123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: พัชชาพร
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกหมอเทพ400cc 5วัน

[คัดลอกลิงก์]
น้องนมใหญ่มากเลยค่ะ สวยด้วยราคาเท่าไหร่คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pattyzaa เมื่อ 2013-5-5 15:35
น้องนมใหญ่มากเลยค่ะ สวยด้วยราคาเท่าไหร่คะ ...

สี่หมื่นห้าพันบาทถ้วน ราคาเดียว
คุนพัชชาพรอัพเดทน้องนมปัจจุบันให้ดูหน่อยค๊ะ อยากเห็น
สวยว๊ากก ก่อนทำคัพบีแน่เลย ออกมาชิดสวยเด้ง
สวยมากเลยค่ะ
เจ้าของกะทู้เข้ามาบ่อยไหมเอ่ย  อยากเห็นว่าตอนนี้เป็นไงมั่ง
ดูมๆ ชิด สวยมาก  หายไวๆจ้า
ต้นฉบับโพสต์โดย พัชชาพร เมื่อ 2013-4-24 00:52
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พัชชาพร เมื่อ 2013-4-24 01:12

รีวิวน้ ...

อกสวยชิดใหญ่ดีจังเราก็จะได้ทำ400เหมือนกันแต่ตัวใหญ่กว่า ทำออกมาคงกำลังพอดีไม่ใหญ่เท่ากับเจ้าของกระทู้ (แต่ก็ไม่อยากได้ใหญ่เหมือนกันรอบตัวหนาแล้วจะหาเสื้อใส่ยากพอดีๆ)
อยากได้แบบนี้ สวยค่ะ
มีรูปก่อนทำไมค่ะ น่าอกมีอยุ่เเร้วป่ะค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ใหญ่ สวยงามมากๆๆ^^ ไม่ใหญ่เกินไปหรอกค่ะ☺️
สวยมากคะ สูงเท่ากันเลยแต่เราหนัก47 อยากได้400cc คุณหมอจะให้ไหมน้าา

ได้คิวพรุ่งนี้แล้วววว ไปคนเดียวด้วย กลัวผสมตื่นเต้น อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย พัชชาพร เมื่อ 2013-4-24 00:52
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พัชชาพร เมื่อ 2013-4-24 01:12

รีวิวน้ ...

ส่วนสูง น้ำหนัก เท่าเราเลย อยากได้แบบนี้บ้าง อ่ะ ฟินเลย ต้องเซฟรูปไปให้หมอดูก่อนไหมนิ อิอิ
สวยมากเลยค่ะ อยากได้ 400 ซีซี เหมือนกัน แต่ไม่รู้จะได้ไหมนะคะ สูง 155 หนัก 45 แต่เป็นคนมีหน้าอกอยู่บ้างอ่ะค่ะ มีลูกแล้วหนึ่งคน อยากได้แบบนี้จังเลย ตอนนี้อาการเป็นยังไงบ้างแล้วคะ ยังเจ็บอยู่ไหม รอชมค่ะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้