ อยาก ทำเดือนน้าครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย SmaQue_me เมื่อ 2009-6-10 11:35

ราคามีราคาเดียวคะ ประมาณ9,xxx

ลองมาปรึกษาคุณหมอดูได้คะ ปรึกษาฟรีคะ

หรือโทรมาที่คลีนิคก่อนก็ได้คะ

เบอร์อยู่คห.บนนะคะ
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-10 13:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำออกมาธรรมชาติและสวยมากๆเลยค่ะ

แต่จขกท.สวยด้วยแหละ หน้าใสมากๆเลยค่ะ

แล้วทำไมถึงไปทำที่นี่คะ มีใครแนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย dada เมื่อ 2009-6-10 11:29

เป็นเรื่องบังเอิญมากๆเลยคะ

วันนั้นมาเดินเล่นที่เสรี แล้วพอออกมาด้านหลังห้างก็เห็นคลีนิคเลยลอง เข้าไปปรึกษา

เพราะอยากทำจมูกมานานแล้ว

ถูกใจเลย นัดคุณหมอแล้วทำเลยคะ
ดูสวย แล้วก็เป็นธรรมชาติมากครับ สวยเพิ่มอีกหลายเท่าเลย อิอิ
สวยอยู่แล้ว

ยิ่งทำยิ่งสวยเลยคะ

น่ารักจัง
จมูกดูธรรมชาติมากเลยงะ
ทำออกมาแล้วสวยยิ่งกว่าเดิมอีก(สวยอยู่แล้ว)
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากเลยค่ะ ชอบ จะเข้าไปเร็ว ๆ นี้ค่ะ
63#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 20:26:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หุหุ ผู้หญิงอย่าหยุดสวยคะ

ว่าแต่โพสเก่าๆหายไปไหนนะ
ช่วง สอง สาม วันที่ เวป ล่ม ข้อมูลที่โพสช่วงนั้นจะหายอ่ะคับ

ยังไงต้องขออภัยในความไม่สะดวกนะคับ

เรากะแอบเซงเหมียนกานเรยอ่า{:13_972:}
ยังงัยก้อโพสใหม่หั้ยเพือน ๆ ได้ชมกันอีกน้าคัฟ
รอ รอ รอ คัฟผม
66#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 21:58:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ช่วงนี้มีแต่โพสแปลกๆเกี่ยวกับหมออภิชาญว่าไม๊คะ
ช่วงนี้มีแต่โพสแปลกๆเกี่ยวกับหมออภิชาญว่าไม๊คะ
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-17 21:58

อืม นั่นจิ

จิงๆ ถ้ามีคนมารีวิว ฝีมือคุณหมอก็พอแล้ว

ไม่ต้องมาโพสเชิญชวนหรอก(กัวจะเป็นการดิสเครดิตคุณหมอซะมากกว่า)

คุณหมอทำสวย ใจดี เด๋วเพื่อนๆเห็นเองเนอะ
68#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-6-17 22:20:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม นั่นจิ

จิงๆ ถ้ามีคนมารีวิว ฝีมือคุณหมอก็พอแล้ว

ไม่ต้องมาโพสเชิญชวนหรอก(กัวจะเป็นการดิสเครดิตคุณห ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-6-17 22:02

คะ เราก้อรุ้สึกไม่ดีเลย

เพราะก่อนหน้านี้ไม่เห็นมีโพสแบบนี้

เห็นด้วยกับคุณfreshnight
จขกท คัฟ

มาอับรูปให้ชมหน่อยน๊าคัฟ

ขอบคุณคัฟ
จ๋วยๆๆคะ
แวะมาไห้กำลังใจคะ
หวัดดีจ้าน้องเนี๊ยบ เป็นยังไงบ้าง สวยวันสวยคืน อิอิ พี่โฟร์ใต้ตายังเหลืองอยู่เลย ตุงๆ ตรงจมูก ตรงปลายจมูกมันบานๆ ไม่รู้ว่ามันจะยุบบ้างหรือเปล่า แอบจิตตก วันอาทิตย์นี่ตัดไหมแล้ว น้องเนี๊ยบโพสรูปให้ดูอีกนะคะ รอดูคนสวย
อัพรูปเพิ่มให้เพื่อนๆได้ศึกษานะค่ะ
บีฟอร์อาฟเตอร์
เอาอีกๆๆๆ
มาอัพรูปเรื่อยๆนะคับ

จะได้เป็นการให้เครดิตคุณหมอไปในตัวคับ
เนี้ยบ เราว่าจะเข้าไปพรุ่งนี้อ่า เหนเนี้ยบไม่ออนเอม อยากรู้ว่าไปกี่โมงจะได้เจอกานไหมเนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-6-17 21:58

รู้สึกเหมือนกานเลยอ่าคัฟ
เค้าเหนม่ะต้องทำขนาดนี้เลยอ่าคัฟ
แค่คนอื่น ๆ เหนฝีมือของคุณหมอ
ก้อได้จัยไปแล้วอ่าคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้