12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Minny6770
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับหมอคมกริช สุขุมวิท 22

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-14 01:20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

วันที่14 วันนี้ไปพบวันมา โดนดัดด้วยคร่า คุนหมอบอกว่าตรงสันจมูกเบี๊ยวไปทางขวานิดหน่อย เรยโดนดัดซะ เจ็บแบบน้ำตาไหลเรยคร่า พอคุนหมอดัดให้เสด ก็แลตรงกว่าตอนแรกเยอะเรย ตอนนี้คุนหมอให้มาดัดเรยที่บ้านวันละ 2 ครั้ง เช้า-เย็น เป็นเวลา1อาทิตย์แล้วกลับไปพบคุนหมอใหม่ เครียดนิดหน่อยคร่า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-20 19:54:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

22วัน แล้วคร่า
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-22 21:21:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าสุด ขาดอีก7วัน ครบ1 เดือนคร่า
สวยมากคะ รอรีวิวเรื่อยๆนะค่ะเพราะกำลังหาข้อมูลว่าจะไปทำกับคุงหมอเหมือนกันค่ะ
สวยค่ะ...แต่เราสงสัย' ขอถามหน่อยน่ะ เราเพิ่งไปใช้บริการหมอคมกริช^มา เมื่อ 13มิย ตอนนี้เราแกะพลาสเตอร์ออกแล้ว แต่ทำไม่รู้สึกว่าแกน มันใหญ่จัง เป็นเพราะอาการบวมรึป่าว..  จขกท เป็นมั้ยค่ะ? แล้วนานมั้ยกว่าแกนจะเล็กลง รึว่ามีวิธีทำให้เล็กลงได้เร็ว ช่วยบอกกน่อยน๊ะ_ปล.ตอนนี้อยู่ในช่วงกังวล วิตก!!! อ่ะจ้ั
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย krataiinoi เมื่อ 2013-6-20 14:07

ของหมอคมกริช แกนจะใหญ่แบบนี้แหละค่ะ อาจจะยุบกว่านี้สักหน่อย หมอเขาเน้นธรรมชาติมั้งคะ     ปล.ทำกับหมอคมกริชเหมือนกัน แกนใหญ่
ทำกับหมอคมกริชเหมือนกันค่าา รอยุบก่อนน๊าา แกนจะเล็กลงเยอะเลยค่ะ สวยๆๆ
หน้าตาสวยน่ารักเนอะคนเนี้ย หน้าเด้งดีจังน่ารักนะคะ
เท่าไหร่คะ ที่ไหนด้วยจ้า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยค่ะ
อยากเห็นรูปตอนนี้ค่ะ ลงให้ดูหน่อยได้ไหมค่ะ
ตอนพี่ทำจมูกก็เบี้ยวเหมือนกันค่ะโดนหมอคมกริชดัดตอนตัดไหม จมูกก็ตรงไม่มีปัญหาไรแล้วค่ะ พี่เคยเสริมตอนราคา 1หมื่นบาท ตอนนี้ไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่และ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mengjai91 เมื่อ 2013-12-23 23:54

เสริมกับหมอคมกริช 4 ปีกว่าได้แล้วค่ะ คนทำมาใหม่ๆ พอหมอตัดไหม อาการบวมจะยุบลงมาก
6 เดือนเข้าที่ ครบ 1 ปีทรงจะสวยเป๊ะเลยค่ะ

ต้นฉบับโพสต์โดย FiiRST เมื่อ 2013-3-31 23:02
ประคบเย็นบ่อยๆค่ะ นำน้ำแข็งห่อผ้าประคบหน้าผาก แก้ม  ...

ของตัวเองทำที่ไหนเหรอ เค้ากำลังหาที่อยู่ ราคาเท่าไหร ถ้ารวมแก้ด้วย
สวยไปเลย น้งสาว
สวยค่ะ ใช้ซิลิโคนไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ เราเนื้อจมูกน้อยมากจะทำได้ไหม
เราก็ไปทำมาแล้วได้4วันคุณหมอใจดีค่ะไม่เจ็บเลยหมอฉีดยาที่แขนหนึ่งเข็มแล้วฉีดจมูกสามเข็มไม่เจ็บเลยทำมาสองครั้งแล้วขากที่อื่นเจ็บมากกแน่ะนำว่าหมอคมกริชสุขุมวิท2ดีที่สุดชอบมากกค่ะรอดูหายบวมแล้วจะอับเดชอีกที่ค่ะ
ดูหน้าเรียวขึ้นด้วยปะคะ
หน้าเปลี่ยนดูเด็กลงเลยค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้