เจ้าของ: happi_alone
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Pixx Before-After ทำจมูกค๊า โดยคุณหมออภิชาญ แถวเสรีเซ็นเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักจิงๆๆเลย
สวยมาก ตาคม หน้าเรียว หมูกสวย ขาว จะติอะไรดี ไม่มีเรย สวยสมบูญแบบค่า

อยากฉีดบ้างจังเรยค่า งบหมด แง่ว

ราคาประมานเท่าไหร่เอ่ย เจ๊บไหมคะฉีดที่หนายยยย

กิเลสเกิดอีกละ
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยมาก ไม่ทำให้ผิดหวังสำหรับการรอคอย ดาราหรือเปล่าเนี่ย อิอิ
แก้ไขล่าสุด PERFECT เมื่อ 2009-7-7 23:25
มาแว้วๆ

ฮ่าาาาา สนุกมากเลย ไปดูทรานฟอเมอส์มา

พี่ๆไปดูกันยัง

อยากได้หุ่นแบบนั้นมาไว้สักตัวจริงๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-7 01:25

ไปดูหนังมาก้อไม่ชวน ใจร้าย ดีนะที่สวยเลยให้อภัย คราวหน้าเป็นเจ้ามือเลี้ยงข้าวเยาวราชด้วยอ่ะ น้องซี น้องกั้ง น้องโอเปิ้ล น้องพิงค์ มืเจ้ามือแล้ว..(นอกเรื่องมาเยอะ) ฉีดโบทำให้หน้าเรียวขึ้นเยอะนะ จากตัวจริงหน้านู๋เนี้ยบก้อเล็กอยู่แล้ว แต่โบมันทำให้หน้าเข้ารูปเยอะเลย สวยมาก ว่างเมื่อไหร่ก้อโทรนัดไปทานข้าวกันนะ  มีคนอยากเห็นตัวจริงอีกเยอะ แต่พี่โฟร์เข้าใจงานยุ่งจิ การเป็นนักข่าว คนของประชาชน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยจังค่ะ

ราคาที่ฉีดโบนี่เท่าไหร่ค่ะฉีดกี่ยูนิตหรอค่ะ

เราสวยใจอยากทำจมูกอะฉีดอะ

อยากทำทีเดียวเลย

กิกิ

แล้วจมูกเสริม9000จิงอะป่าวค่ะ

กิกิ^^
สวยมากกกกกกกกกก^^
อะราย ยางไง พี่โฟร์ เมื่อไหร่จะเปิดทู้คระ

เดี๋ยวหนูเปิดให้นะ เอาป่าว
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-8 00:08

thanks ja ไม่เป็นไรจ้าน้องกั้ง ไม่ต้องเปิดกระทู้พี่โฟร์หรอก ขอบคุณมากมายสำหรับน้ำใจที่มีให้เสมอไม่เคยเปลี่ยน  สำหรับพี่โฟร์เป็นคนธรรมดา ไม่มีอะไรพิเศษ ถ้ามีอะไรที่แตกต่างอยากที่เราเคยคุยกันนะพี่โฟร์จะมาโพสให้ดูเลยนะน้องกั้ง คิดถึงๆ
สวยอะค่ะ มีคนทาบทามเข้าวงการยัง อิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
312#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:29:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โว้ววว คิดถึงพี่โฟร์พี่กั้ง พิ้งพี่ีพี่โอเปิ้ล แล้วก็คนอื่นๆเหมือนกันน

ช่วงนี้ใกล้ฝึกจบแล้ว

เลยยุ่งนิดหน่อยยT^T

เด้วก็ต้องตื่นแปดโมงไปกระทรวงอีกอะ เบื่อสุดๆ
313#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:30:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยอะค่ะ มีคนทาบทามเข้าวงการยัง อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Hoongie เมื่อ 2009-7-8 23:56

ถ้าวงการบันเทิงยังอะคะ

แต่ถ้าเป็นวงการมวยละก็ เยอะอยู่ 55555
314#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยจังค่ะ

ราคาที่ฉีดโบนี่เท่าไหร่ค่ะฉีดกี่ยูนิตหรอค่ะ

เราสวยใจอยากทำจมูกอะฉีดอะ

อยากทำทีเดียวเลย

...
ต้นฉบับโพสโดย Nakee เมื่อ 2009-7-8 02:48

เก้าพันห้าอ่ะคะ ส่วนฉีดโบ ยูนิตละ150 มาฉีดกัลล

ตอนนี้กำลังหมกหมุ่นกับโบท๊อกกอย่างรุนแรง
315#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:32:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไปดูหนังมาก้อไม่ชวน ใจร้าย ดีนะที่สวยเลยให้อภัย คราวหน้าเป็นเจ้ามือเลี้ยงข้าวเยาวราชด้วยอ่ะ น้องซี น้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย PERFECT เมื่อ 2009-7-7 23:21

ขอโทดน๊าพี่โฟร์ไม่ค่อยได้คุยกันเลย ย่งมากถึงมากที่สุดอ่าคะ

เศร้าจัง แอบเหงาเลยไปเบิ่งหนังคนเดียว

เปลี่ยวซะ

ฮ่าๆๆ
316#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:33:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยมาก ตาคม หน้าเรียว หมูกสวย ขาว จะติอะไรดี ไม่มีเรย สวยสมบูญแบบค่า

อยากฉีดบ้างจังเรยค่า งบหมด แง่ว

ราค ...
ต้นฉบับโพสโดย chaseau เมื่อ 2009-7-7 22:00

ฉีดที่เดียวกับทำหมูกอ่าจ๊ะ ฉีดกัลลลล
317#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 02:34:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ใช่จ้า เนี๊ยบ

ไปส่งพี่แคท แก้จมุกกานอ่ะ  

แล้วก็คงหาไรกินกิน กรุ๊บกริบ แถวๆนั้น คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-7 13:45

กรุ๊บกริ๊บที่ว่านี้อารายยยย

อิอิ
สรุปว่าเนี๊ยบ ฉีดโบมาเท่าไหร่ เราจะได้คิดฉีดวันที่ 27 ก.ค. นี้อะ คิวยาวนานได้อีก

ที่สถาบันโรคผิวหนัง ของเนี๊ยบ ราคาเท่าไหร่ ข้างละกี่ยูนิตค่ะ
กรุ๊บกริ๊บที่ว่านี้อารายยยย

อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-9 02:34

ง่า ก็เรื่อยๆอ่ะคับเนี๊ยบ

อารายกินได้กะกินง่า

ข้าว เตี๋ยว ไร เทือกๆเนี้ยอ่ะ
ขอโทดน๊าพี่โฟร์ไม่ค่อยได้คุยกันเลย ย่งมากถึงมากที่สุดอ่าคะ

เศร้าจัง แอบเหงาเลยไปเบิ่งหนังคนเดียว

เปล ...
ต้นฉบับโพสโดย happi_alone เมื่อ 2009-7-9 02:32

อ่ะนะ แล้วทำไมไม่โทรมาชวน ไปดูที่ไหนมา ยังไม่ได้ดูเลย แง้วๆ งานยุ่งจิช่วงนี้ คิดถึงเหมือนกัน เมื่อไหร่จะได้รวมตัวเจอกันอีก พี่โฟร์เอาเครื่องเข้าศูนย์ เบอร์หายหมดเลย ติดต่อใครไม่ได้ ต้องไปรื้อๆก่อน งานไม่ยุ่งแล้วโทรมาคุยได้นะ คิดถึงเช่นกันนะน้องเนี้ยบสุดฉวย
คิดถึงเนี้ยบ คิดถึงพี่โฟร์ที่สุดเลยยยยยย......
สวยคับเดิมก็ดีอยู่แล้วพอทำมา สุดยอดเรยสวยมั๊กๆๆ รึว่าเราจะลองไปปรึกษาดูบ้าง
ที่สำคัญขอบตาไม่ช้ำด้วย  แหะๆๆ น่าสนเนอะ
324#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 22:39:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า ก็เรื่อยๆอ่ะคับเนี๊ยบ

อารายกินได้กะกินง่า

ข้าว เตี๋ยว ไร เทือกๆเนี้ยอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-9 11:42

ข้าวกะเตี๋ยวไม่ น่าสนใจเลย

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

แป่วววว
325#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 22:41:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุปว่าเนี๊ยบ ฉีดโบมาเท่าไหร่ เราจะได้คิดฉีดวันที่ 27 ก.ค. นี้อะ คิวยาวนานได้อีก

ที่สถาบันโรคผิวหนัง ของเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-7-9 10:54

รวมทั้งหมดหมื่นสามคะ ฉีดกรามเก้าพัน ตาสี่พันห้า หมอลดเหลือสี่พันถ้วน

เอิ้กก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้