12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nuuamm
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ทำตา 2 ชั้นมาชั้นหนามากค่ะ อยากรู้คนที่ทำมาพอจะทรามั้ยค่ะ ว่ามันจะลงอีกมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ลองทาบัวหิมะและคลึง นวดบ่อยๆ  
กลางเดือนมีนาคม  พี่กรีดตา+ตัดหนังตาเพราะอายุเยอะ  น่าจะไล่ๆๆ กัน
ตอนนี้ตาที่บวมอีกข้างเริ่มเข้าที่  แต่ชั้นยุบเกิน50%  แต่ยังไม่เท่ากัน  ยังบวมอยู่  
น่าจะ6 เดือน คงเข้าที่กว่านี้  (เคสพี่ )
ชั้นตาสวยมากค่ะ ทำที่ไหนหรือคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Nuuamm เมื่อ 2013-7-2 00:14
ตอนนี้ ตา 3 เดือนกว่าละค่ะ ยังหนา ยู้เหมือน เดิม แถมแ ...

ไหนรูปปัจจุบันล่ะ อยากเห็นนะ ตะเองเครียดว่ามันไม่ยุบ เราเครียดว่ามันยุบเร็วเกิน อยากได้หนากว่านี้ เราครึ่งเดือนเองยุบเร็วมากเค้าบอกว่าอีกเปนเดือนๆถึงจะเข้าที่ แต่แค่ตอนนี้ก้อไม่อยากให้ยุบแล้ว T0T
รีวิวตอนนี้ให้ดูบ้างจ้ะ เป็นไงบ้างคะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 10:53:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย buleberry เมื่อ 2013-7-2 10:51
ชั้นตาสวยมากค่ะ ทำที่ไหนหรือคะ

ทำอรรถพร คลินิกค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-7-4 10:55:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย annanne เมื่อ 2013-7-2 20:24
รีวิวตอนนี้ให้ดูบ้างจ้ะ เป็นไงบ้างคะ ...

มันใส่ รูปเพิ่มยังงัยอะ ค่ะ ทำไม่เป็นเหอๆ
เข้าที่ โหมดขั้นสูงอ่า ตรงที่พิมพ์ข้อความอ่า
ตอนนี้เจ้าของกระทู้เป็นไงบ้างคะ เราทำมาได้ 2 อาทิตย์ หนาและสูงเกมือนกัน เครียดคะ
ตอนนี้้เป็นไงบ้างคะ เราทำมาได้เกือบเดือน หนังตายังหน่และสูงแบบเจ้าของกระทู้ เครียดมากเหมือนกันคะ
ยุบลงเยอะยังคะตอนนี้ หรือไปแก้ที่ไหนคะ
เราทำมาเกือบเดือน ชั้นตาหนากว่าเจ้าของกระทู้อีกคะ ตอนนี้เครียดมากคะ
ตกลงไปแก้ที่ไหนไหมคะ หรือมันยุบลงแล้วคะ เราทำมา 1 เดือนยังหนาเหมือนเจ้าของกระทู้เครียดมากคะ
ตกลงไปแก้ที่ไหนคะ หรือมันยุบลงแล้วคะ เราทำมา1 เดือนก้อหนาเครียดมากคะ
ลองอีกสักเดือนค่ะ เผื่อมันจะหายบวม แต่ของเราทำที่ lovely eye clinic ค่ะ ประมาณ 7-14 วัน ตาหายบวมเลยค่ะ แล้วพอเข้าที่ก็ดูสวยเป็นธรรมชาติมากๆค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้