ดู: 122464|ตอบกลับ: 119
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวสาวหมวยอยากสวย ทำตากับคุณหมอชลธิศ ท่าดินแดงจ้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2013-4-3 20:54:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำกับคุนหมอเหมือนกันค่ะตอนนี้ก้อครบหนึ่งปีพอดี เป็นเรื่องจิงเกี่ยวกับเวลาวันนั้นถ้าไม่ติดว่ามาไกลนะ จะกลับบ้านแล้วด้วยเพราะรอ รอ รอ รอ รอ รอนานมากกกกกกก ค่ะนัดให้ไปถึงคลีนิคทุ่มนึงสี่ทุ่มคุนหมอเข้าคลีนิค ตีหนึ่งกว่าถึงได้ขึ้นเขียง กลับถึงบ้านตีสองเป็นอะไรที่โมโหสุดๆวันนั้น แต่่ผลงานออกมาคุ้มกับการรอคอยค่ะแผลไม่บวมมาก ใช้เวลาพักฟื้นน้อยมากชอบตรงนี้ถึงได้ตัดสินใจทำที่นี่ค่ะ
2#
โพสต์ 2013-4-4 23:29:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย springle เมื่อ 2013-4-3 22:00
ขอโทษนะคะไม่ทราบว่าทำมาในราคาเท่าไหร่เอ่ย? ว่างๆแว ...

ทำราคาสามหมื่นห้าค่ะ ทำเสร็จก้อไม่ได้ไปหัยหมอดูผลงานอีกรอบเพราะอย่างแรกคือเข็ดกัวไปรอหมอนานและอย่างที่สองมีเวลากลับไทยแค่สิบกว่าวันเองเลยบินกลับตปท.เฉยไม่ได้ไปหัยคุนหมอดูผลงานตอนหาย แต่ผลงานโอเคค่ะ เป็นที่น่าพอจัยและพอจัยมากที่สุด ติดอยู่ที่เดียวคือการไปรอคอยนี่แหละที่ไม่เป็นที่พอจัย นานนนนโคตร แต่ป๋าจัยดีมากๆเลยจำได้ไหมค่ะผช.ตัวเล็กๆดำๆหน่อยที่เป็นคนเก็บตังค์อ่ะค่ะคนนั้นแหละเป็นคนล้างแผล และตัดไหมให้เราเองเพราะเราไปถึงคลีนิคพยาบาลยังไม่มาแต่เรารอไม่ได้แกก้อเลยเป็นคนฉีดยาลดบวม และตัดไหมหัย จัยดีมากมาย

แสดงความคิดเห็น

35000 บาท กรีด รึ เย็บ อะคะ แล้วเอาไขมันออกด้วยมั้ยคะ  โพสต์ 2014-9-8 11:41
3#
โพสต์ 2013-4-9 02:36:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย springle เมื่อ 2013-4-8 16:12
อ๋อ คุณลุงคนนั้น บางทีเราก็แอบคิดว่าคุณลุงแกชอบเบล ...

ไม่น่าเชื่อนะค่ะว่าลูกค้าเยอะมากขนาดราคาสูงอย่างนี้ ถ้าไม่ไปเห็นกับตาคงคิดว่าไม่มีใครไปทำหรือไม่ก้อน้อยมากแต่นี่ที่ร้านเต็มแทบทุกวัน ชั้นตายังเหมือนเดิมค่ะอยากลงรูปหัยดูแต่ทำไม่เป็นค่ะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้