เจ้าของ: oilyindy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกหมอเจี๊ยบ บีบียู คลินิก คะ

[คัดลอกลิงก์]
ธรรมชาติดีคับรับกับใบหน้า
ด้านข้างทรงจมูกสวยดีนะค่ะ
สวยแน่นอนค่ะ เป็นกำลังใจให้
เนื้อจมูกน้อยทำได้แค่นี้ก็โอเคแล้วค่ะ ดูธรรมชาติๆ น่ารักดีค่ะ
ทรงสวยดีค่ะดูธรรมชาติๆไม่หลอกตา
มองด้านข้างทรงสวยมาก อัพเดทอีกนะค่ะ ติดตาม
เสริมแล้วดูดีขึ้น หายไวๆนะคับ
สวยจ้า เหมาะกับหน้าดีนะ ทำมาเท่าไหร่
น่ารักขึ้นนะตอนนี้เป็นไงบ้างค่ะ
ทรงสวยธรรมชาติดี เข้ากับหน้าค่ะ
อยากทำเหมือนกันค่ะ เนื้อจมูกน้อยเหมือน จขกท เลย
ยังบวมอยู่ รอดูตอนเค้ารูปคร่าา
ถึงจะไม่โด่งมาก แต่เราว่าก็สวยดี
ทำแล้วน่ารักดีค่ะ รอยุบๆ หายไวๆนร้า
หน้าดูสวยมีมิติขึ้น รอดูตอนยุบจ้า
ดูน่ารักขึ้นคะ แต่ไม่เห็นมาอัพเดทบ้างเลย
ยุบแล้วน่าจะสวย หายไวๆค่ะ รอชม
ดูจากด้านข้างทรงสวยดีค่ะ เข้ากับหน้าดูธรรมชาติๆ
จมูกทรงนี้เหมาะกับหน้าดีคะ
สวยดูธรรมชาติดีค่ะ เหมือนไม่ได้เสริมเลย
น่ารักดีคะ จมูกดูธรรมชาติๆดี
น่ารักขึ้นเลยจร้า  
สวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
อยากเห็นตอนยุบแล้วคะ รอๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้