ดู: 1609|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อย่างนี้โด่งมั้ยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ลูกสาวไปทำจมูกกับหมอกิตติศักดิ์ที่เลอลักษณ์มา ได้แค่นี้เอง เลยสงสัยว่าอย่างนี้มันโด่งหรือยัง  ทำมาได้สามวันครับ

image.jpg (111.04 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ดูจากจมูกน้องเค้า ก่อนทำน่าจะ จมูกสั้นและเนื้อจมูกน้อย (เหมือนเราเลย ) อาจจะทำโด่งได้ไม่มาก เพราะถ้าโด่งมากอาจจะอันตราย อย่างไรก็ตามขึ้นอยู่กับตัวคนไข้ด้วยกว่าก่อนทำสื่อสารกับคุณหมอยังไงได้บอกความต้องการมั้ยว่าอยากได้ทรงไหนโด่งแค่ไหน และคุณหมอได้บอกมั้ยว่าโด่งได้มากหรือน้อย รอดูตอนยุบก่อนนะคะ ซัก1เดือนก็น่าจะเห็นรูปร่าง หรือถ้าจะให้เข้าที่จริงๆก็สามเดือนคะ ใจเย็นๆนะคะ พอยุบบวมดีแล้วก็เอารูปตอนก่อนทำมาเปรียบเทียบดูคะ ใช้เวลารอยุบนิดนึงนะคะ สู้ๆคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-25 17:37:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นว่าสันมันไม่ตรงดิ่งอ่ะครับ มันมีหักงอตรงกลาง ก็เลยสงสัย
ดูเหมือนจะบวมอยู่ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-25 18:19:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ครับยังบวมอยู่
เดียวหายบวมเเล้วรับรองสวยคร้า
ที่โค้งตรงหัวตาก็เป็นทรงธรรมชาติคะ ปกติเราทุกคนก็จะโค้งตรงหัวตาทุกคนอยู่แล้ว หมอเค้าน่าจะทำทรงให้เป็นแบบธรรมชาติคะ ถ้าตรงดิ่งไปเลยอาจจะดูโด่งจริง แต่จะไม่เหมาะกับใบหน้าของผู้หญิง จะดูแข็งๆเพราะน้องเค้าหน้าหวานก็ต้องทำจมูกให้เข้ากับใบหน้า ทรงนี้เข้ากับน้องเค้าดีนะคะ รอดูตอนยุบบวมอีกทีคะ ถ้ายังไม่ชอบทรงนี้จริงๆยังไงก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูว่าจะพอแก้ได้มั้ยแล้วต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรเพิ่มรึเปล่า สู้ๆคะ ใจเย็นๆนะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 22:48:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ตอนนี้สี่วันแล้วครับ จมูกสั้นจัง
อัฟเรื่อยๆนะรอดูคะ
เราก็จมูกสั้นเหมือนกันแต่ยังไม่ได้เสริม เพราะกำลังหาข้อมูลคะ
เจ้าของกระทู้ ลงรูปก่อนเสริมให้ดูหน่อยได้ไหมคะ
ขอบคุณคะ
หายบวมแล้วจะสวยคะ  ตอนนี้บวมอยู่อาจดูไม่โด่งคะ
เข้ากับหน้านะคะ ทรงน่ารักคะ อีฟรูปเพิ่ม รอชมนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้