ดู: 9674|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกไบโอ ที่นพลักษณ์ คลีนิค หรือ หมอ ศรัณย์ อินทามาระ ดี?

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-3-7 01:14:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคะ เรากำลังจะไปแก้กับคุนหมออรรถพันคะวันที่10มีนา2015นี้ ณพลักคลีนิค
เท่าที่คุยเราว่าหมอไม่หลอกเรื่องว่าเอาออกหมดหรือไม่หมด แล้วเท่าที่เราเจอคนไข้ที่เข้ามาในคลีนิคนะ
ทุกคนพุดเปนเสียงเดียวกันเลยว่สคุนหมอมือเบามากไม่เจ้บ
แต่ที่นี่ต้องเชื่อหมอ บางทีถ้าขุดแล้วอาจจะใส่หรือไม่ใส่ซิลิโคนในครั้งเดียว ขึ้นอยุ่กับปัยหาและเนื้อเยื่อขิง
คนไข้เป็นรายๆไปนะ คุนหมอก้ให้เราอย่าคาดหวังสุง
เพราะเนื้อเยื่ออยุ่ข้างในเนอะ  คาดเดาไม่ได้ เด่วไงเราไปทำแล้วจะมาเล่าให้ฟัง
อย่างละเอียดนะ เราเข้าใจคนที่มีปันหาเดียวกันนะ
ปล.เราจมุกใหย่กว่า จขกท  อีกนะ
2#
โพสต์ 2015-3-7 01:15:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กล้าพุดว่าที่นี่ที่เดียวในประเทศไทยแล้วนะที่เอาออกได้ 95%
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้