ดู: 3224|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูก เกาหลี ที่เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกที่ รพ. เลอลักษณ์ มาค่ะ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ รู้สึกดีมากๆเลยค่ะ คนแถวบ้านชมกันทุกคนเลย นี่ก็ให้น้องที่บ้าน โพสรูปให้ อยากแบ่งปั่น ความสวยงามค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-22 09:45:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อื่ม ลืมบอกค่ะ เดี๋ยวจ่ะเอารูปที่ทำหลัง ผ่าน 1 อาทิตย์ มาให้ดูน่ะค่ะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่หรอค่ะ
ลงรูปก่อนทำให้ดูด้วยนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-22 15:20:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ พี่ทำ จมูกของเกาหลีจ๊ะ 25000 บาท จ๊ะ จองคิวนานมากเลยกว่าจะได้ทำ แต่คุ้มค่ามากๆ คนแถวบ้านพี่ ชมกันเยอะเลย ตอนที่พี่มั่นใจมากๆ
ทำกับหมออะไรอ่ะค่ะ พอดีจองคิวไว้ที่เลอลักษณ์เหมือนกันอ่ะค่ะ

จมูกสวยมากเลยค่ะ อิจฉาอยากทำไวๆ

แสดงความคิดเห็น

ราคานี้ มีหมอกิตติศักดิ์คนเดียวค่ะ หมออื่นราคาถูกกว่า  โพสต์ 2013-3-22 19:06
สวย ๆ ครับ รอดูตอนที่เสร็จแล้วนะครับ
ดูเป็นธรรมาชาติมากเลยคะ แนนก็ทำกับคุณหมอกิตเหมือนกัน
ชอบมากกกกกก
คุณหมอใจดีด้วย
จ้าใช่แล้วจ๊ะ พี่ก็ทำกับหมอกิตติศักดิ์ เหมือนกันเลย หมอใจดีมากๆเลยน่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-26 09:05:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ก็ทำกับ หมอกิตติศักดิ์ จ้า สวยมากๆๆๆเลย
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-27 17:28:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีไม่ค่อยมีเวลามานั่งร้านเกมส์กับเด็กแถวบ้าน วันนี้เลยเอารูปหลังทำ 3 วัน กับ 5 วัน มาให้ดูค่ะ ยุบเร็วมากเลย
วันที่ 5 พอถ่ายรูปปุ๊ป ออกมาเดินตลาดปั๊ป....

วันที่ 3 ค่ะ

วันที่ 5 ค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้