ดู: 770|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ขอถามคนที่เคยไปทำศัลยกรรมกับหมอจำนงค์หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราโอนมัดจำไปแล้ว 2000 บาทแต่โอนผ่านเน็ตอ่ะคะ แล้วมันไม่มีหลักฐานแต่เรา SMS ไปหาเบอร์พี่อ้อแล้ว พี่อ้อเค้าบอกว่าวันที่จะมาทำอ่ะให้เอาหลักฐานการโอนเงินไปด้วย ทำไงดีอ่ะค่ะ เราโอนผ่าน easy net อ่ะคะ ใครเคยทำแล้วช่วยแนะนำหน่อยนะคะ เราจะแคปหน้าจอการโอนเงินใน easy net ไป เค้าจะหาว่าเราแต่งภาพขึ้นมามั้ยอ่ะ ช่วยตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
ของเราแคปเหมือนกันนะ น่าจะได้ลองๆดู หมออัธยาศัยดี การแนะนำดีมาก ว่าอะไรที่เหมาะสมกับใบหน้าเราหรือไม่เหมาะสม เราทำกับหมอทั้งหน้าเลยจ้า
เราโอนผ่านธนาคาร
เรยได้สลิป ลองกด print screen sys ดู
น่าจะได้นะ  พี่อ้อกับหมอคุยง่าย หมอใจดีมากอิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้