ดู: 8851|ตอบกลับ: 23
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวก่อนหลัง เสริมจมูก+ตัดปีก ครับ เมษานี้จะครบปีแล้ว ยังดูไม่โด่งเลย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย รวิชญ์ เมื่อ 2013-3-10 11:16

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-10 11:18:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากจะแก้ครับเพราะว่าปลายจมูกไม่โด่งเลย ขอคำแนะนำเพื่อนๆ ด้วยนะครับ ของคุณครับ
ถ้าอยากได้โด่งๆก็ต้องหมอชาตรีค่ะ
ตัดปีกที่ไหนมาหรอครับสวยดี
หมอไหนครับ หล่อขึ้นมากเลยย
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-10 12:44:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ พอดีผมอยู่ เชียงรายครับ เลยทำที่เชียงราย

จะครบปีแล้ว ปลายไม่โด่งเลยคิดว่าจะแก้ หรือ ตัดปีกจมูกอีกรอบดีครับ ขอคำแนะนำดีๆ ด้วยครับ
โอ้ยหล่อจะเป็นลม มันก็โด่งแล้วนะครับ ที่ว่าปลายไม่โด่งนี้ความหมายคือไม่พุ่งหรอครับ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-10 14:12:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครับผม ปลายไม่พุ่งเอาซะเลย 55
จิงๆ ก็โด่งแล้วนะคับ ดูเปลี่ยนไปเยอะเลย
โด่งหล่อแล้วครับ
เชียงราย ทำหมอไหนอะคีับน้อง
หมอที่ไหนอ่ะค่ะ ชื่ออะรัย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-14 10:55:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมอ วิธานครับ เด่นห้าเลย
หล่อขึ้นเยอะเลยคะดูหน้าเรียวขึ้นด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย รวิชญ์ เมื่อ 2013-3-14 10:55
หมอ วิธานครับ เด่นห้าเลย

ขอเตือนอย่าไปหมอชาตรี พี่ทำมาแล้วปลายแดงตั้งแต่วันแรกจนหนึ่งอาทิตย์เลยแก้แล้ว

ปัจจุบันก็ดูดีมากแล้วนะ อย่าแก้เลย
เราว่าแบบนี้กำลังดี ดูหล่อแล้วนะ จมูกสวยดีออก
ฉีดฟิลเลอร์เติมปลายเอาดีไหมครั ทรงก็โด่งสวยแ้ล้ว
ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ  
โด่งแล้ว แต่ปลายสั้น ทู้ๆ
ดูดีขึ้นมากเลยจ้า แบบนี้โอเคอยู่แล้วนาาาา ถ้าพุ่งกว่านี้เดี๋นวอันตรายนะ
หล่อแล้วจ้าาาา พอดีแล้ว
แก้มหายไปเยอะเลยครับ ทำเมโสกับโบท๊็อกหรือเมโสอย่างเดียวครับ ^^
ทรงสวยมากกก เสียหายเท่าไรอ่ะค้าบบ  ^++++^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้