ดู: 9667|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกไบโอ ที่นพลักษณ์ คลีนิค หรือ หมอ ศรัณย์ อินทามาระ ดี?

[คัดลอกลิงก์]
แก้จมูกไบโอ ที่นพลักษณ์ คลีนิค หรือ หมอ ศรัณย์ อินทามาระ ดี? อยากแก้จมูกไบโอรอบสองค่ะ เคยแก้แล้ว สองครั้งแล้วเสริมใหม่กับเมโกะคลินิค โดนราคาไปสาห้สอยู่ (เหยียบแสน)แต่มันก็ยังดูใหญ่ขูดออกไม่หมด คุณหมอมนัสบอกหมดปัญญาไม่ใช่พระเจ้าอย่างนั้นเลยค่ะ กำลังจะเลือกระหว่าง แก้กับ นพลักษณ์ คลินิค เน้นแก้ไบโอ หรือ หมอศรัณย์อินทามาระ แบบเปิดจมูก ดีคะ? เพื่อนกับหมอหน้าที่ประจำแนะนำศรัณย์ ทำมาสวยมาก ปลายจมูกเปลี่ยนเลย แต่ดูออนไลน์หมออรรถพร นพลักษณคลีนิคขูดออกแบบหมดจดจริงๆ ใครมีประสบการณ์คล้ายกันแนะนำด้วยค่ะ เครียดมาก...><

C360_2013-04-04-04-49-04.jpg (597.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 28)

C360_2013-04-04-04-49-04.jpg (597.96 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 12)

เท่าที่ทราบช่วงนี้ณพลักษณ์คลีนิกใช้ได้เลยคะ..คุณหมออรรถพันธ์ไม่ใช่หรือคะ?..
แต่ว่าไบโอ..ขูดอย่างไรมันก็เอาออกไม่หมด..
ไม่แนะนำเรื่องทำแบบโอเพนคะ..ลองค้นข้อมูลเก่าๆ..มีเตือนเรื่องการทำแบบโอเพนแล้วจมูกพิการ..
..
ขอให้เอาออกเท่าที่จะทำได้..สวยๆคะ :-)
สวัสดีคะเราเปนคนนึงฉีดไบโอมาเก้าปี เมื่อปีที่แล้วไปแก้กะหมอดังมาโดนไปแสนต้นๆจมุกแย่ลงมากบวมใหย่ไบโอก้ออกไม่หมด มีอะไรพุดคุยกันได้นะคะปันหาเดียวกัน เท่าที่สึกสามานพลักเคลียไบโอได้เกือบหมดจิง ส่วนหมอศรันไม่แน่ใจนะคะว่ารับเคสไบโอรึป่าว
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jinjirut เมื่อ 2013-4-27 21:35

เพิ่งไปทำมาค่ะเมื่อวันที่ 1 เม.ย. นี้เอง แนะนำเลยค่ะ ณพลักษณ์ คลีนิค อ่านรีวิวมาเหมือนกันถึงได้ตัดสินใจไปทำที่นี่ คุณหมอเอาออกได้เกือบหมดจริงๆ ค่ะ หลายคนที่โดนหลอกจากคลีนิคดังๆ ว่าเอาออกได้ แต่ท้ายที่สุดก็เอาออกไม่ได้ หรือได้นิดเดียว แล้วก็ยัดอันใหม่เข้าไป ทำให้ใหญ่เหมือนเดิม นานไปก็ใหญ่ขึ้นกว่าเดิมอีก ลองอ่านรีวิวเยอะๆ แล้วจะตัดสินใจได้เองว่า จะเลือกที่ไหน เดี๋ยวว่างๆ จะรีวิวให้ดูนะค่ะ รอรูปจากคุณหมออยู่ค่ะ
รอชมรีวิวนะคะ
เห็นรีวิวหมอสุชาติทีอนุสเสาวีเยอะมากค่ะ คนแก้จมูกฉีดเยอะ ทำออกมาเล็กลงเยอะแต่จะดูโดงมาก นพลักนี้ไม่เคยเห็นรีวิวหลังทำหลายเดือนเลย เราก็ใบโอเหมือนกันค่ะใหญ่กว่าของคุณเยอะเลย อยากแก้มาก
พลาดไปแก้ไบโอมาแล้วรอบนึงค่ะสรุปเอาออกไม่หมด.   ที่นี่ลองไปถามณพลักษณ์คลีนิคมา. หมอบอกแก้รอบนี้120000. ฮือๆเก็บตังรึจะหาคลีนิคไหนได้อีกอ่า.  แต่จิงๆอยากแก้กับคุณหมอนะ. แต่ราคา ฝุดๆอะ.  แง้ๆ
สวัสดีคะ เรากำลังจะไปแก้กับคุนหมออรรถพันคะวันที่10มีนา2015นี้ ณพลักคลีนิค
เท่าที่คุยเราว่าหมอไม่หลอกเรื่องว่าเอาออกหมดหรือไม่หมด แล้วเท่าที่เราเจอคนไข้ที่เข้ามาในคลีนิคนะ
ทุกคนพุดเปนเสียงเดียวกันเลยว่สคุนหมอมือเบามากไม่เจ้บ
แต่ที่นี่ต้องเชื่อหมอ บางทีถ้าขุดแล้วอาจจะใส่หรือไม่ใส่ซิลิโคนในครั้งเดียว ขึ้นอยุ่กับปัยหาและเนื้อเยื่อขิง
คนไข้เป็นรายๆไปนะ คุนหมอก้ให้เราอย่าคาดหวังสุง
เพราะเนื้อเยื่ออยุ่ข้างในเนอะ  คาดเดาไม่ได้ เด่วไงเราไปทำแล้วจะมาเล่าให้ฟัง
อย่างละเอียดนะ เราเข้าใจคนที่มีปันหาเดียวกันนะ
ปล.เราจมุกใหย่กว่า จขกท  อีกนะ
กล้าพุดว่าที่นี่ที่เดียวในประเทศไทยแล้วนะที่เอาออกได้ 95%

รอชมรีวิวนะคะ
ไปเอาออกมารึยังคะ เป็นยังไงบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้