12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mildnicharee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวจมูกและปากบางหมอจำนงค์ครบ 1 อาทิตย์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย preechapontep เมื่อ 2013-6-7 21:49
เมื่อวานดิฉันเข้ามาดูการรีวิวปากแต่มีการสนทนากันเ ...

สรุปแล้วยังไงคะคนที่ตั้งกระทู้ไม่ใช่ดิฉันมากล่าวดิฉันจะไม่ขอโทษซักคำหรอคะ และก็ที่ดิฉันถามเรื่องจมูกก็ถามกับเจ้าของกระทู้ที่โพสและเค้าเองก็ได้ให้คำแนะนำดิฉันมาแล้ว ส่วนเรื่องรูปใครโพสรูปคุณคุณควรจะเจรจาคุยกับเค้าเองนะคะ ดิฉันไม่ได้เกี่ยวข้องเลย ดิฉันไม่ทราบว่ากระทู้นี้เป็นรูปคุณหรือไม่อันนี้ไม่ทราบเห็นตั้งกระทู้ดิฉันก็เข้ามาปรึกษา กรุณาตอบด้วยนะคะรออยู่
สวยมากค่ะไม่ทราบว่าหลังตัดไหมปากเป็นไตแข็งๆมั๊ยค่ะพอดีสนใจจะทำอะค่ะ
ดูสวยมากเลยคะ แต่อยากเห็รูปแผลที่อยู่ด้านในว่าเป็นอย่างไร แล้วตอนนี้อ้าปากได้ปกติไมคะ
พี่คะนู๋ก้เพิ่งไปทำมาเมื่อวันเสาร์ พี่ บวมเยอะป่ะคะ  แล้วทานไรบ้างอ่ะ แางฟันลำบากมากเพราะนู๋ก้จัดฟัน แรกๆพี่ดูแลไงคะ
คนสวยมากอีกแล้ว
มารีวิวปัจจุบันด้วยจิ อิอิ
ขอรูปหน้าตรงและด้านข้างแบบชัดๆได้ไหมค่ะ ส่งมาทางข้อความก้อได้ค่ะ กำลังสนใจหมอ
เราเพิ่งทำตา กับจมูกมาครบอาทิตย์เข้าไปติชมได้นะคะ  

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=80642&page=1&extra=#pid1297884
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้