ดู: 822|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] ปรึกษาเรื่องทำจมูกกับจัดฟันหน่อยคัฟ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคัฟเพื่อนๆๆ พี่ๆ คือผมเพิ่งทำฟันได้เดือนที่3เเล้วคัฟแต่ตอนนี้อยากทำจมูกคัฟ. ไม่รู้ว่าจะทำได้เลยรึไม่คัฟเพราะเห็นเพื่อนบางคนบอกว่าถ้าทำฟันอยู่แล้วไปทำจมูกนานๆๆมันจะเบี๊ยวเเล้วจะต้องไปแก้ใหม่จริงรึป่าวคับ รบกวนแนะนำหน่อยนะครับ
ไม่น่าเกี่ยวกันนะคะ
ที่เราปรึกษากับพี่พนักงานที่คลีนิคมา
เค้าบอกว่าไม่มีปัญหานะ แต่พยายามอย่าทำในช่วงที่มีการดึงฟัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้