ดู: 3671|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากติ่งตรงกลางไม่ยุบรู้สึกชาๆ

[คัดลอกลิงก์]
คือทำปากกระจับมานะคะ ทำได้เข้าวันืี่5แระคะแต่ปันหาคือ บริเวณปีก2ข้างเริ่มยุบปกติแร้ว
แต่ติ่งตรงกลางยังคงบวม เราเรยลองกดดู ความรู้สึกคือมันยังชาๆเหมือนโดนยาชาอยู่เรยคะ
แระไม่ยอมยุบด้วย ไครมีความรู้ช่วยตอบทีคะ กลุ้มใจ
ใจเย็นๆนะคับ ผมก็ทำมา ตรงกลางจะยุบช้านิดนึงแล้วจะมีอาการช้าอยู่นานเลยทีเดียว เดี๋ยวความรู้สึกจะค่อยๆกลับมาอาการชาจะหายไปเอง ปากใช้เวลานานคับกว่าจะเป็นรุปทรง ของผมรวมๆแล้วเกือบเดือน พยายามอย่าให้ใหมฉีกเป็นพอครับ ตรงกลางจะยุบช้าที่สุด ใจเย็นๆนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-16 01:33:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย vita-one เมื่อ 2013-4-16 01:23
ใจเย็นๆนะคับ ผมก็ทำมา ตรงกลางจะยุบช้านิดนึงแล้วจะมี ...

ขอบคุณมากคะ แต่ของเราไหมหลุดแระเกือบทั้งปากน่ะคะ
แร้วเหมือนเนื้อปากมันยุ่นออดมาจากทรงที่เย็บไว้น่ะคะ
ใจเย็นค่ะ เดี๋ยวหายแน่นอน
อย่ากังวลนะคะ ประคบร้อนได้แล้วนะคะ ทานยาให้ตรงเวลาตามที่หมอบอก ใช้เวลาอีกสักนิดหายแล้วสวยแน่นอนค่ะ ^^
ทำปากมาจากที่ไหนคะ. ใจเย็นเย็นนะคะ. อาการยุบของแต่ละคนไม่เท่ากันคะ
ตัดไหมเสร็จก็จะยุบตัวคับ ใจเยนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้