ดู: 130958|ตอบกลับ: 169
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอธีรวัฒน์ จ.ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
เชิญเพื่อนๆมาลงรายละเอียดทางนี้คัฟ
ไม่ทราบว่ามีเบอร์โทร  หรือที่อยู่หรือเปล่าคะ  ลงด้วยจะดีมากเลย
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-22 18:46:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ผู้ใจดี ท่านใดทราบจัดให้หน่อยคัฟ
หมอธีรวัฒน์

ชื่อคลีนิค ไมโครคลีนิค

ที่ตั้ง อ.เมืองขอนแก่น ตรงข้าม ธ.ไทยพานิช ถ.ศรีจันทร์ จ.ขอนแก่น

ราคา16000 รับประกัน3ปี

ออกแนวธรรมชาติ ได้ข่าวว่า คิวยาว เพราะหมอจะทำให้วันละไม่กี่คนครับ
เพิ่มเติมพี่โอมค่ะ
ชื่อ ธีระวัฒน์ ไมโครคลีนิค
หมอจะรับวันละประมาณ 3 เคสค่ะ
ผลงานสวยธรรมชาติดีค่ะ
ผู้จัยดีมาแย้วคัฟ อิอิ
ก็ตอนแรกพี่กะจะทำที่นี่อ่าโอเปิ้ล
แต่เปลี่ยนจายไปทำที่กรุงเทพเลยมะได้เรื่อง
ต้องไปให้หมอเฉลิมช่วยซับน้ำตาซะได้ เซง..
อยากทราบรายละเอียดค่ะ
เอาแบบว่ามี ที่อยู่ และ เบอร์โทร ทุกหมอก็ดีนะคะ

เสนอหน้า  เอ้ย...เสนอแนะ หน่อย
เบอร์โทรศัพท์ (043)223-841 ครับ:)
ก็ตอนแรกพี่กะจะทำที่นี่อ่าโอเปิ้ล
แต่เปลี่ยนจายไปทำที่กรุงเทพเลยมะได้เรื่อง
ต้องไปให้หมอเฉลิมช่วยซับน ...
ต้นฉบับโพสโดย nung-ka-ning เมื่อ 2009-4-23 23:42

แล้วพอทำกะหมอเฉลิมเปนยังอ่าคัฟพี่หนิง
โดนจัยซะงั้นช่ายมะ ช่ายมะ อิอิ
แล้วพอทำกะหมอเฉลิมเปนยังอ่าคัฟพี่หนิง
โดนจัยซะงั้นช่ายมะ ช่ายมะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-25 11:06

อิอิ..โดนใจมากๆเลยอะโอเปิ้ล
เพิ่มเบอร์โทรคลีนิคอีกเบอร์ 043-224321
คุณหมอทำสวยธรรมชาติดีจ๊ะ สวยที่สุดในขอนแก่นแล้ว
ใครสนใจอยากจะทำที่นี่แล้วไปไม่ถูกบอกพี่หนิงได้นะจ๊ะเดี๋ยวพาไป
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-25 13:46:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่หนิงใจดีที่ซู๊ดเลย
ว๊าว ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
อยู่ขอนแก่นพอดีเลยค่ะ (เด็กขอนแก่นค่ะ)
ตอนแรกคิดว่าในขอนแก่นนนี่จะไม่มีหมอที่ทำดีนะค่ะ เลยมองแต่กรุงเทพอย่างเดียว
อย่างน้อยก็สะดวกเรื่องเดินทาง รถไมติดด้วยค่ะ
noodee จะทำเมื่อไหร่จ๊ะ
อย่าลืมมาอัพเดทรูปให้เพื่อนๆดูนะ
เพราะเพื่อนๆไม่ค่อยได้เห็นผลงานของหมอธีกันซักเท่าไหร่เลย
พี่หนิงเคยเห็นแต่ของจริงที่เค้าทำมากะหมอธีอะก็สวยดีนะ แต่บังเอิญตอนที่ทำจมูกนี่พี่อยู่กรุงเทพก็เลยเอาสะดวกเข้าว่า
ไม่งั้นถ้าอยู่ขอนแก่นก็ทำกะหมอธีไปแร้ว
ยังงัยจะรอดูด้วยคนน้าคัฟ
เคยเห็นฝีมือคุณหมอแล้วเช่นเดียวกันคัฟ  สวยเนียนเป็นธรรมชาติ

บริการหลังการขายกะเยี่ยมคัฟ  เป็นเปงทางเลือกสำหรับคนขอนแก่นและใกล้เคียงได้เรยคัฟ
อยากดูตัวอย่างคนที่ทำมาแล้วจังครับ สนใจเหมือนกัน
ไม่ทราบราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
ราคา 16,000บาทค่ะ
คนที่เคยเสริมกับหมอค่ะ
v
v

http://www.bbznet.com/scripts/vi ... 55&c=1&key=ธีรวัฒน์
ส่วนใหญ่ ลูกค้าคงเป็นนักศึกษาใน มข แน่ๆ เลย
ใช่ค่ะส่วนใหญ่จะเป็นเด็ก มข.และ ม.ภาคกันค่ะ

แต่คนที่อื่นก็มีเยอะแยะบางทีคนอยู่กรุงเทพก็ยังตามมาทำกันเลยค่ะ
#### ลองไปปรึกษาคุณหมอก็ได้นะครับ
เคยไปปรึกษาคุณหมอมา คุณหมอเล็งแล้วเล็งอีก(ทั้งๆที่มีคิวปรึกษาอีกยาวคุณหมอก็ไม่สน เพราะคุณหมอต้องการที่จะเล็งออกมาให้เข้ากะหน้าเรา แล้วหมอจะบอกว่าควรทำไม่ควรรทำ เพิ่มตรงไหน มากหรือน้อยยังไง เชื่อมือหมอได้เลยครับ ขั้นเทพจริงๆ
คนที่เข้าคลีนิกมีแต่คนจมูกสวยๆ(แบบธรรมชาตินะ เนียนมากครับ) ####
ตอนนี้กำลังตัดสินใจ >< ชอบตรงที่หมอเล็งให้แหละ ใช้เวลาเล็งพอสมควร อิๆ
อยากไปจังเลย พรุ่งนี้ขับรถไปดีก่า....
ขอนแก่น ใกล้ๆ บ้านยายเลยย
ถ้าเคยทำจากที่อื่นมาแล้วอะ ราคาเท่าไหร่อะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้