ดู: 28813|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยเหลาจมูกหรือกรอฮัมพ์บ้างมั๊ยค่ะ มันเจ็บมากมั๊ยช้ำมากน้อยแค่ไหน ช่วยแนะหน่อ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเองเป็นคนมีดั้งอยู่แล้ว เรารู้สึกแค่ว่า ถ้าเราเอาฮัมพ์ที่นูนๆออกตรงกลางจมูก มันเป็นคลื่นๆ ถ้าเราเอาออกน่าจะดูดีขึ้น ไม่เหมือนจมูกผู้ชาย แต่ว่า เรากลัวเพราะเราไม่เคยทำเลย อยากฟังว่าคนที่เค้าเคยทำ เค้าเจ็บมากมั๊ยย กว่าจะออกไปข้างนอกได้ พักฟื้นนานแค่ไหน เพราะว่าเราไม่ได้เสริม มันจะต้องรอให้มันเข้าที่ 3เดือนเหมือนคนเสริมจมูกหรือไม่ค่ะ  ถ้าเรากรอ อย่างเดียวแล้วไม่เสริมได้มั๊ย เพราะคิดว่าตัวเอวก็ดั้งสูงพอดีอยู่แล้ว ถ้ายื่งเสริมคงตลก จะไปทำกับหมอสำรวย จรัญ 53 ดีมั๊ยค่ะ จะช้ำมากหรือปล่าว หมอเค้าทำดีมั๊ย
เคยเหลาฮัมพ์+เสริมด้วยค่ะ ทำที่หมอสำรวยค่ะ ตอนทำไม่เจ็บนะคะ แต่อาจใช้เวลาเหลานานกว่าเคสเสริมทั่วไปค่ะ แต่หลังจากทำเสร็จมีอาการปวดบ้างเล็กน้อย แบบทนได้ค่ะ แระช่วงพักฟื้นก็จะนานกว่าเคสเสริมนะคะ ประมาณ10วัน ของเราก็หายเขียวหายช้ำแล้วค่ะ แต่จะบวมนานนิดนึงค่ะ ยังไงลองปรึกษาดูหลายๆที่ก็ดีนะคะ เผื่อเป็นทางเลือกค่ะ ส่วนของเราก็โอเคค่ะ คุณหมอก็ทำดีค่ะ มือเบา แต่หมอแอบคนไข้เยอะไปนิดค่ะ5555
เคยเหลาฮัมพ์เเละเสริมด้วยคะ เจ็บนิดเดียวคะรู้สึกเหมือนมีอะไรมีขูดจมูกดังคืด คืด เลยคะ ใช้เวลานานกว่าเสริมธรรมดาคะเเต่ตอนนี้ถอดออกเเละรอเสริมใหม่เเล้วคะ เพราะอันเก่าเบี้ยวคร้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 23:08:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aor_ninattha เมื่อ 2013-3-26 11:08
เคยเหลาฮัมพ์เเละเสริมด้วยคะ เจ็บนิดเดียวคะรู้สึกเห ...

แล้วพอเอาซิลิโคนออกเป็นยังไงค่ะ จมูกเรียบมั๊ยเพราะผ่านการเหลามาแล้ว
เรีบยคะ ไม่มีรอยยุ่นเลยนิดเดียว
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-28 22:08:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aor_ninattha เมื่อ 2013-3-27 12:01
เรีบยคะ ไม่มีรอยยุ่นเลยนิดเดียว

การกรอทำให้ช้ำมากน้อยกี่วันได้ค่ะ บวมเยอะป่าวอ่ะ
ไม่บวมไม่ช้ำ ขี่รถเล่นได้สบายเลยคร้า
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 13:14:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aor_ninattha เมื่อ 2013-3-29 16:17
ไม่บวมไม่ช้ำ ขี่รถเล่นได้สบายเลยคร้า ...

ปกติถ้าเหลาอย่างเดียวไม่เสริมได้ไหมค่ะ อนาคตมันจะกลับมาเป็นฮัมพ์เหมือนเดิมป่าวคะ
รบกวนถามค่ะ ทำมาราคาเท่ารัยค่ะ สนจัยค่ะ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-2 13:37:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว่าจะไปทำหมอสำรวย หมอคิด 8000 บาทค่ะ
ไม่กลับมาเหมือนเดิมหรอกคะเพราะเหลาออกไปเเล้วไง
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-4-5 18:38:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aor_ninattha เมื่อ 2013-4-2 18:25
ไม่กลับมาเหมือนเดิมหรอกคะเพราะเหลาออกไปเเล้วไง ...

ตอนแรก ก้เข้าใจว่าอย่างงั้นแหละคะ แต่บางคนบอกมันจะมีตะกอนกระดูกมันจะมาจับกันได้อีกอะไรมะรุ เลย งง ว่าอ่าว มันเกิดขึ้นได้อีกหรอ
ต้นฉบับโพสต์โดย yuinaja เมื่อ 2013-4-2 13:37
ว่าจะไปทำหมอสำรวย หมอคิด 8000 บาทค่ะ

ราคา 8000 บาทนี่คือรวมค่าเสริมกับเหลาฮัมพ์ ปะค่ะ ?? หรือแค่เหลา
เพ่งทำมาค่า เสริมด้วย ไม่เจ็บเพราะฉีดยาชา ไม่ช้ำ แต่บวมนิสหน่อยค่า
ของเราตอนเสริมก้อต้องตะไบ hump เหมือนกันค่ะ แต่ตอนทำไม่เจ็บนะคะ เพราะคุณหมอให้ยาสลบค่ะ
ของเราทำกับคุณหมอทรงยศ หลังทำเสร็จคุณหมอจะให้ใส่ drain ท่อระบายเลือดให้ จมูกเราเลยไม่ค่อยบวมค่ะ ^^
หมอทรงยศราคาเท่าไหร่คะ อยากทำเหมีอนกันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้