ดู: 1590|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำที่เมโกะดีรึเปล่า พอดีจะเข้าไปทำจมูกคะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำที่เมโกะดีรึเปล่า พอดีจะเข้าไปทำจมูกคะ
จากที่ศึกษาดูนะค่ะ หมอมนัส ที่ เมโกะ ทำออกมาแล้วสวยทุกคนค่ะ เป็นธรรมชาติมาก ตอนนี้ก็ได้แต่ศึกษาไปก่อน เพราะตังส์ยังน้อย แต่ถ้าให้เราเลือกนะ เราจะทำกับหมอมนัส ที่เมโกะ นี่แหละ ขอแบบว่าเจ็บครั้งเดียว จ่ายครั้งเดียว แล้วเป๊ะ จมูกเหมาะกับใบหน้า ที่เป็นแบบธรรมชาติ
ดูที่รีวิวเราได้เลยจ้าาาา
เราจะไปทำกับหมอมนัสพรุ่งนี้อ่ะ
นัดไว้แล้ว ถ้ายังไงจะมาเล่าให้ฟังนะ
กลัวๆเหมือนกัน แต่อยากสวย
คุณหมอมนัสที่ เมโกะ  เก่ง แล้วก็ใจดีมากเลยคับ

ถ้าสนใจจิงก้อเข้าไปคุยกะคุณหมอก่อนก้อได้นี่คับ

แล้วก็ต้องดูแนวของเราด้วยว่าเราอยากได้จมูกแนวไหน ดูตามกระทู้ต่างๆก็ได้

เพราะหมอเก่งๆก็มีหลายท่าน แล้วแต่ละท่านก็มีเอกลักษณืของตัวเองที่ต่างกันไปนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้