เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
ข้าวกะเตี๋ยวไม่ น่าสนใจเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

แป่วววว
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-9 22:39

กินเข้าไปด้ายยยยยยย....เน๊อะเนี้ยบ ข้าวกะเตี๋ยวอ่ะ แหวะ
ต้องข้าวเหนียวคัฟ อร่อยมากกกกกกกกกกกกก อิอิ
อ่า....สวยจัง ...จขกท
เห็นแร้ว...อึ้งงงงงงงง
ที่ตาเนี่ย เนี๊ยบ ฉีกยกคิ้ว หรือหรือริ้วรอยใต้ตา หรือยังไง สนใจเหมือนกันค่ะ

เเต่ขอกรามก่อนนนนน *-*
เอาอีกๆๆๆ

ลงรูปอีกชอบดูคนสวย
330#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 15:37:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ตาเนี่ย เนี๊ยบ ฉีกยกคิ้ว หรือหรือริ้วรอยใต้ตา หรือยังไง สนใจเหมือนกันค่ะ

เเต่ขอกรามก่อนนนนน *-* ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-7-10 09:56

เนี้ยบฉีดยกคิ้วอ่าคะ

เพราะคิ้วเนี้ยบเหมือนเด็กผู้ชาย

เลยยกคิ้วขึ้นนิดนึง
331#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 15:38:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยคับเดิมก็ดีอยู่แล้วพอทำมา สุดยอดเรยสวยมั๊กๆๆ รึว่าเราจะลองไปปรึกษาดูบ้าง
ที่สำคัญขอบตาไม่ช้ำด้วย  แ ...
ต้นฉบับโพสโดย seeb เมื่อ 2009-7-9 19:53

ถ้าทำเมื่อไหร่ก็เอามาอวดกันด้วยเด้อคะ

สาวๆอยากเห็น

>///<
ดีค่ะ ชื่อ  ว่าน นะคะ พอดีว่าทำงานอยู่ที่ BNA อะค่ะ

ที่มี แพนเค้ก เขมนิท เป็นพรีเซนเตอร์

ตอนนี้กะลังมีโครงการ A Hundred KG

เปิดโอกาสหั้ยผู้ที่สนจัยเข้าร่วมโครงการ

เปลี่ยนแปลงร่างกายตัวเอง จากที่อ้วนนน กลับมาผอม

จากที่โทรม กลับมา สวยยย จากหน้าเปนสิววว กลายเปน ใสปิ๊งง

และ และ อาจมีสิทธิ์เปนพรีเซนเตอร์คู่กับแพนเค้ก

หรือรับสิทธิพิเศษมากมายจากทางศูนย์สุขภาพ

ด่วนนนน กรอกข้อมูลเพื่อลงทะเบียน
http://www.bangkok-nutrition-academy.info/3602
น่ารักค่ะ..ดูกี่ที..ก็ชอบ....อิอิ
ชอบเข้ามาดูรุปคุนเนี๊ยบมากค่ะ

อยากทำๆๆๆแต่ไม่มีวันว่างเล้ยเรียนทุกวัน

เอารูปมาลงเยอะๆๆนะค่ะ

กิกิชอบๆๆ
อยากสวยเหมือนคุนเนี๊ยบจังง่ะ

^^^^^^^^^^^^^^^
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ดูจิ ดูจิ น้องเนี้ยบมีแต่คนอยากสวยเหมือนน้องทั้งนั้นเลยน้า
ว่าแต่ยุ่งอยู่ล่ะสิ ถึงม่ายด้ายเข้ามาที่บ้านเลยอ่า
คิดถึงน้าจร้า
338#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 02:45:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดูจิ ดูจิ น้องเนี้ยบมีแต่คนอยากสวยเหมือนน้องทั้งนั้นเลยน้า
ว่าแต่ยุ่งอยู่ล่ะสิ ถึงม่ายด้ายเข้ามาที่บ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-7-11 01:44

ช่ายแล้วพี่โอเปิ้ล ช่วงนี้เนี้ยบยุ่งมากเลยล่ะ

ถ้าเข้ามาก็ได้แค่แวะมาดูแปบเดียว ไม่ได้ไปกระทู้พี่ๆเลย

ใกล้ฝึกงานเส็ดแร้ว

ใกล้เป็นไทซักที

ฮิ้ววววว
339#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 02:47:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ชอบเข้ามาดูรุปคุนเนี๊ยบมากค่ะ

อยากทำๆๆๆแต่ไม่มีวันว่างเล้ยเรียนทุกวัน

เอารูปมาลงเยอะๆๆนะค่ะ

กิกิชอ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nakee เมื่อ 2009-7-10 19:55

ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลงอีกจะลงให้ดูจนตาแฉะเลยละคะ

ฮิ้ววววว
เด๋วเก๋จะรอดูรูปใหม่นะ..อิอิ..เอามาลงเยอะๆๆเลยย
ช่ายแล้วพี่โอเปิ้ล ช่วงนี้เนี้ยบยุ่งมากเลยล่ะ

ถ้าเข้ามาก็ได้แค่แวะมาดูแปบเดียว ไม่ได้ไปกระทู้พี่ๆเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-11 02:45

เปนกะลังจัยน้องคนนี้เสมอนะจร้า
ดูแลตัวเองด้วย เด๋วโทรมน้า
ตกจัยน้องเนี้ยบหรอปลา อิอิ
344#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 16:31:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
^
^
^
^
^
555 มีแอบๆ
345#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 16:33:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เนี๊ยบ พี่ว่า หน้าสองข้าง มันเท่ากันแล้วนะ

ต้องดูตัวเป็นๆอีกทีอ่ะ  

ต่อไปก็อย่าเคี้ยวข้าว ข้างเดียวอีกล ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-7 09:55

พี่ซี ช้าไปแล้ววว

เนี้ยบเผลอไปเคี้ยวข้าวข้างซ้ายเหมือนดิมอีกละ

เด้วกรามโตอีก ฮ่าๆ
ม่ายเปนไรหรอกเนี้ยบ ตอนนี้ก้อเคี้ยวอีกข้าง
หั้ยมันโตเท่า ๆ กานไปเลย คิ คิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากเจอเนี้ยบอีกอ่า
น่ารักจัง ดูเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ หน้าใสกึ๊กอีกตะหากน๊า
มาหาน้องเนี้ยบน้า
แต่ว่าม่ายอยู่ อิอิ
ปล. ฝากบอกล่ะกานว่า คิดฮอทหลาย คิ คิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้