เจ้าของ: punya_dude
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก หมอชัยรัตน์ บีบี ยู

[คัดลอกลิงก์]
สวยค่ะ โด่งกำลังดีไม่ช้ำเลย
เข้ากับหน้ามากเลย โอเคเลยค่ะน่ารักมาก
เสริมแล้วสวยเป๊ะเลยค่ะ เริ่ดมาก
สวยค่ะ คล้ายดิวมากเลยอ่า
ซิลิโคนของอะไรค่ะ เข้ากับรูปหน้าดีทำแล้วน่ารัก
สวยเข้ากับหน้าจัง ได้มีแบบไปให้คุณหมอดูไม๊ค่ะตอนทำ
คุ้มเจ็บค่ะ น่ารักมากๆ
จมูกได้ทรง ทำแล้วหน้าดูหวานสวยมาก
ทำแล้วน่ารักจังเลยค่ะ จมูกสวยม๊ากมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jibjoy เมื่อ 2014-8-23 23:06

จมูกดูไม่บวมเลยอะ สวยมากเลย
สวยน่ารักเลยอะค่ะ ชอบแก้ม จขกท จัง
เสริมแล้วดูเป็นสาวมั่นขึ้น ดูดีมากเลย
ทำแล้วสวยจังเลยค่ะ เห็นแล้วอยากทำบ้าง
น่ารักขึ้นเยอะเลยจมูกสวยมาก สนใจๆ
สวยดีคับ สาขามหาดไทยพอดีใกล้ๆเลย อยู่ซอยนี้พอดี
น่ารักมากเลยคับ จมูกคุณสวยมาก
สวยเลยอะ ทำแล้วดูมีมิติขึ้นมาก
สวยค่ะ ได้ทานอะไรแก้บวมไม๊ค่ะดูไม่ค่อยบวมเลย
สวยจังง
อยากทราบราคาละเอียดคะ
สวยคะ สนใจบีบี คลินิคอยู่เหมือนกันเห็นว่าช่วงนี้มีโปรอยู่ด้วย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย puka^^ เมื่อ 2014-9-5 22:47

เสริมจมูกแล้วสวยโดนใจมากเลยคะ ชอบมากๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bee15 เมื่อ 2014-9-8 12:17

น่ารักขึ้นเลยอ่าาาาา ดูกี่ทีกะชอบบ
ดูดี สวยๆ ชอบๆ
ทำแล้ว สวยดูดีมากเลย ทำมาเท่าไหร่ค่ะเนี่ย ชอบจังค่ะ
เนื้อจมูกเยอะไม๊ค่ะ พอดีเราเนื้อจมูกน้อยแต่อยากได้ทรงแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้